ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามและปรึกษาครับพี่ๆน้าๆ เกี่ยวกับgerman maestro  (อ่าน 68321 ครั้ง)

Jouchonburi

• ซี5
ขอบคุณครับผม

Jouchonburi

• ซี5
2 ตัวนี้แตกต่างกันอย่างไรครับน้า

Jouchonburi

• ซี5
ล่าสุดหลังจากเบรินไปได้เกือบ 20ชม ความช้าที่เคยช้าหายไปแว้วครับ ตอนนี้รอ arc kar มาอยู่ ;D ;D ;D ;D ;D

Jouchonburi

• ซี5
 :(ช่วยด้วยครับ ทวิตเตอร์ผมมีรอยบุบเล็กๆอยู่สงสัยน้องไปจิ้มมัน ทำไงดี :(เศร้าครับ

Jouchonburi

• ซี5
หลังจากเปลี่ยนแอมป์ขับซับกับเฮียจูนไป คำเดียวสุโค่ย  ;D  ;D ;D

MR.Prakarn Lengprasert

• ซี5
หลังจากเปลี่ยนแอมป์ขับซับกับเฮียจูนไป คำเดียวสุโค่ย  ;D  ;D ;D
ยินดีด้วยครับburnไปก่อนแล้วคอยจูนเก็บอีกครั้งเสียงจะกว่าเดิมแน่นอน :D

Jouchonburi

• ซี5
ของน้ามันส์สมใจแล้วอะซิครับ ;D ระวังกระจกกระพือนะครับ

• ซี5
ของน้ามันส์สมใจแล้วอะซิครับ ;D ระวังกระจกกระพือนะครับ
:-\ :-\

tong

• ซี5
ระวังพลาสติกในรถมันจะแตกเป็นชิ้นๆ อะ  ;D

zeed2000

• ซี5
ระวังพลาสติกในรถมันจะแตกเป็นชิ้นๆ อะ  ;D

งั้นน้าตงต้องเปลี่ยนอัลติสเป็น Lexus GS250  :-[

รับรองพลาสติกไม่แตก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06/18/12 10:12:13 โดย zeed2000 »
เบื่อ คัน เบื่อ คัน เบื่อ คัน ทำไรกะรถต่อดีฟะ

tong

• ซี5
ระวังพลาสติกในรถมันจะแตกเป็นชิ้นๆ อะ  ;D

งั้นน้าตงต้องเปลี่ยนอัลติสเป็น Lexus GS250  :-[

รับรองพลาสติกไม่แตก

รถผมแดมป์มาอย่างเนี้ยบ ไม่มีปัญหาครับ   :-\

noomko_na

• ซี5
ระวังพลาสติกในรถมันจะแตกเป็นชิ้นๆ อะ  ;D

55 ว่าแต่มารับรถกลับไปยังครับ ยังไม่ได้ฟังเลย  :( แต่ดูแล้วเสียดีแน่ๆ

• ซี5

55 ว่าแต่มารับรถกลับไปยังครับ ยังไม่ได้ฟังเลย  :( แต่ดูแล้วเสียดีแน่ๆ
เมื่อวานไปรับรถมาแล้วครับน้าเดียววันพรุ่งนี้ถ้ารถไปซ่อมช่วงล่างวันเดียวเสร็จจะเข้าร้านครับ

Jouchonburi

• ซี5
วันนี้หลังจาก ได้ฟังแผ่นเก่าๆในรถแล้ว รายละเอียดเสียงดนตรีใหม่ๆมาขึ้นเยอะ บวกกับน้ำหนักเสียงเครื่องดนตรีแต่ละชิ้นเพิ่มขึ้นมาก รักArc กับ German จัง ;D

B2 ระวังตัวไว้นะระวังผมจะไปสอยมาใส่

kimberry

• ซี5
  • ระบบ Active 2 ทางมาตรฐานร้าน
วันนี้หลังจาก ได้ฟังแผ่นเก่าๆในรถแล้ว รายละเอียดเสียงดนตรีใหม่ๆมาขึ้นเยอะ บวกกับน้ำหนักเสียงเครื่องดนตรีแต่ละชิ้นเพิ่มขึ้นมาก รักArc กับ German จัง ;D

B2 ระวังตัวไว้นะระวังผมจะไปสอยมาใส่

ไม่ต้องระวังครับ จัดไปเลยไม่ต้องกลัว