ผู้เขียน หัวข้อ: แชร์ up เครื่องเสียง อิอิ  (อ่าน 29631 ครั้ง)

ลุงขี้เมา

• ซี5
Re: แชร์ up เครื่องเสียง อิอิ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 04/18/10 11:42:06 »
ซับมาแย้วครับ อิอิ

สงสัยจะมีคนเป็นตัวพ่อ morel แทนผมแระ อิอิ ดีจายยยยยย  :-[

ของแบบนี้มันไม่ได้แทนกันง่ายๆนะครับหมอ.. >:(

เอาแล้ววุ๊ย เดี๋ยวคงมี รายการถกกัน ระหว่าง ตัวพ่อ กะ ท่านประธาน ............... ว่า สามทางมันดีจริงไหม  :-\

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 04/18/10 12:58:08 »
น้าลีลา ซับมารึยังครับ  ตกลงเมื่อวานได้ถอดเสาไว้ทำรึเปล่าครับ... ผมไปดู review LE 3 ทาง แล้วหลอนเลย  :-\

http://www.whatgroupthai.com/whatCar/69/morel_elate.html

น้าเคี้ยงเสร็จแน่ๆ morel LE 3 ทาง  ;D

หาข้อมูลอย่างงี้ น้าเคี้ยงคงโดนแน่ ว่าที่ตำแหน่ง Morel ตัวพ่ออีกคน ;D
รถผม เพราะแล้ว

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 04/18/10 12:59:41 »

สงสัยจะมีคนเป็นตัวพ่อ morel แทนผมแระ อิอิ ดีจายยยยยย  :-[

ของแบบนี้มันไม่ได้แทนกันง่ายๆนะครับหมอ.. >:(

เอาแล้ววุ๊ย เดี๋ยวคงมี รายการถกกัน ระหว่าง ตัวพ่อ กะ ท่านประธาน ............... ว่า สามทางมันดีจริงไหม  :-\

ท่านประธานก็คงต้องเป็นประธานอยู่ดี ส่วนตัวพ่อก็คงต้องเป็นตัวพ่อต่อไปครับ :D

Lightboy

• ซี5
  • พอแหล่ะ
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 04/18/10 13:15:05 »

สงสัยจะมีคนเป็นตัวพ่อ morel แทนผมแระ อิอิ ดีจายยยยยย  :-[
สงสัยหมอซ้ายจะไปสามทางยากแล้ว  เมื่อวานหมอจูนใหม่เองเลย โดยมีเฮียคอยกำกับ :D :D
( ว่าแต่ใครวางยาหมอหว่า  ??? )

ตกลงว่าน้าช้าย ได้ซับมาแล้วใช่ป่ะครับ

เมื่อวานแวะไป แต่รีบกลับเลยไม่ได้ถามเลย

Ultimato

• ซี5
  • แฟนพันธุ์แท้ Morel & Mosconi Class A
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 04/18/10 21:28:12 »
น้าลีลา ซับมารึยังครับ  ตกลงเมื่อวานได้ถอดเสาไว้ทำรึเปล่าครับ... ผมไปดู review LE 3 ทาง แล้วหลอนเลย  :-\

http://www.whatgroupthai.com/whatCar/69/morel_elate.html

น้าเคี้ยงเสร็จแน่ๆ morel LE 3 ทาง  ;D

หาข้อมูลอย่างงี้ น้าเคี้ยงคงโดนแน่ ว่าที่ตำแหน่ง Morel ตัวพ่ออีกคน ;D

เป็นเด็กก็ต้องเดินตามผู้ใหญ่ครับ  ไว้หมอช้ายเปียแชร์ up ระบบเมื่อไร ค่อยว่ากันครับ.... ตำแหน่ง Morel ตัวพ่อยังงัยหมอก็สลัดไม่พ้นคร้าบ   :-\ 

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 04/18/10 22:52:03 »
ตอบน้าเนส  3ทางดีจิงครับ ผมพยายามไม่ฟังรถ 3 ทางหลายครั้งแระ ตั้งแต่น้าดำ แต่ไม่รอดน้าเคี้ยงเพราะโดนล้อกคอ ( ทำอิดเอื้อนนิดนึง แต่เท้าเดินตามต้อย ๆ ) แล้วก็ตายคารถน้าเคี้ยงไปเลย  O0
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 04/18/10 22:56:13 »
ตอบน้าเนส  3ทางดีจิงครับ ผมพยายามไม่ฟังรถ 3 ทางหลายครั้งแระ ตั้งแต่น้าดำ แต่ไม่รอดน้าเคี้ยงเพราะโดนล้อกคอ ( ทำอิดเอื้อนนิดนึง แต่เท้าเดินตามต้อย ๆ ) แล้วก็ตายคารถน้าเคี้ยงไปเลย  O0

งั้นแชร์ึขึ้นเมื่อไหร่ดีครับบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ :o
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

• ซี5
  • -*-
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 04/18/10 22:59:30 »
555 ไม่รู้ดิ แต่ท่าทางงวดแรกมีคนแย่งเปียเยอะ เพราะ Hivi ทำเอาอยากเปียกันใหญ่  :o
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

NeS

• ซี5
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 04/18/10 23:02:22 »
555 ไม่รู้ดิ แต่ท่าทางงวดแรกมีคนแย่งเปียเยอะ เพราะ Hivi ทำเอาอยากเปียกันใหญ่  :o

คือไรอะ..Hivi  ???
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

• ซี5
  • -*-
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 04/18/10 23:04:42 »
ลำโพงใหม่ น้า เพิ่งลงห้องลองวันนี้ เสียงสุดตรีนมาก  >:(  คุ้มค่าคุ้มราคา เด๋ซให้น้า ๆ ท่านอื่นมาสาธยาย เปิดฟังปุ้บ อึ้งตะลึงกันใหญ่  :o

NeS

• ซี5
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 04/18/10 23:06:25 »
ถ้าของใหม่แล้วดี  สงสัยไม่พ้นเงื้อมมือลุง...ตามคอนเซ็ป

อะไรดี ตรูจองงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง :D

Nai Toon

• ซี5
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 04/18/10 23:23:20 »

จะต้องไปฟัง บ้างแล้วล่ะ  :D
Mosconi เท่านั้น

win144

• ซี5
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 04/18/10 23:24:09 »
ที่ QC มี product ใหม่ๆ มาให้ลองฟังตลอดดด เลย แจ่มจิงๆครับ.. :D
Micro Precision Enthusiast No. 7

Ohh+..โอ๋

• ซี5
  • สถานะ: มั่นคง
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 04/18/10 23:37:00 »
แวะมาอึ้ง "ฮิวิ" อีกเสียงครับ หมอให้แค่คุ้มราคา ผมว่าลำโพงตัวนี้ "เกิน" ราคาด้วยซ้ำ ถึงขนาดทำให้น้าหลายๆคนลงไปกลิ้งสลบได้  :-\

วันนี้ห้องลองใกล้จะสมบูรณ์เต็มที่แล้วครับ เหลือก็แค่เก็บรายละเอียดเล็กๆน้อยๆเท่านั้นเอง
ห้องนั่งเล่นของเราชาวคิวซีห้องนี้กว้างขวางดีครับ สามารถจุสมาชิกที่เพิ่มขึ้นทุกวันๆได้อย่างพอเพียงเลย สุโค่ยครับ  :D
Alpine 9887, iPod Classic 80gb, Audison Bit-One, Mosconi 100.4 x2, RA Ref 3-WAY, Image Dynamics iD10d2v3, Tchernov Original Balanced IC (Blue), Monster 402XLN xtreme (for sub)

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 04/18/10 23:37:49 »
Hivi (ฮิ-วิ) คือลำโพงห่านนั่นเอง 555 เป็นคู่แข่งลำโพงหอยป่าวครับ (คิดได้ไงเนี่ย ตรู....) ;D