ผู้เขียน หัวข้อ: QC Society ทริปสบายๆหน้าร้อน พักผ่อนที่ Le Bayburi ปราณบุรี ชมภาพกันครับ  (อ่าน 34781 ครั้ง)

Ultimato

• ซี5
  • แฟนพันธุ์แท้ Morel & Mosconi Class A
ไปทะเล ไม่กระโดด เห็นท่าจะไม่ได้ ปกติผมถ่ายสาวๆ เนี่ย เทคเดียวเค้ากระโดดกันสูง น่ารักน่าเอ็นดู  แต่สามหนุ่ม  สามมุม นี่โดดกันสามสี่เทค แต่น้ำหนักตัวเยอะเหลือเกิน ขึ้นแค่เนี่ย
;D ;D ;D

tong

• ซี5
ไปทะเล ไม่กระโดด เห็นท่าจะไม่ได้ ปกติผมถ่ายสาวๆ เนี่ย เทคเดียวเค้ากระโดดกันสูง น่ารักน่าเอ็นดู  แต่สามหนุ่ม  สามมุม นี่โดดกันสามสี่เทค แต่น้ำหนักตัวเยอะเหลือเกิน ขึ้นแค่เนี่ย
;D ;D ;D

โชคดีไม่มีตรู

MR.Prakarn Lengprasert

• ซี5
จากรูปที่ไปเที่ยวครั้งนี้ดูแล้วประทับใจมากครับน้าๆแต่ละท่านมีความสุขมากบอกคำเดียวว่าประทับใจครับ

kamol

• ซี5
ขุดกระทู้นี้หน่อย  เพราะว่าปีใหม่นี้ QC Society ไปเยือนบ้านผมที่ ระนองครับ  จะเก็บภาพมาฝากนะครับ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

Hokung

• ตกมาตราฐานร้าน
  • ซี5
  • ยังอีกไกล
 :D เก็บภาพฮาๆ มาฝากด้วยนะครับ
New jazz  New system:MLK mille + Ramm mozart + alpine 530bt

MR.Prakarn Lengprasert

• ซี5
จะคอยชมครับน้าเ มื่อประมาณ10ปีก่อนเคยพาคุณพ่อคุณแม่ไปเที่ยวภูเก็ดกันได้แต่ขับรถผ่านจ.ระนองไป