ผู้เขียน หัวข้อ: ..รบกวนจัดชุดดูหนังฟังเพลง งบไม่เกิน50,000บาท ในมาสด้า2ครับ...  (อ่าน 19477 ครั้ง)

ลุงขี้เมา

• ซี5
เปลี่ยนเป็น 3 ทาง รอรับลำโพงต่อจากลุงได้เลย

จริงดิ ....... หัวหน้าทีม สั่งให้ขายหอยแล้วววววว ใครสนใจ ยกมือขึ้น  :-\

kamol

• ซี5
อ้าว น้องดล จัดไปโลดด
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

Ultimato

• ซี5
  • แฟนพันธุ์แท้ Morel & Mosconi Class A
อยากได้แบบ ปาเจโร บ้างอะไรบ้าง ทำไงดีครับ

ซื้อรถก่อนเลย + จัดหอยเล็กคุณภาพคับแก้วลุงไปเลยครับ รับรองปาเจโรหลบซ้าย  :-[

kamol

• ซี5
ยินดีหลบซ้าย ให้น้องดล กับน้างเคี้ยงนำไป โลด  :-\ 
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

jetty0

• ซี1
  • *
คงต่องเบิร์นให้เข้าที่ก่อนอ่ะนิครับ แล้วค่อยว่ากันอีกที
ส่วนเรื่องอุปกรณ์หลักไม่อยากเพิ่มอ่ะครับ
ไว้เสริมเล็กเสริมน้อยให้ระบบเราเต็มความสามารถของมันก่อนละกัน  :D

kamol

• ซี5
ฟังเพลง บางครั้งก็ต้อง ปล่อยๆ ไปบ้างอย่าไปจับผิดมันมากครับ จะกลายเป็นฟังเพลงไม่มีความสุข ยิ่ง system เราพึ่งเริ่มต้นทำ ยังไม่ใช่ system ใหญ่มากมันย่อมแสดงประสิทธิภาพ ได้เพียงระดับหนึ่งครับ จะเอาให้ดีไปเสียทุกอย่างนั่น เรียกอุปกรณ์ และงบประมาณมาอีกเยอะ

ที่สำคัญยังไม่ พ้นระยะ burn in เสียงก็จะเปลี่ยนแปลงไปเรื่อยๆ ครับ  ถามนาย kimberry, minny, tongpinky, ลุงปี้ ก็ได้ ระหว่าง burn อุปกรณ์เสียงเปลี่ยนทุกวัน  :-[

jetty0

• ซี1
  • *
ครับผม แค่ฟังแล้วสุขใจ ถูกใจก็พอนิ ไว้เข้าที่แล้วเข้าไปครับ ขากลับบ้านวันนี้เสียงไม่เหมือนตอนเช้าเลย  :-\

tong

• ซี5
ระหว่างที่ burn บางช่วงก็สวรรค์ บางวันก็นรก  ;D

โดนัล

• เผาวันละนิด จิตแจ่มใส
  • ซี5
  • Rolling rolling ....
555+

ลุงไปเล่นอะไรต่ออีกแล้วครับ เดือนนี้ทำงานน้อยลงแล้ว คงน่าจะพอแวะไปนั่งคุยกะพี่ๆได้ละครับ
เมื่อไหรจะครบ 6 เดือนหนอ ....

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
อย่าลืมพาน้องนกน่ารักๆ  มาฝากพี่ๆ เขาด้วยนะครับ
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

ลุงขี้เมา

• ซี5
555+

ลุงไปเล่นอะไรต่ออีกแล้วครับ เดือนนี้ทำงานน้อยลงแล้ว คงน่าจะพอแวะไปนั่งคุยกะพี่ๆได้ละครับ

น้องดล ไม่ยกมือขึ้น ...... ไม่บอกครับ  ;D

kimberry

• ซี5
  • ระบบ Active 2 ทางมาตรฐานร้าน
อย่าลืมพาน้องนกน่ารักๆ  มาฝากพี่ๆ เขาด้วยนะครับ

อันนี้เห็นด้วยอย่างยิ่งเลยครับ :D

ลุงขี้เมา

• ซี5

อันนี้เห็นด้วยอย่างยิ่งเลยครับ :D

คิม เขาเอามาฝาก เฉพาะพี่ๆ ..... ดังนั้น นายอด  ;D ;D ;D