ผู้เขียน หัวข้อ: จัดงานส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่กันดีม่ะ  (อ่าน 77128 ครั้ง)

nokair

• ซี5
ไม่รู้ว่าเพื่อนๆ สมาชิกมีความเห็นกันอย่างไรคับ เห็นด้วยหรือไม่เห็นด้วย

ส่วนรูปแบบงาน และวันที่จะจัดงานเราค่อย vote กันทีหลังก็ได้

แต่สถานที่ไม่ต้อง vote เพราะต้องเป็นที่ QC เพียงที่เดียวเท่านั้น  :D

เอ๊ะ เว้ยเห้ย

• ซี5
จำได้ว่าปีทีแล้วก็มีครับพี่ ผมได้ har-Tech เส้นนึงปีใหม่ที่ผ่านมา กับหมูกะทะ + เพลงประกอบจากซ้อกลาง :-\
ปีนี้น่าจะมีกิจกรรมต่างๆนาๆเพิ่มนะครับเช่น Contest ต่างๆพวกถ่ายรูปนางแบบน่ารักๆ และเพื่อไม่ให้แม่บ้าน QC ว่างงาน น่าจะจัดประกวด Miss or Mississsss  QC girl 2011 ด้วย :-\ 
QC Society MicroPrecision S7

ลุงขี้เมา

• ซี5
เห็นด้วยครับ แต่ขอเป็น ช่วง คริสมาส นะครับ " Merry X'mas & Happy New Year " พร้อมกันทีเดียว ช่วงหยุดยาวปีใหม่ ปีนี้ คงไม่ได้อยู่ กทม. นะครับ

มีแปลนว่า จะเอา เครื่องเสียง ใน น้อง แคป ไป เบิร์นซักหน่อย ... แล้วอีกอย่างว่า จะทดสอบ เทคโนโลยี่ Self Leveling ของ Captiva ว่าดีจริงไหมครับ

tong

• ซี5
เห็นด้วยครับ  :D

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
เอาด้วยครับ ลองช่วยกันแชร์วันกับกิจกรรมด้วยนะครับ

Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

เอ๊ะ เว้ยเห้ย

• ซี5
เอาด้วยครับ ลองช่วยกันแชร์วันกับกิจกรรมด้วยนะครับ

ถ้าเฮียไม่เอาด้วยทุกอย่างก็จบลงครับเฮีย :(
QC Society MicroPrecision S7

kimberry

• ซี5
  • ระบบ Active 2 ทางมาตรฐานร้าน

ถ้าเฮียไม่เอาด้วยทุกอย่างก็จบลงครับเฮีย :(

;D ;D ;D

ปล. เห็นด้วยครับ  :D

MR.Prakarn Lengprasert

• ซี5
เห็นด้วยครับแต่ถ้าวันจัดท่าเป็นไปได้อยากให้เป็นวันคริสมาสครับเพราะช่วงปีใหม่กลับบ้านต่างจังหวัดครับ

Prach

• ซี5
น่าสน จายมากๆ ช่วง x'mas น่าจะดีสุด  :D
เพราะช่วงปีใหม่ น้าๆคงต้องไปทำหน้าที่ลูกผู้ชายกัน   :-X

ส่วนกิจกำ กินข้าว ดื่มน้ำ จับฉลาก ประกวด  :-* ต่างๆ  ???

tong

• ซี5
ผมเสนอวันเสาร์ที่ 24 ธ.ค. จะได้ดึกกันได้

ส่วนกิจกรรมเด๋วค่อยมาว่ากัน  ??? แต่ผมว่าสมาคมแม่บ้าน QC ต้องขอร้องเพลงแน่นอน   :-\

MR.Prakarn Lengprasert

• ซี5
ผมเสนอวันเสาร์ที่ 24 ธ.ค. จะได้ดึกกันได้

ส่วนกิจกรรมเด๋วค่อยมาว่ากัน  ??? แต่ผมว่าสมาคมแม่บ้าน QC ต้องขอร้องเพลงแน่นอน   :-\
+1ครับ

nokair

• ซี5

เห็นด้วยกับน้าตงคับวันที่ 24 ธ.ค. เพราะจะได้อยู่ดึกกันได้ อีกอย่างวันอาทิตย์จะได้มีเวลานอนพักผ่อนได้อีกนึงวัน (คาดว่าจะมีอาการแฮ้งค์)

ส่วนกิจกรรมใครอยากให้มีอะไร ลองเสนอมาก็ดีคับ จะได้ช่วยๆ กันคิดคับ

tong

• ซี5
 ??? ถ้าผมจำไม่ผิดวันที่ 24 ธ.ค. เป็นวันเกิดภรรยาเพื่อนเลิฟผมนะ

ใช่ป่าวน้ากมลมาเฉลยหน่อย

tong

• ซี5
เราสั่งลูกชิ้นปิ้งมากินด้วยดีปะ เอาแบบให้ลูกเจ้าของมาปิ้งด้วยอะ  :-\

kamol

• ซี5
??? ถ้าผมจำไม่ผิดวันที่ 24 ธ.ค. เป็นวันเกิดภรรยาเพื่อนเลิฟผมนะ

ใช่ป่าวน้ากมลมาเฉลยหน่อย

กะจะเอา โค โย่ มาโยก งานปีใหม่ซะหน่อย  ถ้าจัดวันที่ 24 วันเกิด เจี๊ยบ ท่าจะอด  :(
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.