ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำตัว  (อ่าน 336175 ครั้ง)

nokair

• ซี5
Re: แนะนำตัว
« ตอบกลับ #825 เมื่อ: 12/06/12 16:49:41 »
ขอบคุณทุกการต้อนรับครับ........ตอนแรกก็หนาวๆ

ตอนนี้เริ่มอบอุ่นแระ

ใหม่ๆ ก็จะอบอุ่นยังงี้แหละคับน้า พออยู่ไปนานๆ ก็จะร้อนคับ  :-\

J0E

• ซี5
« ตอบกลับ #826 เมื่อ: 12/07/12 05:52:17 »
ขอบคุณทุกการต้อนรับครับ........ตอนแรกก็หนาวๆ

ใหม่ๆ ก็จะอบอุ่นยังงี้แหละคับน้า พออยู่ไปนานๆ ก็จะร้อนคับ  :-\
ร้อนยังไม่กลัวเท่าไหร่แต่กลัวจะเป็นผดผื่นด้วยนี่สิครับน้านก

nokair

• ซี5
« ตอบกลับ #827 เมื่อ: 12/07/12 07:52:51 »

ร้อนยังไม่กลัวเท่าไหร่แต่กลัวจะเป็นผดผื่นด้วยนี่สิครับน้านก

;D พรุ่งนี้เข้าร้านเปล่าคับ

J0E

• ซี5
« ตอบกลับ #828 เมื่อ: 12/07/12 13:58:37 »

;D พรุ่งนี้เข้าร้านเปล่าคับ
อาทิตย์นี้ยังไม่สะดวกครับ ติดเรียนหนังสือ  อิอิ

ปล. น้าๆ ส่วนใหญ่เข้ากันวันเสาร์ใช่มั้ยครับ เห็นอยู่กันห้าทุ่มเที่ยงคืนเลย

Giogio

• ซี5
  • I LOVE MUSIC
« ตอบกลับ #829 เมื่อ: 12/07/12 22:53:33 »
ยินดีต้อนรับน่ะฮร๊าฟฟฟน้าโจ....ล้างหูรอฟังรถน้าโจ..... :D :D :D

ผมก๊อกน่ะคร๊าฟฟฟ...เปงน้องเล็ก  น้องใหม่ป้ายแดง เยยยง๊าบบบ

J0E

• ซี5
« ตอบกลับ #830 เมื่อ: 12/08/12 06:09:23 »
ยินดีต้อนรับน่ะฮร๊าฟฟฟน้าโจ....ล้างหูรอฟังรถน้าโจ..... :D :D :D

ผมก๊อกน่ะคร๊าฟฟฟ...เปงน้องเล็ก  น้องใหม่ป้ายแดง เยยยง๊าบบบ
สวัสดีครับน้าก๊อก  ไว้ผมจะติดคัตตันบัดไปให้ด้วยนะครับ ฮ่าๆ

torlum

• ซี1
  • *
« ตอบกลับ #831 เมื่อ: 04/12/13 09:31:21 »
สวัสดีครับ พี่ๆน้องๆทุกท่าน
ชื่อตั้มนะครับ เข้ามาอ่านแบบมึนๆได้สักพักแล้วครับ 
ได้ความรู้เรื่องเครื่องเสียงรถพอสมควร แต่มิตรภาพที่พวกพี่ๆ มีให้กันดูอบอุ่นมากกว่าเยอะเลยครับ
เดี๋ยวว่างๆ จะรบกวนเข้าไปขอฟังนะครับ ตอนนี้ก็เล็งชุด SQ5 ไว้ ขอเริ่มจากระบบเล็กๆก่อน เก็บความรู้ไปเรื่อยๆ
แต่ไม่รู้จะเข้าไปติดได้ทันโปรโมชั่นมั้ย  :o

ส่วนตัวผมทำงานรับเหมาก่อสร้าง แล้วก็ทำสนามบอลให้เช่าเล็กๆอยู่แถวปิ่นเกล้านะครับ
พี่ๆน้องๆ ท่านใดมีอะไรให้รับใช้ยินดีนะครับ

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ  :angel:

Hokung

• ตกมาตราฐานร้าน
  • ซี5
  • ยังอีกไกล
« ตอบกลับ #832 เมื่อ: 04/12/13 09:52:52 »
ชื่อตั้มนะครับ เข้ามาอ่านแบบมึนๆได้สักพักแล้วครับ 
ได้ความรู้เรื่องเครื่องเสียงรถพอสมควร แต่มิตรภาพที่พวกพี่ๆ มีให้กันดูอบอุ่นมากกว่าเยอะเลยครับ
เดี๋ยวว่างๆ จะรบกวนเข้าไปขอฟังนะครับ ตอนนี้ก็เล็งชุด SQ5 ไว้ ขอเริ่มจากระบบเล็กๆก่อน เก็บความรู้ไปเรื่อยๆ
แต่ไม่รู้จะเข้าไปติดได้ทันโปรโมชั่นมั้ย  :o

ส่วนตัวผมทำงานรับเหมาก่อสร้าง แล้วก็ทำสนามบอลให้เช่าเล็กๆอยู่แถวปิ่นเกล้านะครับ
พี่ๆน้องๆ ท่านใดมีอะไรให้รับใช้ยินดีนะครับ

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ  :angel:

ยินดีต้อนรับครับ

โปรโมชั่น เรามัดจำจองไว้ก่อนได้นะครับ SQ5 นี้ คุ้มที่สุดในสามโลกแล้ว ได้ ของ brand ดีๆ ทั้งนั้น
New jazz  New system:MLK mille + Ramm mozart + alpine 530bt

tong

• ซี5
« ตอบกลับ #833 เมื่อ: 04/12/13 10:19:42 »

ยินดีต้อนรับครับ  เด๋วผมจัดพี่เลี้ยงให้  ??? ถ้า SQ5 ลำโพง Hex งั้นให้ประธาน Diamond ดูแลละกัน  :laugh: :laugh: :laugh:

kimberry

• ซี5
  • ระบบ Active 2 ทางมาตรฐานร้าน
« ตอบกลับ #834 เมื่อ: 04/12/13 10:25:42 »
ยินดีต้อนรับครับ  เด๋วผมจัดพี่เลี้ยงให้  ??? ถ้า SQ5 ลำโพง Hex งั้นให้ประธาน Diamond ดูแลละกัน  :laugh: :laugh: :laugh:

:o :o

ยังไม่ทันติดก็เตรียมพี่เลี้ยงให้แล้ว สุดยอดจริงๆ ตั่วเฮียเรา

ปล. ยินดีต้อนรับครับผม และตามที่น้าโห้แจ้งเลยครับ มามัดจำไว้กับซ้อก่อนได้ครับ
โปรโมชันคุ้มกว่านี้ไม่มีอีกแล้ว

torlum

• ซี1
  • *
« ตอบกลับ #835 เมื่อ: 04/12/13 10:30:07 »
:o :o

ยังไม่ทันติดก็เตรียมพี่เลี้ยงให้แล้ว สุดยอดจริงๆ ตั่วเฮียเรา

ปล. ยินดีต้อนรับครับผม และตามที่น้าโห้แจ้งเลยครับ มามัดจำไว้กับซ้อก่อนได้ครับ
โปรโมชันคุ้มกว่านี้ไม่มีอีกแล้ว

ว้าว ขอบคุณมากๆครับ เดี๋ยวหลังสงกรานต์จะขอรบกวนเข้าไปฟังนะครับ ตอนนี้เลยลังเล SQ5 กับ SQ6
แล้วไม่ทราบว่าร้านปิดวันไหนบ้างครับ

tong

• ซี5
« ตอบกลับ #836 เมื่อ: 04/12/13 10:44:36 »
ว้าว ขอบคุณมากๆครับ เดี๋ยวหลังสงกรานต์จะขอรบกวนเข้าไปฟังนะครับ ตอนนี้เลยลังเล SQ5 กับ SQ6
แล้วไม่ทราบว่าร้านปิดวันไหนบ้างครับ
13-17 ครับ

morr

• ซี1
  • *
« ตอบกลับ #837 เมื่อ: 04/22/13 22:37:12 »
ขอฝากตัวด้วยคับ
เมื่อวานไปรับรถมา น้าๆใจดีทุกคน
ชื่อ เหมาะคับผม
 :)

tong

• ซี5
« ตอบกลับ #838 เมื่อ: 04/22/13 22:48:01 »
ยินดีต้อนรับครับ เมื่อวานเห็นเฮียจูนอยู่เลยไม่ได้ฟังเลย ว่างๆแวะมานั่งเล่นครับ

zeed2000

• ซี5
« ตอบกลับ #839 เมื่อ: 04/22/13 22:52:18 »
ยินดีต้อนรับครับ
เบื่อ คัน เบื่อ คัน เบื่อ คัน ทำไรกะรถต่อดีฟะ