ผู้เขียน หัวข้อ: "ซับ"หันดอกลำโพงเข้าตัวรถ กับหันออกไปด้านหลัง เสียงแตกต่างกันมากน้อยแค่ไหน  (อ่าน 21672 ครั้ง)

ลุงขี้เมา

• ซี5
go to QC

ข่าวร้าย ตอนนี้ รถเต็มร้านเลย อะ Lightboy 555  :D ;D ;D ............ เสร็จดึกแน่ๆ ฮิ ฮิ  :D :D :D

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
go to QC

ข่าวร้าย ตอนนี้ รถเต็มร้านเลย อะ Lightboy 555  :D ;D ;D ............ เสร็จดึกแน่ๆ ฮิ ฮิ  :D :D :D

ลุงขี้เมาเดาผิดแล้วครับ เสร็จเช้าเลยตะหาก ;D
รถผม เพราะแล้ว

ลุงขี้เมา

• ซี5
go to QC

ลุงขี้เมาเดาผิดแล้วครับ เสร็จเช้าเลยตะหาก ;D

น้ามินนี่ ก็เดาผิด ยังไม่เสร็จ ตะหาก  ;D

B11

• ซี5
กร๊ากกกก โต้รุ่งหรือนี่

ไรท์บอย ซับโต้รุ่ง
THE HUNG

Lightboy

• ซี5
  • พอแหล่ะ

ขอบคุณน้ามิน ลุง ฯ  น้าตูน  พี่สาม เฮียกับซ้อด้วย  ที่อยู่ให้กำลังใจจนเกือบเสร็จ (จริง ๆ ลุงซนโน้นซนนี่ก็เลยไม่ง่วง)

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
เออ  น้าซับโต้รุ่ง  วันนี้ขับรถดี ๆ ล่ะ อยู่ซะดึกเรยยยย  :)
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

Ohh+..โอ๋

• ซี5
  • สถานะ: มั่นคง
เข้ามาฮา.. น้าไลท์ "ซับโต้รุ่ง" น้าเพาเวอร์คิดได้ไงอ่ะ...  ;D ;D
Alpine 9887, iPod Classic 80gb, Audison Bit-One, Mosconi 100.4 x2, RA Ref 3-WAY, Image Dynamics iD10d2v3, Tchernov Original Balanced IC (Blue), Monster 402XLN xtreme (for sub)

ลุงขี้เมา

• ซี5

จ้าาาาาา พ่อคนมีปัญญา .... ฮิ ฮิ ....  ;D ;D ;D