ผู้เขียน หัวข้อ: ADVANZ ADV-FS1 อยากทราบราคาพร้อมติดตั้งครับ  (อ่าน 8379 ครั้ง)

everest

• ซี1
  • *
ADVANZ  ADV-FS1 อยากทราบราคาพร้อมติดตั้งครับ ใส่ Hyundai H1คร้บ

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
ราคาอยุ่ที่  38,000  บาทครับ
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

everest

• ซี1
  • *
ขอแผนที่ไปที่ร้านหน่อยครับ

Ultimato

• ซี5
  • แฟนพันธุ์แท้ Morel & Mosconi Class A
น้องมินนี่เคยลงไว้ครับ

ลองดูเส้นทางจาก google maps ได้จาก link ข้างล่างครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10/22/10 22:50:22 โดย Piccolo »

Ultimato

• ซี5
  • แฟนพันธุ์แท้ Morel & Mosconi Class A
หรือไปดูที่บอร์ดนี้ได้ครับ

http://www.qccaraudio.com/webboard/index.php?topic=3490.0

everest

• ซี1
  • *
ADVANZ  ADV-FS1 แล้วช่วยจัดชุดเหมาะสมให้ดูสักชุดครับแบบดูหนัง ฟังเพลงก็ได้ อยากดูงบประมาณอ่ะครับ

licuala

• ซี5
ต้องบอกงบประมาณ จึงจะชุดได้ครับ

everest

• ซี1
  • *
ประมาณ 60000 ครับ +/-ได้ครับ

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
ใช้ ADVANZ  ADV-FS1 + SQ 1 ที่โปรโมชั่นล่าสุดได้เลยครับ
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม