ผู้เขียน หัวข้อ: >>> ป๊อกๆๆๆ เฮียนพว่างยังครับ <<<  (อ่าน 2993 ครั้ง)

rim

• ซี5
ตังค์กำลังจะหมดแล้วครับ รบกวนเฮียนพเรียกเก็บเงินด้วยครับ ^_^"

รบกวนเฮียนพส่งเลขบัญชีและค่าเสียหายทางเมล์ด้วยนะครับ

เบอร์โทร. ผมครับ 081-808-71 ห้า แปด

ขอบคุณครับ  :( :( :(

B11

• ซี5
Re: >>> ป๊อกๆๆๆ เฮียนพว่างยังครับ <<<
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 09/15/10 08:01:18 »
ตังค์กำลังจะหมดแล้วครับ รบกวนเฮียนพเรียกเก็บเงินด้วยครับ ^_^"

รบกวนเฮียนพส่งเลขบัญชีและค่าเสียหายทางเมล์ด้วยนะครับ

เบอร์โทร. ผมครับ 081-808-71 ห้า แปด

ตอนนี้ถูกจองจำอยู่ในรถ2คันอันติ๊ดกะfd เด๋วออกมาได้เเล้วคงเเจ้งให้ทราบอีกที คริๆๆ
THE HUNG

rim

• ซี5
Re: >>> ป๊อกๆๆๆ เฮียนพว่างยังครับ <<<
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 09/15/10 13:01:07 »

ตอนนี้ถูกจองจำอยู่ในรถ2คันอันติ๊ดกะfd เด๋วออกมาได้เเล้วคงเเจ้งให้ทราบอีกที คริๆๆ

ขอบคุณพาวเวอร์ที่เป็นธุระให้หลายๆ อย่างครับ...

ขอบคุณเฮียนพที่ไ่ม่ยอมเก็บตังค์ตั้งนานครับ...

โอนให้เรียบร้อยแล้วนะครับ ... ขอบคุณคร้าบบบบบบบบบ ^_^