ผู้เขียน หัวข้อ: ใกล้จะได้ลง 3 ทางแล้วจาก.. น้าลีลา โลเล ยึกยัก หน่อมแน้ม กระดิ๊กระดิ๊  (อ่าน 17630 ครั้ง)

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
เมีือคืนได้มีการคุยรายละเอียดกันแล้วกับน้าลีลาว่า

น้าลีลา -- ผมนะใจมันไปสามทางแล้ว ค่าลำโพงก้อเก็บครบแล้วเหลือก้อแต่ค่าเสากับค่าสาย
ลุงฯ -- งั้นพี่ออกค่าสายให้สองเมตรนึง
เฮีย -- งั้นผมหล่อเสาให้
น้าลีลา -- โอเคครับ เด๋วนัดวันได้เลย

ปล.หลังจากที่ได้สปอนเซอร์รายใหญ่และอาวุโสทั้งสอง น้าลีลาก้อได้สมหวัง บรรลุถึงจุดสุดยอด(ของการฟังเพลง) นั่นคือ system 3 ทาง

ขอแสดงความยินดีกับ น้าลีลา โลเล ยึกยัก หน่อมแน้ม กระีดิ๊กระดิ๊ ไว้ ณ.ที่นี้ด้วยนะครับ

ด้วยรักและจริงใจ

ปล.อนึ่งคิดถึงพอสังเขป
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

B11

• ซี5
เมีือคืนได้มีการคุยรายละเอียดกันแล้วกับน้าลีลาว่า

น้าลีลา -- ผมนะใจมันไปสามทางแล้ว ค่าลำโพงก้อเก็บครบแล้วเหลือก้อแต่ค่าเสากับค่าสาย
ลุงฯ -- งั้นพี่ออกค่าสายให้สองเมตรนึง
เฮีย -- งั้นผมหล่อเสาให้
น้าลีลา -- โอเคครับ เด๋วนัดวันได้เลย

ปล.หลังจากที่ได้สปอนเซอร์รายใหญ่และอาวุโสทั้งสอง น้าลีลาก้อได้สมหวัง บรรลุถึงจุดสุดยอด(ของการฟังเพลง) นั่นคือ system 3 ทาง

ขอแสดงความยินดีกับ น้าลีลา โลเล ยึกยัก หน่อมแน้ม กระีดิ๊กระดิ๊ ไว้ ณ.ที่นี้ด้วยนะครับ

ด้วยรักและจริงใจ

ปล.อนึ่งคิดถึงพอสังเขป

อ้าวววววววว3ทางเเล้ว front เดิมกะแอมป์มันจะพอเหรอ ผมจะขอยุเปลี่ยน front +ลง bit1+เพิ่มแอมป์เลยจะได้ทำรอบเดียวรถไม่ช้ำ
THE HUNG

IamNU

• ซี5
พบแล้วกับสิ่งที่ค้นหา รอเวลาให้ลงตัว

anuwatku55

• ซี5
ใช่ครับ ท่านประธาน สำหรับน้าลีลา  สามทางเป็นคำตอบสุดท้าย ครับ

ลืมไป นิด รถท่านประธาน เสียงเนียนมากๆเลยอะครับ
THE ART OF SOUND PERFECTION BY SEAS

Shoke_Up

• ซี5
  • ไปให้สุด แล้วหยุดที่พอ
พวกน้าๆอัพกันใหญ่เลย สงสัยต้องอัพตามมั้งแล้วเดวไม่ทัน ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02/06/10 08:35:56 โดย ช่างอู๊ด »

IamNU

• ซี5
ใจเย็นๆก็ไดนะครับเดี๋ยวผมอยู่รอเป็นเพื่อนครับ ;D ;D ;D
พบแล้วกับสิ่งที่ค้นหา รอเวลาให้ลงตัว

Admin

• Administrator
  • ซี5
นี่ น้ากระเบื้อง (ลีลา) จะขึ้น 3 ทางแล้ว ลำโพงเดิมปล่อยไหมครับ พ้นเบิร์นแล้วด้วย
ใครจะช้อนไว้ติดต่อด่วนเลยครับ :D :D :D

V13

• ซี5
น้าลีลาเราก้าวไกล ฉับไวมาก ทั้งเครื่องบ้านและรถ morel le 3 ทางจับกับ steg ฟังเพลงร้องคงจะหวานสุดยอด เหมือนจับนักร้องสาวๆ น่ารักๆ มานั่งร้องสดๆ ในรถแน่  ;D ยินดีด้วยครับ :D :D (อย่าลืมบัตรคิวผมนะ)

kamol

• ซี5
อ้างถึง

อ้าวววววววว3ทางเเล้ว front เดิมกะแอมป์มันจะพอเหรอ ผมจะขอยุเปลี่ยน front +ลง bit1+เพิ่มแอมป์เลยจะได้ทำรอบเดียวรถไม่ช้ำ

น้องพาวเวอร์ B11 ดูจากผลงานต่างๆในอดีตที่ เรนเจอร์ และอ่านโพสท์นี้แล้วมีแวว  พี่เสนอท่านประธานหอยแต่งตั้งให้เป็น ผู้จัดการฝ่าย "จัดให้"

อ้าวท่านประธานหอย ออกคำสั่งหน่อยเร้ววว

พาวเวอร์  จัดให้  :D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02/06/10 12:25:25 โดย ช่างอู๊ด »
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

IamNU

• ซี5
กลายเป็ฯเวปจัดให้ไปสะแล้ว ;D ;D ;D ว่าแต่อยากให้จัดแต่ไม่มีเงินจ่ายอะดิทำไงดี ;)

ลุงขี้เมา

• ซี5
ถึงแม้เงื่อนไข จะผิดเพี้ยนไปบ้าง ตำแหน่งยังไม่อยู่ใน Focus ที่ถูกต้องนัก เสียงกลางยังเบลอเล็กน้อย แต่ก็พออยู่ในวิสัยที่รับได้

รอฟังคำตอบเจ้าตัวอยู่ครับ  ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02/06/10 09:51:35 โดย ลุงขี้เมา »

kamol

• ซี5
ถึงแม้เงื่อนไข จะผิดเพี้ยนไปบ้าง ตำแหน่งยังไม่อยู่ใน Focus ที่ถูกต้องนัก เสียงกล่างยังเบลอเล็กน้อย แต่ก็พออยู่ในวิสัยที่รับได้

รอฟังคำตอบเจ้าตัวอยู่ครับ  ;D

ลุงขี้เมามามุขไหนฟะเนี่ย  ไปไม่เป็นเลยตู
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
เฮ้ย..... ไรอ่ะ งง กลับมาโดนกระทู้ดับเครื่องเลย

แว้ก ..... ไม่นะน้า ประโยคนี้ไม่ได้พูดแน่นอน  ยกนิ้วสัญญา 3 นิ้วตามแบบฉบับลูกเสือ ( แต่อีกมือไขว้นิ้ว 55 )

แต่น้า ๆ ที่เหลือ เรื่องจริงทั้งน้า่น น้าเนส + ลุง ----  สาย        เฮียนพ --- ผมออกค่าเสาให้ก็ได้

แต่ผมยังไม่พร้อม โธ่ ๆ ๆ ๆ ๆ ขอผมปั้น 2 ทางต่อไปก่อนน้า ......เด๋วพร้อมแล้วจะบอก ( กรรมตามทันแน่เลยตู เมื่อคึืนยุคนไว้เยอะ )

คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

ลุงขี้เมา

• ซี5
เฮ้ย..... ไรอ่ะ งง กลับมาโดนกระทู้ดับเครื่องเลย

แว้ก ..... ไม่นะน้า ประโยคนี้ไม่ได้พูดแน่นอน  ยกนิ้วสัญญา 3 นิ้วตามแบบฉบับลูกเสือ ( แต่อีกมือไขว้นิ้ว 55 )

แต่น้า ๆ ที่เหลือ เรื่องจริงทั้งน้า่น น้าเนส + ลุง ----  สาย        เฮียนพ --- ผมออกค่าเสาให้ก็ได้

แต่ผมยังไม่พร้อม โธ่ ๆ ๆ ๆ ๆ ขอผมปั้น 2 ทางต่อไปก่อนน้า ......เด๋วพร้อมแล้วจะบอก ( กรรมตามทันแน่เลยตู เมื่อคึืนยุคนไว้เยอะ )

0% สิบ เดือนเฉพาะ หมอคนเดียว สนปะ เดี๋ยว ออกตังค์ให้ก่อน

ดาวน์ 90 ผ่อนต่อ เดือนละ 1 สนปะ เดี๋ยวจองคิวด่วนให้เลย อ้อ Promotion นี้ แถม สาย PSI กับ ขึ้นเสา A ฟรี ด้วยนะ

หวังดี เลยบอกต่อ  ;D ;D ;D

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
ง่ะ ดาวน์ 90 ผ่อนเดือนละ 1 เนี่ยนะ  ???

ไม่เอา ๆ  หนักแน่น ๆ ๆ ไว้ลูก  เราต้องไม่โคลงเคลง ตามกระแสสังสารวัฎ เอ้ย..... กระแสคำยุ  :)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02/06/10 11:48:53 โดย น้าลีลา...โลเล...ยึกยัก »
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ