ผู้เขียน หัวข้อ: แบบนี้จัดโปรได้มั๊ยครับ  (อ่าน 2825 ครั้ง)

sniper_k

• ซี2
  • **
สวัสดีครับ ผมเคยเอา fortuner ไปใช้บริการที่ร้านบ่อยๆ ตอนนี้ได้ vigo cab มาใหม่ คันนี้อยากได้ ESQL ของที่มีอยู่แล้วคือแอมป์กลางแหลมและสายสัญญาณ (กะว่าจะย้ายมาจากอีกคันที่กำลังจะอัพระบบ) ที่ต้องการคือ
front Pioneer 4350 หรือ Alpine 520 +กล้องมองหลังครับ
ลำโพง GM 2 คู่ (คู่เดียวฟังดีกว่าแต่อยากได้ mid bass แน่นๆ ครับ)
SUB 10 นิ้ว 1-2 ดอก สนใจ Kicker ครับ
แอมป์คลาส D ขับซับ+ตู้ซับ สนใจ SEDONA 1.1200 D
แดมป์ประตูตามสมควร ชุดสายอื่นๆ นอกจากสายสัญญาณขอเป็นมาตรฐานร้านก่อนครับ
ทั้งหมดนี้พอจัดโปรฯ ได้มั๊ยครับ ไม่สะดวกรบกวนทาง PM ก็ได้นะครับ  :-[

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
Re: แบบนี้จัดโปรได้มั๊ยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 06/30/11 19:44:05 »
สำหรับน้า  sniper_k  สามารถทำได้เลยครับ

ราคาเดี๋ยวดูให้ครับไม่พิเศษแบบก๊วยเตี๋ยวแน่นอน  :-\

กำลังอยากทำรถ ESQL โชว์อยู่พอดี   :D :D :D
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม