ผู้เขียน หัวข้อ: ไอ้ที่เค้าว่า แหลม-พริ้ว กลาง-หนา ทุ้ม-กระชับ มันฟังยังไงครับ  (อ่าน 13090 ครั้ง)

ลุงขี้เมา

• ซี5
จิตใจสงบเสร็จแล้วก็ลงน้อง Ge เลยครับ ;D

ใครอะมินนี่ สวยปะ ......  น้องจี้  ;D

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
จิตใจสงบเสร็จแล้วก็ลงน้อง Ge เลยครับ ;D

ใครอะมินนี่ สวยปะ ......  น้องจี้  ;D

อะนะลุง น้อง Genesis ครับ ;D
รถผม เพราะแล้ว

anuwatku55

• ซี5
ก็ที่ทำงานเขาจัดตักบาตรวันศุกร์อ่ะ คนจะได้มาร่วมกันเยอะ ๆ ไง  :)

อนุโมทนา บุญ ด้วยคนนะครับ น้าหมอ
THE ART OF SOUND PERFECTION BY SEAS