ผู้เขียน หัวข้อ: ศุกร์ที่ 9 เชิญสมาชิกมา BBQ ไส้กรอกสุดอร่อย ฉลองห้องลองใหม่ ที่ QC  (อ่าน 30940 ครั้ง)

nutsaint

• ซี3
ถ้าไม่ติดอะไร จะขอแวะไปด้วยคนครับ

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
ถ้าไม่ติดอะไร จะขอแวะไปด้วยคนครับ

มาเลยครับ มากันเยอะๆ หนุกดีครับ :D
รถผม เพราะแล้ว

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
กะลังคิด ซื้อลูกชิ้นดีป่าวหว่า ไม้เสียบด้วย ไปนั่งเสียบปิ้งกิน อิอิ  :-[

อ้อ ไม่ใช่ลูกชิ้นเจ้าที่ลูกสาวน่ารัก เด๋วน้า ๆ พาลไม่กินอีก  O0
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

kamol

• ซี5
มีใครสนใจเข้าร่วมอีกไหมครับ อยากให้มากันเยอะๆ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

• ซี5
  • -*-
น้ากลมครับ ยุบงานก่อนดีไหมครับ ตอนนี้ประกาศสถานการณ์ฉุเฉินร้ายแรงแล้วครับ ผมว่า น้า ๆ คงไม่สะดวกกันที่จะมา

อีกทั้งห่วงสวัสดิภาพน้า ๆ ทุกคนด้วย ผมว่า ยุบก่อนดีไหม รอสถานการณ์ดี ๆ ก่อน ค่อยจัดกันใหม่  ???
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

Bangpain

• ซี5
สงสัยเที่ยวนี้จะอดไปแน่ๆ เลยครับ  :(

อยากกินไส้กรอกอีกครับ อร่อยจริงๆ  ???

JayRatchawat

• ซี4
แถวบ้านผม ตอนนี้เสียงปืนสนั่นเลยครับ ยิงกันแล้วครับ  >:(
Finally , I have a system ^^

Honda Civic FD 1.8E
Pioneer AVH-P6850DVD
Performance Black Magic BM 100.4
Prism SQ6
ID10 V3 D4
Damp STP ... he he

Attarat99.

• ซี5
  • มาร SQ
ดูสถานการณ์ก่อนดีกว่า บรรยากาศไม่ค่อยดี (เสียดายจัง :()
ไม่ฆ่าน้อง ไม่ฟ้องนาย ไม่ขายเพื่อน
 ทำในสิ่งที่ชอบ ชอบในสิ่งที่ทำ

kamol

• ซี5
พรุ่งนี้ดูท่าทีอีกรอบ  ศุกร์ ถ้าไม่มีไร ผมก็ซื้อ ไส้กรอกเข้าไป  อย่างอื่น ค่อยไปซื้อเอาแถวนั้น (ถ้ายังจะจัด) แต่ถ้าไม่จัดกันแล้ว ก็ไม่เป็นไร แต่ยังไง ผมก็คงเข้าไปอยู่ดี 5555
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

Attarat99.

• ซี5
  • มาร SQ
เอาไปไงเป็นกัน ถ้าไม่เอ๊กซิเด้นท์ จะเข้าไปด้วย  :D
ไม่ฆ่าน้อง ไม่ฟ้องนาย ไม่ขายเพื่อน
 ทำในสิ่งที่ชอบ ชอบในสิ่งที่ทำ

nynop

• ซี1
  • *
Audio Vista: Micro-Precision , Tru Technology , PSI , RA

kamol

• ซี5
กำลังคิดถึงอาจารย์เลยครับ  ในห้องลองไม่มีสาย psi ฟังแล้วครับ อาจารย์  เวลาสมาชิกใหม่มา ผมเลย ไม่มีของเชียร์เลยครับ  ถ้าอาจารย์มีของ รบกวนสักเส้นนะครับ ^_^  เส้นก่อนถ้าจำไม่ผิด หมอ cerebro สอยไปแล้วครับ

tong

• ซี5
มารายงานตัว ครับผม  :D

• ซี5
  • -*-
ขอดูสถานการณ์ก่อนนะ ถ้ายังมี ประกาศ พรก. ขอถอนตัวก่อนนะ ( เผื่องานเข้า โดนตาม )

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
รถผม เพราะแล้ว