เครื่องเสียงรถยนต์ > ห้องเครื่องเสียงรถยนต์

Diamond Hex

<< < (2/15) > >>

tong:
เป็นลำโพงที่เสียงฟังแล้วติดหูทีเดียว มาลองครับต้องมาลอง  :D

NeS:
อยากฟังรุ่นนี้มานานมากแล้ว

จนบัดนี้ก้อยังไม่เคยลองฟังเลย.. :(

qualityteam:
ระดับเนสคงต้องฟังรุ่นนี้ดีกว่าครับ  พร้อมประจำการแล้วเหมือนกัน

DIAMOND   HEX  PRO

NeS:
ไม่ค่อยรู้ข้อมูลยี่ห้อนี้เท่าไหร่อะ 

Hex Pro นี่รุ่นท๊อปสุดใช่ป่าวครับ ???

kimberry:

--- อ้างจาก: NeS ที่ 06/13/11 10:44:03 ---ไม่ค่อยรู้ข้อมูลยี่ห้อนี้เท่าไหร่อะ 

Hex Pro นี่รุ่นท๊อปสุดใช่ป่าวครับ ???

--- End quote ---

ใช่แล้วครับ รุ่นนี้เคยลองฟังในห้องลองแล้ว เสียงหวานหยดย้อยลื่นไหลเสนาะหู เอาใจคนชอบเพลงร้องเป็นอย่างยิ่ง  :D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version