ผู้เขียน หัวข้อ: Clarion D2 4 ตัวที่เฮียนพสั่งมาหมดแล้วครับ  (อ่าน 24194 ครั้ง)

kamol

• ซี5
เมื่อคืน มีน้าคนนึง มาสอย ฟร้อนท์เทพ Clarion D2 ตัวสุดท้ายในร้านไปแล้ว

สมาชิก D2 ที่สอยไปในเดือนนี้

น้องหมอ Tad Cerebro
น้า Tong พิ๊งค์
น้า Minny
และคนล่าสุด ทายสิใคร

เจ้าตัวมาแสดงตัวได้แล้วครับ

เฮียครับ แล้วเฮียจะมีสั่งมาได้อีกไหมครับ เห็นว่าไม่ผลิตแล้ว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07/22/10 12:11:46 โดย kamol »
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

Shoke_Up

• ซี5
  • ไปให้สุด แล้วหยุดที่พอ
กำอดเลยไม่ทันซะละ :(

cerebro

• ซี5
  • นิ่งสนิท
ใครจะคิดว่าจะขาย D2 หมดเลย 4 ตัวในเดือนเดียว :-\
lot ต่อไปต้องรีบนะครับ ใครที่สนใจอยู่ :-\
ดีกว่าที่คิดไว้เยอะ happy มาก

tong

• ซี5
 O0 แป๊ปเดียวจะครึ่งโหลละ  ;D

Ultimato

• ซี5
  • แฟนพันธุ์แท้ Morel & Mosconi Class A
ถ้าเฮียสั่งมาครบโหลก็หมดครับ

1.. หมอช้าย
2.. น้องคิม
3.. คุณ Shoke
4.. ผมเอาด้วย

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
ใครจะคิดว่าจะขาย D2 หมดเลย 4 ตัวในเดือนเดียว :-\
lot ต่อไปต้องรีบนะครับ ใครที่สนใจอยู่ :-\

ไม่ถึงเดือน 4 เครื่องแล้วครับ เพราะประโยคกระชากใจอะ เลยใจอ่อน "นี่ไม่มีอีกแล้วนะ lot สุดท้ายแล้ว เลิกผลิตแล้ว หมดแล้วหมดเลย" ใครจะไม่โดนหล่ะนั่น แล้วทั้งน้าตง, หมอ tat, น้ากลม, น้าเคี้ยง ก็ยั่วเหลือเกิน 555 เสร็จเลย ล่าสุดมีน้าคนนึงโดนหลอกล่อมานั่งรถผม เลย ปิดการขาย เสร็จไปอีกราย ;D
รถผม เพราะแล้ว

tong

• ซี5

ไม่ถึงเดือน 4 เครื่องแล้วครับ เพราะประโยคกระชากใจอะ เลยใจอ่อน "นี่ไม่มีอีกแล้วนะ lot สุดท้ายแล้ว เลิกผลิตแล้ว หมดแล้วหมดเลย" ใครจะไม่โดนหล่ะนั่น แล้วทั้งน้าตง, หมอ tat, น้ากลม, น้าเคี้ยง ก็ยั่วเหลือเกิน 555 เสร็จเลย ล่าสุดมีน้าคนนึงโดนหลอกล่อมานั่งรถผม เลย ปิดการขาย เสร็จไปอีกราย ;D

;D  สั่งแบบงงๆ

cerebro

• ซี5
  • นิ่งสนิท
ล่าสุดมีน้าคนนึงโดนหลอกล่อมานั่งรถผม เลย ปิดการขาย เสร็จไปอีกราย ;D
ใครอ่ะ ???
ดีกว่าที่คิดไว้เยอะ happy มาก

Nai Toon

• ซี5
ล่าสุดมีน้าคนนึงโดนหลอกล่อมานั่งรถผม เลย ปิดการขาย เสร็จไปอีกราย ;D
ใครอ่ะ ???

น้าหมอหล่อ ทายสิใคร ????
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07/22/10 14:51:43 โดย นายตูน »
Mosconi เท่านั้น

Shoke_Up

• ซี5

1.. หมอช้าย
2.. น้องคิม
ผมกำลังรอคำสั่งอนุมัติจาก ผบ.ทบ . อยู่ขอเขาไว้เป็นของขวัญวันเกิดที่ปลายเดือนวิงหาโน่นไม่ทันซะแล้ว เฮียก้อบอกว่ามัน lot สุดท้ายแล้วอดเลย แต่ตอนนี้ถึงยังอยุ่ก้อไม่แน่ใจว่าจะได้หรือเปล่า เพราะเมื่อวานเพิ่งไปสอยลำโพงคอม BOSE com3II ที่พารากอนมา :(

ดำ

• ซี4
ผ่าน H/U มาประมาณเจ็ด แปดตัวสุดท้ายก็มาจบที่ตัวนี้แหละน้ากลม

ลุงขี้เมา

• ซี5

1.. หมอช้าย
2.. น้องคิม
ผมกำลังรอคำสั่งอนุมัติจาก ผบ.ทบ . อยู่ขอเขาไว้เป็นของขวัญวันเกิดที่ปลายเดือนวิงหาโน่นไม่ทันซะแล้ว เฮียก้อบอกว่ามัน lot สุดท้ายแล้วอดเลย แต่ตอนนี้ถึงยังอยุ่ก้อไม่แน่ใจว่าจะได้หรือเปล่า เพราะเมื่อวานเพิ่งไปสอยลำโพงคอม BOSE com3II ที่พารากอนมา :(

น้า Shoke มา P99 ด้วยกันดีกว่า มี USB แถมด้วย  :-\

anuwatku55

• ซี5
ลุงติดเสร็จแล้วเหรอครับ หากมีโอกาสขออนุญาติลองฟังหน่อยนะคร้าบบ
THE ART OF SOUND PERFECTION BY SEAS

kamol

• ซี5
นาย ตูนเป็นเจ้า ของคนใหม่คร้าบบบบบ อิอิอิ ตอนนี้ที่ร้าน มี P99 ให้ลองฟังด้วย 555 ใครอยากฟังเสียง เรียนเชิญคร้าบบบ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

Shoke_Up

• ซี5
สนใจเหมือนกันน๊าแต่ผมฟังเพลงสากลทั่วไปส่วนใหญ่ ค่อนข้างหลายแนว มันพอได้ไหมลุง แล้วฟร้อนตัวนี้มันมีโปรมามีในชุดหรือแยกซื้อต่างหากครับลุง