ผู้เขียน หัวข้อ: ลงเอย+ติดตั้งแล้ว....มีรูปปลากรอป..  (อ่าน 35011 ครั้ง)

kamol

• ซี5
Re: ลงเอย+ติดตั้งแล้ว....มีรูปปลากรอป..
« ตอบกลับ #90 เมื่อ: 01/24/10 05:15:17 »
เลือกได้ถูกแล้วครับ แต่ควรรีบมาทำสาย  :D
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

Lightboy

• ซี5
  • พอแหล่ะ
Re: ลงเอย+ติดตั้งแล้ว....
« ตอบกลับ #91 เมื่อ: 01/24/10 08:04:23 »
แต่มีข่าวร้าย คือ 0% 4 งวด หมดโปรโมชั่นพอดี.. :'(

ลายเซ็นต์แบบนี้มีแวววววว โดนนน  :)

ผมชอบพี่หนุ่ย อำพล....ครับ..

ต้องอย่างงี้สิครับ น้า light โดน SAC จนได้ อิอิ  :D

เพราะน้ามิน คนเดียว..

Bangpain

• ซี5
Re: ลงเอย+ติดตั้งแล้ว....มีรูปปลากรอป..
« ตอบกลับ #92 เมื่อ: 01/24/10 18:51:54 »
เป็นยังไงบ้างครับ น้าไลท์บอย  ;D
ไปรับรถกลับมาแล้วหรือยังครับ ไว้ต้องขอลองฟังด้วยนะครับ :D

Lightboy

• ซี5
  • พอแหล่ะ
« ตอบกลับ #93 เมื่อ: 01/24/10 19:08:13 »
รับรถกลับมาเรียบร้อยครับ..สำหรับผมเสียงแจ่มมาก

เพลงร้องก็ดี เพลงมันส์ก็ได้..

เหลือเบิร์นกับเปลี่ยนซับ ก็คิดว่าน่าจะจบ (มั้ง) เพราะตัวเก่าที่ใช้เสียงมันครางไปหน่อย..

แต่ช่วงขับกลับมามีปัญหาเกียร์ AT ไม่เปลี่ยน..

ไม่รู้ว่าเพราะอะไร..หรือเซ็นเซอร์ตรงเกียร์เสียหรือป่าว..

เลยขับกลับไปทำงานไม่ได้  :'(

9eak

• ซี5
  • triamp active
« ตอบกลับ #94 เมื่อ: 01/24/10 20:44:14 »
รับรถกลับมาเรียบร้อยครับ..สำหรับผมเสียงแจ่มมาก

เหลือเบิร์นกับเปลี่ยนซับ ก็คิดว่าน่าจะจบ (มั้ง) เพราะตัวเก่าที่ใช้เสียงมันครางไปหน่อย..

แต่ช่วงขับกลับมามีปัญหาเกียร์ AT ไม่เปลี่ยน..

ไม่รู้ว่าเพราะอะไร..หรือเซ็นเซอร์ตรงเกียร์เสียหรือป่าว..

คุณ lightboy ลงเอยกับชุดไหนครับอยากทราบไว้เป็นแนวทาง ;D
รถเราเพลงเพราะสุดแล้ว ......แต่อย่าไปฟังรถคนอื่นนะ อิอิ........

nat singhblue

• ซี1
  • *
« ตอบกลับ #95 เมื่อ: 01/24/10 21:53:00 »
วันนี้บังเอิญเข้าไปที่ร้าน เลยโชคดีได้ฟังรถของน้า lightboy เสียงเพราะจับจิตเลยครับ

Lightboy

• ซี5
  • พอแหล่ะ
« ตอบกลับ #96 เมื่อ: 01/24/10 22:22:17 »

คุณ lightboy ลงเอยกับชุดไหนครับอยากทราบไว้เป็นแนวทาง ;D

p80RS ll + Rainbow SAC + ARC 4050 xxk v2 ครับผม

วันนี้บังเอิญเข้าไปที่ร้าน เลยโชคดีได้ฟังรถของน้า lightboy เสียงเพราะจับจิตเลยครับ

คนไหนเอ่ย...ผมเจอหรือป่าว

ของผมเหลือซับแจ่มอีกสักดอก ;D

nat singhblue

• ซี1
  • *
« ตอบกลับ #97 เมื่อ: 01/24/10 22:29:11 »
ไม่น่าจะเห็นน่ะครับ เพราะผมไปตอนสัก 11 โมง กลับประมาณบ่ายโมงครับ เจอแต่เฮียนพครับ เลยแอบๆเข้าไปฟังครับ :D

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
« ตอบกลับ #98 เมื่อ: 01/25/10 00:28:56 »
ไว้ขอฟังบ้างครับ น้าไลท์ ;D
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

Lightboy

• ซี5
  • พอแหล่ะ
« ตอบกลับ #99 เมื่อ: 01/25/10 11:04:57 »
ไว้ขอฟังบ้างครับ น้าไลท์ ;D

ได้ครับน้าเนส...แต่ไว้ตอนผมเปลี่ยนซับก่อนนะ...

ตอนนี้เสียงเบสครางดี จริง ๆ