ผู้เขียน หัวข้อ: บันทึกหน้าประวัติศาสตร์ ชุดเครื่ิองเสียง ณ.สิ้นปี 2552  (อ่าน 31780 ครั้ง)

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
น้าเนสต้องมาฟังใหม่  ยังดีกว่าที่ฟังวันนั้นอีก แล้วใครอัพถึงไหนแล้วรายงานตัวด้วย

ปลายอาทิตย์ขอ 1 ที่นั่งนะครับ  :-\ :-\

ต้นอาทิตย์งานยุ่งอะ
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

win144

• ซี5
น้าเนสต้องมาฟังใหม่  ยังดีกว่าที่ฟังวันนั้นอีก แล้วใครอัพถึงไหนแล้วรายงานตัวด้วย

ปลายอาทิตย์ขอ 1 ที่นั่งนะครับ  :-\ :-\

ต้นอาทิตย์งานยุ่งอะ

ต่อคิว..  :D
Micro Precision Enthusiast No. 7

Thong

• ซี5
ด้วยคนครับ

kimberry

• ซี5
  • ระบบ Active 2 ทางมาตรฐานร้าน
ขอคิวช่วงกลางเดือนหนึ่งที่ครับ อยากลองของจังแต่ช่วงนี้ไม่ว่าง O0

kamol

• ซี5
ขอคิวอะไรกันเนี่ย ยังกะต่อคิวจ่ายบัตรเครดิต อิอิอิ

เข้ามาเมื่อไหร่เจอ มาฟังกันได้เลยคร้าบบบบ เย็นนี้จะเข้าไปยุ หมอ tat ให้เปลี่ยน front ใครว่างเข้ามาแจมกันครับ อิอิอิ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
ขอคิวอะไรกันเนี่ย ยังกะต่อคิวจ่ายบัตรเครดิต อิอิอิ

เข้ามาเมื่อไหร่เจอ มาฟังกันได้เลยคร้าบบบบ เย็นนี้จะเข้าไปยุ หมอ tat ให้เปลี่ยน front ใครว่างเข้ามาแจมกันครับ อิอิอิ

ยกมือก่อนเลย ไปด้วยครับ :D เดี๋ยวจะยุให้เปลี่ยนเป็น Mosconi จะได้เข้าชุดกับของเดิม แถมดูดีมีชาติตระกูลด้วย 555 ;D
รถผม เพราะแล้ว

Ultimato

• ซี5
  • แฟนพันธุ์แท้ Morel & Mosconi Class A
ช่วยยุด้วยครับ แต่ตัวไม่ได้ไปนะครับ เด๋ว ตาโบ๋เหมือนหมอน่ารักว่า... เอาเป็นวันศุกร์หรือเสาร์ดีกว่า เผื่อให้เฮียจูนเก็บให้ด้วยครับ :D

ลุงขี้เมา

• ซี5
ขุดมาให้อ่านกันเล่นๆ ..... แต่ไปโพสในกระทู้ ปี 53 นะจ๊ะ  :-[ :-[ :-[