ผู้เขียน หัวข้อ: พรุ่งนี้ใครมาบ้าง  (อ่าน 32681 ครั้ง)

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
Re: พรุ่งนี้ใครมาบ้าง
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 05/03/10 19:45:01 »
ของผมคับ อิอิ
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

ลุงขี้เมา

• ซี5
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 05/03/10 20:13:45 »
น้าตง ครับ ทวิตเตอร์ ของ Morel LE มันดีไม่พอสำหรับน้าตงแล้วครับ จัดไป ทวิตเตอร์ ตัวพ่อเลยครับ

pic เลยอะน้าตงค์  ขายตอนยังไม่ได้ลงรถ น่าจะราคาดีกว่านะครับ  :D

เห็นด้วยกับ น้ากลมปรี้ด และ น้าเนส เต็ม 100 เลยว่า ...............

เห็นด้วยครับ Tweeter ของ LE ยืนยัน นอนยัน ว่า มันดีแล้ว เพราะแล้ว เพียงแต่ มันดีได้อีก เพราะได้อีก ถ้าเป็น Piccolo  :-\
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05/03/10 20:16:12 โดย ลุงขี้เมา »

• ซี5
  • -*-
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 05/03/10 20:20:36 »
หลบฉาก ลีลาหนี. ดีกว่าวุ้ย.   เหมือนจะมีระเบิดตงพิงค์ (คู่แข่ง แสวงเครื่อง)

ใกล้ ๆ จะเบิดไงไม่รู้ คนแถวนี้ แหย่เชื้อไฟประทุเหลือเกิน

เด๋วพลาดพลั้งโดนสะเก็ดอีก. มีคนแค้นเยอะอยู่ด้วย
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 05/03/10 20:45:28 »
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ

โดนแล้วแต่ยังโดนได้ีอีกครับ.. :-[
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

tong

• ซี5
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 05/03/10 21:20:01 »
ถ้าน้องวิน ไม่มา ผมอาสา ไปส่งน้าตง  (แต่ส่งกลับบ้านป่าวไม่รู้นะ 555)

พรุ่งนี้ พวกพี่ๆเข้ากันกี่โมงเหรอครับ แล้ว พี่ตงเอารถไปทำ จะกลับบ้ายยังไงอ่า?? ถ้าพี่ตงอยู่ที่ร้านถึงดึก ผมไปรับกลับบ้านได้ครับ ไม่มีปัญหา.  :-[

ขอบคุณน้องวิน กับน้ากมลมากๆ คร๊าบ ผมแค่เอารถไปตั้งเสาแล้วค่อยไปใส่วันพุธ (แต่ถ้าเสร็จก็เยี่ยมไปเลย  :-\)

tong

• ซี5
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 05/03/10 21:30:21 »
น้าตง ครับ ทวิตเตอร์ ของ Morel LE มันดีไม่พอสำหรับน้าตงแล้วครับ จัดไป ทวิตเตอร์ ตัวพ่อเลยครับ

pic เลยอะน้าตงค์  ขายตอนยังไม่ได้ลงรถ น่าจะราคาดีกว่านะครับ  :D

เห็นด้วยกับ น้ากลมปรี้ด และ น้าเนส เต็ม 100 เลยว่า ...............

เห็นด้วยครับ Tweeter ของ LE ยืนยัน นอนยัน ว่า มันดีแล้ว เพราะแล้ว เพียงแต่ มันดีได้อีก เพราะได้อีก ถ้าเป็น Piccolo  :-\

น้าเคี้ยงก็โทรมาคุยเหมือนกันว่า piccolo มันสุดยอดจิงๆ  หรือจาไป supremo ดีหว่า ???

พรุ่งนี้ไปคุยกับเฮียอีกรอบดีกว่า

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 05/03/10 21:33:45 »
คุยกับผมก้อได้นะ.. :-[ :-[ :-[ :-[

ผมจะใช้หลักการ เหตุผล ปัจจัยแวดล้อมทุกสิ่งอย่างช่วยน้าตงตัดสินใจเองครับ

เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

tong

• ซี5
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 05/03/10 21:38:49 »
คุยกับผมก้อได้นะ.. :-[ :-[ :-[ :-[

ผมจะใช้หลักการ เหตุผล ปัจจัยแวดล้อมทุกสิ่งอย่างช่วยน้าตงตัดสินใจเองครับ

น้าเนส มาแบบนี้น่ากลัวชิบ..... >:(

ลุงขี้เมา

• ซี5
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 05/03/10 21:43:57 »

เห็นด้วยครับ Tweeter ของ LE ยืนยัน นอนยัน ว่า มันดีแล้ว เพราะแล้ว เพียงแต่ มันดีได้อีก เพราะได้อีก ถ้าเป็น Piccolo  :-\

สามความคิดเห็น ของปลายแหลมเนียนๆ สะอาดๆ ............. Piccolo คือคำตอบ  :-\

Ultimato

• ซี5
  • แฟนพันธุ์แท้ Morel & Mosconi Class A
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 05/03/10 22:05:56 »

น้าเคี้ยงก็โทรมาคุยเหมือนกันว่า piccolo มันสุดยอดจิงๆ  หรือจาไป supremo ดีหว่า ???

พรุ่งนี้ไปคุยกับเฮียอีกรอบดีกว่า

ยังยืนยันเหมือนเดิมครับ พรุ่งนี้ลองฟังเทียบอีกทีในรถเลยครับ ผมจะขอหมอจอดเทียบข้างๆ จะได้กระโดดข้ามรถไปมาได้ .... มามะหมอ ... กระโดดข้ามรถกัน  :-*

• ซี5
  • -*-
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 05/03/10 22:13:17 »
ไม่ ๆ พรุ่งนี้เราจะเอา ear plug ไปด้วย

ลุงขี้เมา

• ซี5
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 05/03/10 22:22:54 »
ไม่ ๆ พรุ่งนี้เราจะเอา ear plug ไปด้วย

หมอๆ ผมเจอนี่มาอะ ........... ลองอ่านดูซิ  :-\

pux_pick

• ซี5
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 05/03/10 23:02:09 »
ไปด้วยคนนะคร้าบบ ยังงัย..น้าๆมาช่วยกันแนะนำด้วยนะครับ..

และขอ..ขอบคุณ..ล่วงหน้า :( ที่น้าๆจะช่วย "จ่ายตังค์" ด้วย.. :-\

ไหนๆพอรถเสร็จ เราจะได้เอาไว้ฟัง "ด้วยกัน" งัยเน๊าะ  :-[

ลุงขี้เมา

• ซี5
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 05/03/10 23:06:38 »
ไปด้วยคนนะคร้าบบ ยังงัย..น้าๆมาช่วยกันแนะนำด้วยนะครับ..

และขอ..ขอบคุณ..ล่วงหน้า :( ที่น้าๆจะช่วย "จ่ายตังค์" ด้วย.. :-\

ไหนๆพอรถเสร็จ เราจะได้เอาไว้ฟัง "ด้วยกัน" งัยเน๊าะ  :-[

อ้าวววว น้าเอ นานๆ มาที ........... ไหงถอดเสื้อมาละ  :-\

Nai Toon

• ซี5
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 05/03/10 23:08:24 »

น้าตงพิ้งค์  เปลี่ยน morel แต่ยังคิดถึงแหลมพลิ้วๆของ Hertz  แน่เลย

ดังนั้นเปลี่ยนทั้งทีต้องดีกว่าเดิม ก็ต้อง piccolo   :-\ :-\ :-\ :-\ :-\
Mosconi เท่านั้น