ผู้เขียน หัวข้อ: 20 คำถามสำหรับคนที่ชอบเครื่องเสียงรถยนต์?  (อ่าน 16220 ครั้ง)

nutsaint

• ซี3

ปล. ความเห็นส่วนตัว 20 จะได้เนื้อแน่นกว่า ทรวดทรงดี คุณภาพโดยรวมน่าจะดีกว่า แต่ 24 จะได้ดีที่ลีลา และอารมณ์ ครับ  :-\
เลือกไม่เห็นยากเลยครับลุง 20 กับ 24 ผมก็เลือก 20 อยู่แล้วล่ะ เด็กกว่าตั้ง 4 ปี :-\

หมอคนนี้ ต่างหากที่รู้จริง  ;D ;D ;D ส่วนหมออีกคน ชอบแบบไหนครับ  :-\

ตอบไปแล้วครับ ตัวเลข 20 หรือ 24 ไม่ได้บอกอะไร มันอยู่ที่คุณภาพ
แต่ถ้า 16 หล่ะก็ อาจจะได้ยินเสียงแผ่นกระตุกดัง คุก คุก คุก  :-\
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11/25/10 21:36:14 โดย nutsaint »

Ultimato

• ซี5
  • แฟนพันธุ์แท้ Morel & Mosconi Class A
ถ้า 16 ไม่กระตุกดังคุก คุก คุก ต้องไปหาซื้อแถวบ้านน้องมินนี่ครับ  :-X

kimberry

• ซี5
  • ระบบ Active 2 ทางมาตรฐานร้าน

ปล. ความเห็นส่วนตัว 20 จะได้เนื้อแน่นกว่า ทรวดทรงดี คุณภาพโดยรวมน่าจะดีกว่า แต่ 24 จะได้ดีที่ลีลา และอารมณ์ ครับ  :-\
เลือกไม่เห็นยากเลยครับลุง 20 กับ 24 ผมก็เลือก 20 อยู่แล้วล่ะ เด็กกว่าตั้ง 4 ปี :-\

หมอคนนี้ ต่างหากที่รู้จริง  ;D ;D ;D ส่วนหมออีกคน ชอบแบบไหนครับ  :-\

ตอบไปแล้วครับ ตัวเลข 20 หรือ 24 ไม่ได้บอกอะไร มันอยู่ที่คุณภาพ
แต่ถ้า 16 หล่ะก็ อาจจะได้ยินเสียงแผ่นกระตุกดัง คุก คุก คุก  :-\

งั้นไปหาแบบ 18 ดีกว่า  :-\ :-\

ปล. สาวจีนในหังโจวสวยใช้ได้เลย สมแล้วที่เป็นเมืองท่องเที่ยว  :D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11/25/10 23:01:25 โดย kimberry »

เอ๊ะ เว้ยเห้ย

• ซี5
เอาเป็นว่า 15 - 18 ไม่ว่าเต็มใจหรือไม่ก็ติดคุก2-10ปีละกัน :-\
QC Society MicroPrecision S7

kamol

• ซี5
นี่ๆ ชักนอกเรื่อง  กลับเข้าฝั่งหน่อย ผมเห็นด้วยกับหมอนัท เรื่องที่ว่า จะ 20 bit หรือ 24 bit ต้องลองฟังครับ ชอบเสียงตัวไหน ตัวนั้นล่ะครับดี
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

tong

• ซี5

งั้นไปหาแบบ 18 ดีกว่า  :-\ :-\

ปล. สาวจีนในหังโจวสวยใช้ได้เลย สมแล้วที่เป็นเมืองท่องเที่ยว  :D

แปลว่าไปถึงเมืองจีนละ  ;D

ลุงขี้เมา

• ซี5
555 ในที่สุดกระทู้นี้ก็ออกเล จนได้ .......... คุ้มจริงๆ ที่ชักใบ ......  :-\

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
555 ในที่สุดกระทู้นี้ก็ออกเล จนได้ .......... คุ้มจริงๆ ที่ชักใบ ......  :-\

เย้...ออกทะเลจนได้ สมแล้วที่เป็นบอร์ด QC ภาคภูมิใจมากครับ ;D
รถผม เพราะแล้ว