ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีคับพี่ๆ ขอสอบถามเรื่องตีตู้ซับหน่อยคับ  (อ่าน 8857 ครั้ง)

kamol

• ซี5
ก็ลองฟังทางร้านเดิมก่อนครับ ว่าเขาจะแก้ไขให้อย่างไรบ้าง  แต่ถ้าต้องลงเงินเยอะๆ ก็ Say goodbye ได้เลย 

มา upgrade สายลำโพง สายสัญญาณ และแก้ตู้ sub และปรับจูน ที่ QC ดีกว่า รับรอง ได้อย่างที่ต้องการ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

nokair

• ซี5
ทางร้านยินดีทำอยู่แล้วนะครับ     แต่ที่ต้องแจ้งอย่างนั้นเพราะไม่อยากให้เสียค่าใช้จ่ายเพิ่มขึ้นอีก
                                 QC  Society   ยินดีต้อนรับครับ

ชอบเฮียตอบจริงๆ ถ้าเป็นร้านอื่นผมว่าเค้าไม่ตอบอย่างนี้แน่นอน มีอย่างที่ไหนมีลูกค้าอยากจะเข้ามาทำที่ร้านตัวเอง

แต่ดั๊นแนะนำให้ไปร้านเดิมก่อน ไม่เข้าใจจริงๆ  ??? ???

นี้แหละคับที่เค้าเรียก QC ว่าเป็น "สังคมแห่งมิตรภาพและการแบ่งปัน"

คิดไม่ผิดจริงๆ คับที่ได้รู้จักร้าน QC ได้รู้จักเฮีย และเพื่อนๆ QC ทุกๆ คน  :D :D

MR.Prakarn Lengprasert

• ซี5
 QC  Society   ยินดีต้อนรับด้วยครับ

glo

• ซี5
จริงครับ ผมเคยสอบถามราคาแอมป์ 2CH ตัวนึงกับเฮีย จะเอามาขับซับ
แต่เฮียบอกผมว่า เป็น class D อีกยี่ห้อจะดีกว่า มันจะตรงกับแนวเพลงที่ผมฟังมากกว่า
ซึ่งราคามันก็ถูกกว่า 2CH ตั้งหลายตังต์ ผมก็งง เราจะเอาของแพง แต่เฮียให้ใช้ของถูก :-[ :-[

MR.Prakarn Lengprasert

• ซี5
น้าgloเอียนพคงมองว่าคลาสDมันตรงกับแนวฟังเพลงของน้ามากว่าครับเลยแนะนำampตัวนี้  ตัวผมก็ประทับใจกับเอียมาหลายๆเรื่องเหมือนกัน