ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเฮียนพหน่อยครับ  (อ่าน 3385 ครั้ง)

chad

• ซี2
  • **
สอบถามเฮียนพหน่อยครับ
« เมื่อ: 04/05/11 10:34:04 »
สวัสดีครับ เฮีย

รบกวนสอบถามหน่อยครับ ร้านเครื่องเสียงที่สุราษฎร์ ที่เฮียเคยแนะนำผม ชื่อร้านอะไรนะครับ พอดีญาติแฟนเค้าจะทำเครื่องเสียงครับ แต่เค้าไม่ไปกทม.ครับ :-*
รบกวนหน่อยครับ ขอบคุณครับผม :-[ :-[

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
Re: สอบถามเฮียนพหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 04/05/11 11:02:59 »
ถ้าเน้นฟังเพลงจริงๆมาไกลอีกนิดที่ระนอง  ร้านอู่เจรฺิญประดับยนต์  ครับ

เป็นระดับอาจารย์ผมคนนึงเลยครับ  พี่ป๋อง  เก่งทั้งเครื่องเสียงบ้านและรถยนต์

เบอร์  081-5375325

Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

chad

• ซี2
  • **
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 04/05/11 12:21:03 »
ขอบคุณครับเฮีย เค้าไม่ได้เน้นขนาดนั้นหรอกครับ เป็นรถครอบครับอ่ะครับ ผมเน้นร้านที่ติดตั้งดีๆอ่ะครับ เพราะเห็นรถคนอื่นไปทำมาหลายร้านในสุราษฎร์นี่แหละครับ ในงบเดียวกันกับที่ผมทำกับ QC นี่คนละเรื่องเลยครับ มีร้านหนึ่งครับ มีการส่งลำโพงทางเรือมาให้เปลี่ยนเองด้วยครับ เนื่องจากลำโพงเดิมทีทำมาให้ขาดครับ :-\
ไม่แน่ใจที่เฮียเคยบอกผมเป็นร้าน นิวเทคนิคหรือเปล่าครับ เพราะตอนนี้ ออกจากสุราษฎร์ก็ลำบากแล้วครับ ณ ขณะที่พิมพ์นี้ ฝนชุดใหม่กำลังตกหนักแล้วครับ ขอบคุณอีกครั้งครับ

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 04/05/11 17:22:43 »
ถ้าในสุราษร้านพี่เล็ก นิวเทคนิค ก็ได้ครับ

บอกผมแนะนำมาก็ได้อาจได้ราคาพิเศษเหมือนก๋วยเตี๋ยว   :-\   ล้อเล่นนะครับ
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

chad

• ซี2
  • **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 04/05/11 19:47:30 »
ขอบคุณครับเฮีย เดี๋ยวต้องแนะนำตัวกันหน่อยครับ :)