ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องเสาอากาศไฟฟ้าครับ  (อ่าน 3863 ครั้ง)

May_sj

• ซี2
  • **
พอดีรถผมใช้เสาอากาศไฟฟ้าแบบสไลด์ (รุ่นเก่า รถToyota Corona) ไม่ทราบว่าที่ร้านมีเปลี่ยนไหมครับ แล้วราคาประมาณเท่าไรครับ  หรือมีเสาไฟฟ้าแบบอื่นๆ ที่สามารถใช้ทดแทนได้

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
Re: สอบถามเรื่องเสาอากาศไฟฟ้าครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 08/11/11 15:24:49 »
เสาอากาศรุ่นเก่าลองสอบถามทางร้านอะหลั่ยรถยนต์น่าจะมีนะครับ
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

May_sj

• ซี2
  • **
Re: สอบถามเรื่องเสาอากาศไฟฟ้าครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 08/11/11 16:54:10 »
 :( สงสัยคงฟังวิทยุไม่ชัดไปอีกนาน... ขอบคุณครับเอาไว้อัพระบบจะไปปรึกษาที่ร้านนะครับ

Attarat99.

• ซี5
  • มาร SQ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 08/11/11 17:00:54 »
:( สงสัยคงฟังวิทยุไม่ชัดไปอีกนาน... ขอบคุณครับเอาไว้อัพระบบจะไปปรึกษาที่ร้านนะครับ

ตอนทำเครื่องเสียง ก็คิดถึงเรื่องวิทยุเหมือนกัน
แต่พอทำแล้ว ไม่เคยได้ฟังวิทยุอีกเลยครับ  O0
ไม่ฆ่าน้อง ไม่ฟ้องนาย ไม่ขายเพื่อน
 ทำในสิ่งที่ชอบ ชอบในสิ่งที่ทำ