ผู้เขียน หัวข้อ: สาวก mosconi และผู้นิยมความหวาน ห้ามพลาดกับ Mosconi class A  (อ่าน 63283 ครั้ง)

tong

• ซี5
ถ้าน้าตง sponsor ให้ ก่อนผมอาจจะตัดสินใจง่ายขึ้น  :-[  คัน Focal B อิอิอิ

ok จัดไปสำหรับเพื่อนเลิฟ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12/15/10 15:54:14 โดย tong »

kamol

• ซี5
ฮึกเหิม ห้าวหาญ ชิบ...   

เฮียครับ Mosconi 100.4 ขับสามทาง Focal B ไหวไหมครับ  แล้วใครจะรับ RA 3 ทางผมต่อล่ะเนี่ย
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

tong

• ซี5
ฮึกเหิม ห้าวหาญ ชิบ...   

เฮียครับ Mosconi 100.4 ขับสามทาง Focal B ไหวไหมครับ  แล้วใครจะรับ RA 3 ทางผมต่อล่ะเนี่ย

ใส่ไปก่อน ไม่ได้ค่อยเปลี่ยนแอมป์  ;D

kamol

• ซี5
ไม่เป็นไร  ไม่ไหว ค่อยเอา Sig น้าตง กับ Sig ลุง มายืมฟังไปพลางๆ   :-\  แอมป์ดีจัง ตังค์อยู่ครบ  ;D
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

ลุงขี้เมา

• ซี5
ใครใจไม่แข็งพอ ..... ขอร้องวันนี้อย่ามาร้านเด็ดขาด

มีบ้านขายบ้าน มีรถขายรถ ..... พรุ่งนี้รวย ครับ พรุ่งนี้รวย

D2 + Mosconi Class A 100.2 x 2 + Full Morel Supremo + Mosconi 200.2 + Morel Ultimo

จัดไปให้ไวครับ ................ จากลุงขี้เมา

ปล.ใครสนใจหอยห้า สามทาง Passive บ้าง PM มาโลด    :)

ปล.2 Amp มาหามิตร ตามหา Full Morel Supremo รับประกันความพอใจ ด้วย หอยห้า  :-\
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12/15/10 16:27:22 โดย ลุงขี้เมา »

kimberry

• ซี5
  • ระบบ Active 2 ทางมาตรฐานร้าน
ใครใจไม่แข็งพอ ..... ขอร้องวันนี้อย่ามาร้านเด็ดขาด

มีบ้านขายบ้าน มีรถขายรถ ..... พรุ่งนี้รวย ครับ พรุ่งนี้รวย

D2 + Mosconi Class A 100.2 x 2 + Full Morel Supremo + Mosconi 200.2 + Morel Ultimo

จัดไปให้ไวครับ ................ จากลุงขี้เมา

ปล.ใครสนใจหอยห้า สามทาง Passive บ้าง PM มาโลด    :)

ปล.2 Amp มาหามิตร ตามหา Full Morel Supremo รับประกันความพอใจ ด้วย หอยห้า  :-\

ดีนะเนี่ยที่ไม่อยู่ :-\

tong

• ซี5
เอางัยดีวะเนี้ย  ฟังก็อย่าฟัง   ตังก็กลัวเสีย   :'(

tong

• ซี5

ชุดที่ลุงจัดมาผมมี D2 แล้ว supremo ก็มีแล้ว เด๋วขอกดก่อนนะว่าต้องเพิ่มเท่าไหร่(ไม่น่าเท่าไหร่)

จ๊าก.........ก   สองแสน   :(   

ปล. เจ้าของแอมป์โปรดทราบ นำแอมป์ของคุณเก็บลงกล่องเด๋วนี้  โปรดฟังอีกครั้ง  นำแอมป์ของคุณเก็บลงกล่องเด๋วนี้

น้าหนึ่ง

• ซี5
 :( อิอิ ฟังได้ อย่างเดี่ยวครับ ไม่กล้าด้วยประการทั้งปวง ครับ O0

Yesterday

Hybrid Ovation ll (new) : Exceptional sound with easy installation

Today

Elate Limited Edition : Delivering the definitive sound experience

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ

แน่ใจเหรอว่าจะรอดไปได้อะน้า kimberry ;D
รถผม เพราะแล้ว

kimberry

• ซี5
  • ระบบ Active 2 ทางมาตรฐานร้าน

แน่ใจเหรอว่าจะรอดไปได้อะน้า kimberry ;D

ถึงอยู่ก็รอดครับ

ดูจากชุดเดิมที่มีแล้ว เออ แทบต้องเปลี่ยนยกชุดเลย  :o :o :o

noomko_na

• ซี5
ผมรอดแล้วหนึ่งคน อิอิ ขอแสดงความยินดีกับน้าๆ ที่คิดจะอัพระบบ ส่วนผมขอเป็นกองเชียร์กับกองยุ

ปล. เสียงเป็นไงบ้างครับ หวานจนเหมือนมีเสียงหญิงสาวมาออดอ้อนอยู่ข้างกายเลยหรือเปล่า อิอิ พรุ่งนี้ผมจะเข้าไปฟัง

kamol

• ซี5
ต้องคำนี้ครับน้าหนุ่ม   Mosconi A Class กับ Morel Supremo นี่เรียกว่า  The Ultimate Listening Experience เลยครับ  ฟังดีมากทั้งหวาน ทั้งพละกำลังดี  ฟัง track Michael Ruff กลองหวดดีมาก Dynamic ก็ดี
มันเป็น แอมป์ Class A ที่ดีมากจริงๆ ครับ 

เหมือนฟัง System บ้านระดับ Hi End ชุดหนึ่งเลยครับ

tong

• ซี5
เมื่อคืนหลังจากลองฟังกันอย่าจริงจัง มีสมาชิกสอยไปอีก 1 ตัว

ก่อนฟังคิดอยู่ในใจแอมป์บ้าอะไรแพงชิบ แต่พอได้ยินเสียงแรกอึ้งเลย มันใหญ่ และโอ่อ่ามากๆ

นั่งฟังไปซะพัก บวกกับเพื่อนๆ ยุกันไป ยุกันมา เกือบโดนเหมือนกัน

ปล สำหรับผู้ที่ต้องแอมป์ระดับ super hiend.  Mosconi A class คือแอมป์ที่คุณต้องลอง

noomko_na

• ซี5
เมื่อคืนหลังจากลองฟังกันอย่าจริงจัง มีสมาชิกสอยไปอีก 1 ตัว

ก่อนฟังคิดอยู่ในใจแอมป์บ้าอะไรแพงชิบ แต่พอได้ยินเสียงแรกอึ้งเลย มันใหญ่ และโอ่อ่ามากๆ

นั่งฟังไปซะพัก บวกกับเพื่อนๆ ยุกันไป ยุกันมา เกือบโดนเหมือนกัน

ปล สำหรับผู้ที่ต้องแอมป์ระดับ super hiend.  Mosconi A class คือแอมป์ที่คุณต้องลอง

ใครคือผู้โชคดีคนต่อไปครับน้าตง ช่วยเฉลยที  :-\  ( ผมขอเดา น้าเคี้ยง หรือไม่ก็ ลุง ) นึกไม่ออกแล้ว หรือว่าจะเป็นน้าตงซื้อมาเก็บไว้สำหรับรถคันต่ิอไป  ;D