ผู้เขียน หัวข้อ: QC Society ใน Facebook  (อ่าน 22175 ครั้ง)

tong

• ซี5
Re: QC Society ใน Facebook
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 05/10/11 11:24:54 »
ผม BB คุยกับคุณกล้วยแล้ว

กมล :  คุณกล้วยชอบ BB มั๊ครับ
กล้วย :  ดีนะ ชอบ ติดต่อเพื่อนสะดวกมากเลยค่ะ

กมล : พวกเราก็อยากติดต่อน้าตงสะดวกๆ ผ่าน BB เหมือนกันครับ
กมล : หวังว่าคุณกล้วยจะช่วยผลักดัน (สำหรับน้าตงคงหมายถึง กดดัน) ให้น้าตงมาใช้ BB ด้วยกันนะครับ

กล้วย: จะพยายามชักชวน (สำหรับน้าตง คงหมายถึง บังคับ)  ให้เค้ามาใช้นะคะ

จบ บทสนทนา 

QC Society News Channel
กมล รายงาน
:( ไม่น่าซื้อ BB ให้กล้วยเลย มันเล่นกดดันไปถึงผู้มีอำนาจเลย

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 05/11/11 01:11:24 »
ผม BB คุยกับคุณกล้วยแล้ว

กมล :  คุณกล้วยชอบ BB มั๊ครับ
กล้วย :  ดีนะ ชอบ ติดต่อเพื่อนสะดวกมากเลยค่ะ

กมล : พวกเราก็อยากติดต่อน้าตงสะดวกๆ ผ่าน BB เหมือนกันครับ
กมล : หวังว่าคุณกล้วยจะช่วยผลักดัน (สำหรับน้าตงคงหมายถึง กดดัน) ให้น้าตงมาใช้ BB ด้วยกันนะครับ

กล้วย: จะพยายามชักชวน (สำหรับน้าตง คงหมายถึง บังคับ)  ให้เค้ามาใช้นะคะ

จบ บทสนทนา 

QC Society News Channel
กมล รายงาน
:( ไม่น่าซื้อ BB ให้กล้วยเลย มันเล่นกดดันไปถึงผู้มีอำนาจเลย

โดนแน่ๆ ยอมให้น้าตงนอกใจ wave ครับ จัดไป ;D
รถผม เพราะแล้ว

nokair

• ซี5
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 12/02/11 11:00:05 »
เฮียเมื่อวานผมขอ add ไปชื่อ nok nitus ยังไงรับ add ผมด้วยนะคับ  :-[

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 01/24/13 06:31:54 »
แนะนำ fanpage ของ QC caraudio ท่านใดชื่นชอบผลงานกดไลท์ได้เลยนะครับ

เพราะ Facebook ตอนนี้เพื่อนสมาชิกใกล้เต็มแล้วครับ

https://www.facebook.com/pages/QC-Caraudio/194989897183934
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม