ผู้เขียน หัวข้อ: พรุ่งนี้บ่ายๆ มีคิวว่างพอจะติดกล้องมองหลังไหมคับ ??  (อ่าน 4088 ครั้ง)

nokair

• ซี5
พรุ่งนี้จะไปร่วมงานเลี้ยงสังสรรค์ปีใหม่ที่ร้านตอนบ่ายๆ ก็เลยกะว่าจะไปติดกล้องมองหลังด้วย ไม่รู้ว่าพอมีคิวว่างไหมคับเฮีย/ซ้อ  ???

kamol

• ซี5
เข้ามาเร็วหน่อยก็ดีครับ พี่นก น่าจะพอไหว  รถหลายคันเลยตอนนี้ รถผมก็จอดทำอยู่ด้วย  :-[
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

kimberry

• ซี5
  • ระบบ Active 2 ทางมาตรฐานร้าน
พรุ่งนี้จะไปร่วมงานเลี้ยงสังสรรค์ปีใหม่ที่ร้านตอนบ่ายๆ ก็เลยกะว่าจะไปติดกล้องมองหลังด้วย ไม่รู้ว่าพอมีคิวว่างไหมคับเฮีย/ซ้อ  ???

ชวนน้านกมาฟังเสียงกลองดีกว่า  :-\

Giogio

• ซี5
  • I LOVE MUSIC
ถ้าช่างม่ายว่างน้าก็เอากล้องมือถือติดกาวสองหน้าใช้ไปพลางๆก่องจิ

tong

• ซี5

ถ้าพี่ใส่ ARC SE ด้วย เด๋วผมหาคิวให้  ;D

nokair

• ซี5

ถ้าพี่ใส่ ARC SE ด้วย เด๋วผมหาคิวให้  ;D

:-X

Hokung

• ตกมาตราฐานร้าน
  • ซี5
  • ยังอีกไกล
ขยับรถในช่องรอน้านกเลยดีกว่า โดนแน่น ARC Se
New jazz  New system:MLK mille + Ramm mozart + alpine 530bt

nokair

• ซี5
ขยับรถในช่องรอน้านกเลยดีกว่า โดนแน่น ARC Se

โห้มาหรือเปล่า