ผู้เขียน หัวข้อ: >>> รบกวนเฮียนพเช็คเมล์ด้วยนะครับ <<<  (อ่าน 3556 ครั้ง)

rim

• ซี5
ผมขอใบเสนอราคาไปทางเมล์ครับ รบกวนเฮียนพด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ _/\_

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
Re: >>> รบกวนเฮียนพเช็คเมล์ด้วยนะครับ <<<
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 08/18/10 16:54:30 »
เดี๋ยวขอเวลาหน่อยนะครับ ยุ่งนิดหน่อยพอดีพรุ่งนี้ทำบุญที่ร้านครับ
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

Bangpain

• ซี5
Re: >>> รบกวนเฮียนพเช็คเมล์ด้วยนะครับ <<<
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 08/18/10 21:44:36 »
ซนอะไรอีกแล้วครับ น้าริม  :-\

rim

• ซี5
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 08/19/10 13:33:08 »

มิได้ครับน้า ^_^"

จะสั่งแผ่น STP มาใช้ในงานวิจัยครับ

แต่ถ้ามีเศษเหลือๆ อาจนำมาทดสอบประสิทธิภาพการดูดซับและลดทอนแรงสั่นสะเทือนด้วยครับ  :-\

kamol

• ซี5
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 08/21/10 07:28:20 »

มิได้ครับน้า ^_^"

จะสั่งแผ่น STP มาใช้ในงานวิจัยครับ

แต่ถ้ามีเศษเหลือๆ อาจนำมาทดสอบประสิทธิภาพการดูดซับและลดทอนแรงสั่นสะเทือนด้วยครับ  :-\

แจ่มมากๆครับน้าริม ถ้ายังไง รบกวนนำผลมาให้น้องๆ ได้เปิดหูเปิดตากันบ้างนะครับ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.