ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมต้อง ......เบิร์น  (อ่าน 48423 ครั้ง)

MR.Prakarn Lengprasert

• ซี5
Re: ทำไมต้อง ......เบิร์น
« ตอบกลับ #105 เมื่อ: 12/15/12 07:51:45 »
อ้างถึง
อย่าลืม สายม่วง ผมที่ฝากเบิร์นด้วยนะคับ เด่วอังคารหน้าจะเอารถผมไปเข้า QC แระ ใจร้อนๆ อยากฟังเสียงที่เปลี่ยนไปเร็วๆจัง

น้าโจ้ ม่วงทั้งสายลำโพงกับสายสัญญาณเลยปะครับ.....สุดยอดจริงๆ

น้าเจ๋งครับ ผมว่าจะเปลี่ยน สายไฟ กับสายลำโพงเป็นสายม่วงครับ ส่วนสายสัณญาณ ตอนนี้ใช้ สายเทา=กลาง แหลม , สายฟ้า=ซับ wไปเรียบร้อยแล้วครับ คงไม่เปลี่ยนไปจากนี้แล้วล่ะครับ แค่นี้ก็แอบ ผบ.เข้า กทม จน ผบ. แอบบ่นๆ นึกว่าผม ซุกกิ๊กไว้ซะอีกแน่ะ 

ไปม่วง เยย หรา อ๊าฟ    :o   :o
จริงๆน้าก็น่าจะไปม่วงเหมือนกันนะไม่ใช่น้าโจ้คนเดียว ;D

tong

• ซี5
Re: ทำไมต้อง ......เบิร์น
« ตอบกลับ #106 เมื่อ: 12/15/12 09:53:07 »
อย่าลืม สายม่วง ผมที่ฝากเบิร์นด้วยนะคับ เด่วอังคารหน้าจะเอารถผมไปเข้า QC แระ ใจร้อนๆ อยากฟังเสียงที่เปลี่ยนไปเร็วๆจัง :-[

น้าโจ้ ม่วงทั้งสายลำโพงกับสายสัญญาณเลยปะครับ.....สุดยอดจริงๆ
น้าเจ๋งครับ ผมว่าจะเปลี่ยน สายไฟ กับสายลำโพงเป็นสายม่วงครับ ส่วนสายสัณญาณ ตอนนี้ใช้ สายเทา=กลาง แหลม , สายฟ้า=ซับ wไปเรียบร้อยแล้วครับ คงไม่เปลี่ยนไปจากนี้แล้วล่ะครับ แค่นี้ก็แอบ ผบ.เข้า กทม จน ผบ. แอบบ่นๆ นึกว่าผม ซุกกิ๊กไว้ซะอีกแน่ะ  :-X

สายไฟสรุปเดินแบบไหนครับน้า ไปกลับ  หรือ ไป อย่างเดียว