ผู้เขียน หัวข้อ: 1/3/2554 มีรถแนว ESQL เข้าร้านหรือเปล่าจะขออนุญาตฟังครับ  (อ่าน 9365 ครั้ง)

Pikdaylife

• ซี4
เห็นที่โพสไว้น่าจะเป็ฯรถหน้าหนุ่มที่เล่าขานกันว่า เป็น ESQL ตัวพ่อ ไม่ทราบว่าน้าคนไหนมาบ้างครับ

Noo New

• ซี3
  • ซักวันนู๋จะโตเป็นแคมรี่
กี่โมงครับ อยากไปด้วยครับจะไปศึกษาหาแนวทางบ้างครับ :D :D :D :D

tong

• ซี5
น้าหนุ่มเข้าร้านมั้ย มาตอบหน่อย

MR.Prakarn Lengprasert

• ซี5
น้าหนุ่มช่วยตอบด้วยครับ

noomko_na

• ซี5
เข้าครับ เวลาเดิมประมาณ 1 ทุ่มครับ

• ซี5
วันนี้ผมเข้าค่ำๆครับ

kamol

• ซี5
วันนี้ผมเข้า แต่ว่าวันที่เจ้าของกระทู้จะเข้านี่ 1 มีนา ไม่ใช่เหรอ ไม่รู้พี่หนึ่งว่างปล่าวอ่ะ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

Pikdaylife

• ซี4
ขอขอบคุณน้าๆที่ให้ความช่วยเหลือ ยังไงวันนี้ใครไปเจอกันนะครับ  :-[ :-[ :-[

noomko_na

• ซี5
ขอขอบคุณน้าๆที่ให้ความช่วยเหลือ ยังไงวันนี้ใครไปเจอกันนะครับ  :-[ :-[ :-[

ได้ฟังแล้วเป็นไงบ้างครับ คงเป็นแนวทางไม่มากก็น้อยนะครับ ถ้าว่างๆ ก็เข้ามาแจมกันได้อีกครับ  :D

tong

• ซี5
เมื่อคืนติดธุระเลยไม่ได้เข้าไป

• ซี5
แล้วไม่ทราบว่าน้าตงวันอาทิตย์นี้จะเข้าร้านหรือเปล่าครับพอดีผมจะเข้าไปรบกวนให้เอียจูนเก็บครับ

เอ๊ะ เว้ยเห้ย

• ซี5
แล้วไม่ทราบว่าน้าตงวันอาทิตย์นี้จะเข้าร้านหรือเปล่าครับพอดีผมจะเข้าไปรบกวนให้เอียจูนเก็บครับ
เร็วเลยน้าตงมีผู้ชายเรียกร้อง ;D ;D ;D
QC Society MicroPrecision S7

Pikdaylife

• ซี4
ผมและเพื่อนขอขอบคุณเฮียนพที่เอื้อเฟื้อพื้นที่ และน้าๆทุกท่าน ไม่ได้ถามชื่อเสียงเรียงนามกันเลยต้องขอ โทษด้วยครับ

รู้สึกอบอุ่นมากๆครับ น้าๆทุกท่านให้การต้อนรับและข้อมูลดีเป็นอย่างยิ่ง
ขอขอบคุณน้า Civic + Mosconi ขออภัยไม่ได้ถามชื่อ
ขอขอบคุณน้า หนุ่ม
ขอขอบคุณน้า อีกท่านไม่ทราบชื่อ แล้วก็อีกทุกๆท่านที่ได้พบปะกันเมื่อวาน :-[ :-[

โดยเฉพาะอย่างยิ่งพอได้ฟัง Mosconi A Class จับกับ นางSin แล้วมันตราตรึง ไงไม่รู้  :-\ :-\ :-\ :-* :-* :-* แต่คิดว่าคงไม่อาจเอิ้อม 555

• ซี5
ยินดีครับน้า ถ้าอยากฟังรถน้าหนุ่มอีกครั้งก็ดีนะครับเพราะวันพรุ่งนี้น้าหนุ่มจะเปลี่ยนฟร้อนท์เป็นP90ครับผมก็อยากฟังเหมือนกัน

dang30

• ซี1
  • *
เข้าครับ เวลาเดิมประมาณ 1 ทุ่มครับ
.ทุกวันรึเปล่าค่ับจะขอฟังเป็นเเนวทางด้วยคับ