ผู้เขียน หัวข้อ: ใครยังไม่มีบัตร KTC มาทางนี้ครับ  (อ่าน 17111 ครั้ง)

Kongzzilla

• ซี3
Re: ใครยังไม่มีบัตร KTC มาทางนี้ครับ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 07/07/10 09:00:17 »
อยากได้แพตินั่มแต่เงินเดือนไม่ถึงได้ป่ะครับ
เอาไว้ใช้สิทธิ์จอดรถ 555

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
Re: ใครยังไม่มีบัตร KTC มาทางนี้ครับ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 07/07/10 09:30:04 »
 ผมใช้ wisdom กสิกร ยังชิงที่จอดไม่ทันเค้าเรยน้าก๊อง ชีมากันตั้งแต่ห้างเปิดเรยมั้ง   ??? :(
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

toffyblues

• ซี3
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 07/07/10 11:05:06 »
แต่ถ้ามีแล้ว วงเงินเต็มจะทำยังไงล่ะครับน้า toffyblues   :(

ขอเพิ่มวงเงินได้ครับ มีทั้งแบบชั่วคราว และค้างคืน เอ๊ย ถาวร ครับ  :-[

kimberry

• ซี5
  • ระบบ Active 2 ทางมาตรฐานร้าน
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 07/07/10 11:28:00 »
แต่ถ้ามีแล้ว วงเงินเต็มจะทำยังไงล่ะครับน้า toffyblues   :(

ขอเพิ่มวงเงินได้ครับ มีทั้งแบบชั่วคราว และค้างคืน เอ๊ย ถาวร ครับ  :-[

ขอแบบชัวคราวดีกว่า ไม่มีการผูกมัดด้วย  :-\

One night only

ลุงขี้เมา

• ซี5
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 07/07/10 11:45:55 »
ชมรมคนเป็นหนี้  :-X มีนายคิม เป็นประธาน  ;D ;D ;D

pux_pick

• ซี5
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 07/07/10 11:56:28 »
ชมรมคนเป็นหนี้  :-X มีนายคิม เป็นประธาน  ;D ;D ;D

ยินดีกับ ท่าน"คิมเบลอหนี้" ประธานชมรมคนเป็นหนี้สากลแห่งประเทศไทย :D :-[

kimberry

• ซี5
  • ระบบ Active 2 ทางมาตรฐานร้าน
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 07/07/10 12:00:41 »

ยินดีกับ ท่าน"คิมเบลอหนี้" ประธานชมรมคนเป็นหนี้สากลแห่งประเทศไทย :D :-[

แล้วป๋มจะดีใจดีไหมครับเนี่ย  ???

cerebro

• ซี5
  • นิ่งสนิท
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 07/07/10 12:08:43 »
เอาเข้าไป งั้นเล่นให้หมดเลยแล้วกัน
เริ่มจาก ลุง เมาหนี้
พี่หมอ ใช้หนี้
น้า มึินหนี้
น้า ตุนหนี้
น้าตง งงหนี้
น้าคิม เบลอหนี้
ผมแท็ต ติดหนี้
และสุดท้ายคนที่ทุกคนกลัว น้ากลม อมหนี้ :-\
ล้อเล่นนะครับ ฉลองสมาคมคนมีหนี้
ดีกว่าที่คิดไว้เยอะ happy มาก

kimberry

• ซี5
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 07/07/10 12:11:34 »
เอาเข้าไป งั้นเล่นให้หมดเลยแล้วกัน
เริ่มจาก ลุง เมาหนี้
พี่หมอ ใช้หนี้
น้า มึินหนี้
น้า ตุนหนี้
น้าตง งงหนี้
น้าคิม เบลอหนี้
ผมแท็ต ติดหนี้
และสุดท้ายคนที่ทุกคนกลัว น้ากลม อมหนี้ :-\
ล้อเล่นนะครับ ฉลองสมาคมคนมีหนี้

อืม เขาว่ากันว่าคนมีหนี้เยอะแสดงว่าเครดิตดีนี่ครับ

แสดงว่าสมาคมนี้นี่เครดิตดีทุกคนเลย ;D

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 07/07/10 14:24:36 »
เอากันเข้าไป แต่ละคน create กันหย่าย

ปล. ยังขาดน้าเอนะครับ เอาชื่อไรดีอะ ;D
รถผม เพราะแล้ว

TJ

• ซี3
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 07/09/10 09:29:59 »
เห็นที่ร้านมีโปรโมชั่น 0% กับ KTC พอดีผมทำงานอยู่ที่ KTC ถ้าใครยังไม่มีบัตร เดี๋ยวส่งน้องๆ เอาใบสมัครไปให้ครับ  :D

เห็นเขายุกัน เลยช่วยเฮียยุทางอ้อม มีบัตร KTC แล้วจะได้ Up กันได้แบบสบาย ๆ ครับ  :-[

ว่าจะไปทำที่เซ็นทรัลลาดพร้าวก็ไม่มีเวลาสักที รบกวนน้า toffyblue ส่งน้องมารับสมัครให้หน่อยครับ
เบอร์โทรเด๋ว pm ให้ครับ

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 07/09/10 09:37:53 »
สมาชิกเราน่าจะมีเชื้อจากอิตาลีกันหลายคน  :-\ :-\
  มินนี่
  แทดดี้
  คิมเบลอหนี้
  ลุงขี้
  เอจะ...........ป............. :-X :-X :-X
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

toffyblues

• ซี3
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 07/09/10 10:43:49 »
เห็นที่ร้านมีโปรโมชั่น 0% กับ KTC พอดีผมทำงานอยู่ที่ KTC ถ้าใครยังไม่มีบัตร เดี๋ยวส่งน้องๆ เอาใบสมัครไปให้ครับ  :D

เห็นเขายุกัน เลยช่วยเฮียยุทางอ้อม มีบัตร KTC แล้วจะได้ Up กันได้แบบสบาย ๆ ครับ  :-[

ว่าจะไปทำที่เซ็นทรัลลาดพร้าวก็ไม่มีเวลาสักที รบกวนน้า toffyblue ส่งน้องมารับสมัครให้หน่อยครับ
เบอร์โทรเด๋ว pm ให้ครับ
ครับ  :D

cerebro

• ซี5
  • นิ่งสนิท
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 07/09/10 14:03:06 »
สมาชิกเราน่าจะมีเชื้อจากอิตาลีกันหลายคน  :-\ :-\
  มินนี่
  แทดดี้
  คิมเบลอหนี้
  ลุงขี้
  เอจะ...........ป............. :-X :-X :-X
มีหลายคนครับ เชื้อสาย italy ทั้งนั้น
ลุง,พี่หมอ,มินนี่,ตูน,ผม
น้าเชื้อสายอเมริกัน อย่างน้าตง น้ากลม น้าต๋อง คิมเบอรี่ น้าเอ สนใจจะเปลี่ยนสัญชาติมั้ยครับ  :-\ เอาอะไรดี Steg,Mosconi,แอมป์ 7 :-\
ดีกว่าที่คิดไว้เยอะ happy มาก

kamol

• ซี5
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 07/19/10 16:50:22 »
อยากได้ Unison Unico มาลงรถ  :-\
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.