ผู้เขียน หัวข้อ: ทุกท่านทำอะไรกันบ้างครับในยามว่าง  (อ่าน 6273 ครั้ง)

Pikdaylife

• ซี4
Re: ทุกท่านทำอะไรกันบ้างครับในยามว่าง
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 04/22/11 00:21:21 »
ผมก็  กิน  เที่ยว(+ไหว้พระ)  แล้วก็มาเจอเพื่อนๆที่ QC นั่งฟังเพลงกัน  :D

ปล. พี่ต๋องกับหนุ่ม เค้าก็อยากดูแลน้องๆ น.ศ. นะ  :-\
ผมให้ทุนการศึกษาแก่เด็ก ๆ ผู้ด้อยโอกาสครับ

รวมถึงทุนเรียนดี (หน้าตาดี) ด้วย.
ไม่ทราบว่าพี่คัดไซด์หรือว่าเหมารวมคละๆกันไปครับ เนิ้อเยอะได้ทุนเยอะอะไรประมาณนั้น  :-\ :-\ :-\