ผู้เขียน หัวข้อ: คิดถึงเพื่อนๆ เย็นวันอังคารนัดเจอกันที่ QC ดีกว่า กินข้าวเย็นกันสักมื้อ  (อ่าน 36866 ครั้ง)

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
ขอบคุณครับพี่เนส

ว่าแต่ถ้าผมเอา LINK ไปชวนพี่ๆๆในเวปนู้นจะดีมั้ย

หรือคราวนี้เราจะเจอกันเป็นการภายในอะ

ไม่มีภายในภายนอกครับ..มาได้ทุกคน มิตรภาพไม่มีแบ่งพรรคแบ่งพวกครับน้อง 11 :o :o
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

B11

• ซี5
งั้นไปตั้ง ละนะจาได้มาเจอกันเยอะๆๆ
THE HUNG

it_baandong

• ซี4

ว่าแต่ถ้าผมเอา LINK ไปชวนพี่ๆๆในเวปนู้นจะดีมั้ย

หรือคราวนี้เราจะเจอกันเป็นการภายในอะ

ไม่มีภายในภายนอกครับ..มาได้ทุกคน มิตรภาพไม่มีแบ่งพรรคแบ่งพวกครับน้อง 11 :o :o

อยากไป ครับ :D :D :D

ลุงขี้เมา

• ซี5

อยากไป ครับ :D :D :D

เชิญครับ น้า IT  ;D

ลุงขี้เมา

• ซี5
น้า V13, Bravo, BomB, นายหนุ่ย, teera_ph รีบๆมาด้วยนะครับ น้าท่านอื่นๆ ถ้าว่างก็เรียนเชิญนะครับ ....  :D :D :D

teera_ph

• ซี5
น้า V13, Bravo, BomB, นายหนุ่ย, teera_ph รีบๆมาด้วยนะครับ น้าท่านอื่นๆ ถ้าว่างก็เรียนเชิญนะครับ ....  :D :D :D

เดียวดูก่อนครับ ลุง

เดียวพรุ่งนี้มีประชุม อาจจะแวะไปแป็ปเดียวจริงๆๆ  ;D ;D

Vigo 4x2 2.5E I/C
Pioneer P80RSII
Arc audio 4050xxk v2 -> PSI speaker cable -> Prism SQ6
Prism SE2.160 -> Monster speaker cable -> IDQ10 v3d2
Monster power cable
Damp Prism

anuwatku55

• ซี5
มีประชุม งั้นก็อยู่ถึงเช้าเลยสิครับ น้าตั้ม
THE ART OF SOUND PERFECTION BY SEAS

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ

เดียวพรุ่งนี้มีประชุม อาจจะแวะไปแป็ปเดียวจริงๆๆ  ;D ;D

วันนี้มี red line นะครับน้าตั้ม สนใจมั้ย ;D ;D ;D
รถผม เพราะแล้ว

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
เอาพอขำ ๆ นะ อิอิ พรุ่งนี้ต้องอยู่เวงอีก  แหม่ ๆ  น่าจะวันพฤหัส หรือ ศุกร์ จะได้อยู่นานได้ อิอิ  ;D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

teera_ph

• ซี5

วันนี้มี red line นะครับน้าตั้ม สนใจมั้ย ;D ;D ;D

แหมๆๆๆ เอา Red Line ......... มาล้อซะงั้น

เอาพอขำ ๆ นะ อิอิ พรุ่งนี้ต้องอยู่เวงอีก  แหม่ ๆ  น่าจะวันพฤหัส หรือ ศุกร์ จะได้อยู่นานได้ อิอิ  ;D

ถูกต้องครัาบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ
Vigo 4x2 2.5E I/C
Pioneer P80RSII
Arc audio 4050xxk v2 -> PSI speaker cable -> Prism SQ6
Prism SE2.160 -> Monster speaker cable -> IDQ10 v3d2
Monster power cable
Damp Prism

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
วันนี้ผมก็ขำๆ เหมือนกันครับ เดี๋ยววันศุกร์หรือเสาร์ค่อยรั่ว ;D ;D ;D ;D ;D
รถผม เพราะแล้ว

• ซี5
  • -*-
อ้ะ ถูก เด๋ววันศุกร์ หรือ เสาร์ มารั่วกัน อิอิ  ชวนลุงดนัยด้วยนะ เด๋วรั่วไม่มัน ถ้าขาดลุงดนัย อิอิ  ;D ;D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

NeS

• ซี5
อ้ะ ถูก เด๋ววันศุกร์ หรือ เสาร์ มารั่วกัน อิอิ  ชวนลุงดนัยด้วยนะ เด๋วรั่วไม่มัน ถ้าขาดลุงดนัย อิอิ  ;D ;D

น้าลีลา = น้าขี้เมา

:o :o
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01/05/10 14:59:01 โดย NeS »
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

• ซี5
  • -*-

NeS

• ซี5
วันนี้เข้าร้านกันกี่โมงครับน้าๆ