ผู้เขียน หัวข้อ: >>> คุยมั่วมั่งไม่มั่วมั่งแต่ใช้งานได้จริง <<<  (อ่าน 17989 ครั้ง)

rim

• ซี5
ลืมรูปครับ ^_^"
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05/31/11 09:28:24 โดย rim »

น้าหนึ่ง

• ซี5
 :( วันปกติ เวลาทำการ อดแน่ ครับ ช่วงนี้ เสาร์ อาทิฯ ยัง พอได้ จัดเต็มๆๆ :D

Yesterday

Hybrid Ovation ll (new) : Exceptional sound with easy installation

Today

Elate Limited Edition : Delivering the definitive sound experience

B11

• ซี5
ขอบคุณน้าริมเป็นอย่างมากครับสำหรับกิจกรรมดีๆนี้

อยากให้สรุปวันที่เลยครับสมาชิกจะได้ลงชื่อได้เลย  ส่วนทีมงานทางร้านเราให้เข้าร่วมอบรมแน่นอนอยู่แล้วครับ

ในส่วนของอาหารและเครื่องดื่มทางร้านขอเป็นเจ้าภาพเองนะครับ   :-[  

มีอะไรให้ทางร้านจัดเตรียมเพิ่มเติมแจ้งได้เลยนะครับ  จะได้จัดเตรียมล่วงหน้า

ถ้างั้นแปรงบอาหารของพี่ริมไปเป็นเครื่องดื่ม มีดีกรีแทนได้ป่าวอะ :o
THE HUNG

rim

• ซี5
ขอบคุณน้าริมเป็นอย่างมากครับสำหรับกิจกรรมดีๆนี้

อยากให้สรุปวันที่เลยครับสมาชิกจะได้ลงชื่อได้เลย  ส่วนทีมงานทางร้านเราให้เข้าร่วมอบรมแน่นอนอยู่แล้วครับ

ในส่วนของอาหารและเครื่องดื่มทางร้านขอเป็นเจ้าภาพเองนะครับ   :-[  

มีอะไรให้ทางร้านจัดเตรียมเพิ่มเติมแจ้งได้เลยนะครับ  จะได้จัดเตรียมล่วงหน้า

ถ้างั้นแปรงบอาหารของพี่ริมไปเป็นเครื่องดื่ม มีดีกรีแทนได้ป่าวอะ :o

คงไม่ได้ครับพาวเวอร์ งบผมต้องมีใบเสร็จรับเงินครับ

หากออกมาเป็นเบียร์ เป็นไวน์ เป็นลุงแจ๊ค และเครื่องผสม เจ้านายผมคงปวดหัวตาย และผมอาจไม่ได้ขึ้นเงินเดือนครับ :(

เรื่องงบ ไว้ผมโทรคุยกับเฮียนพดีกว่าครับ ขืนโพสต์ในนี้ เด๋วพาวเวอร์พยายามเปลี่ยนเป็นอย่างอื่นอีก  :-\

ว่าแต่... สถานที่ที่ QC รองรับผู้เข้าอบรมจำนวน 20 คนได้ใช่มั้ยครับ ? ... ขอบคุณครับ

Thong

• ซี5
มนุษย์ไฟฟ้าทั้งหลายเตรียมตัว
เข้าที่
ระวัง
ไป.

rim

• ซี5
มนุษย์ไฟฟ้าทั้งหลายเตรียมตัว
เข้าที่
ระวัง
ไป.

อย่าลืมแจ้งชื่อกับเฮียนพนะคร้าบบบบบบบ ขอ
1 ชื่อ
2. นามสกุล
3. เบอร์โทรศัพท์
4. อีเมล์
5. บริษัท/สังกัด ที่ทำงานครับ (ถ้าได้ข้อนี้จะดีมากๆ ครับ)
 :D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05/30/11 12:55:51 โดย rim »

rim

• ซี5
ศุกร์นี้เครื่องมือชุดที่รออยู่จะเข้ามาส่ง (่บริษัทเค้าว่างั้น)

หวังว่าคงเพียงพอสำหรับผู้เข้าอบรมนะครับ   :o

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
รบกวนน้าริมสรุปวันที่แน่นอนให้ด้วยครับ  จะได้ให้สมาชิกลงชื่อได้

ใจจริงอยากได้เป็นวันเสาร์-อาทิตย์  สมาชิกจะได้มากันได้เยอะๆ

เรื่องสถานที่กับจำนวนคนไม่มีปัญหานะครับ
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

rim

• ซี5
รบกวนน้าริมสรุปวันที่แน่นอนให้ด้วยครับ  จะได้ให้สมาชิกลงชื่อได้

ใจจริงอยากได้เป็นวันเสาร์-อาทิตย์  สมาชิกจะได้มากันได้เยอะๆ

เรื่องสถานที่กับจำนวนคนไม่มีปัญหานะครับ

ตามนี้ครับเฮียนพ

วันเสาร์ที่ 18 มิ.ย. 54 # ทฤษฎีพื้นฐาน และ Workshop 1
วันเสาร์ที่ 25 มิ.ย. 54 # ทฤษฎีขั้นสูง และ Workshop 2

รบกวนเฮียนพเช็คหลังไมค์ด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05/31/11 09:28:09 โดย rim »

tong

• ซี5
รบกวนน้าริมสรุปวันที่แน่นอนให้ด้วยครับ  จะได้ให้สมาชิกลงชื่อได้

ใจจริงอยากได้เป็นวันเสาร์-อาทิตย์  สมาชิกจะได้มากันได้เยอะๆ

ตามนี้ครับเฮียนพ

วันเสาร์ที่ 18 มิ.ย. 54 # ทฤษฎีพื้นฐาน และ Workshop 1
วันเสาร์ที่ 25 มิ.ย. 54 # ทฤษฎีขั้นสูง และ Workshop 2

รบกวนเฮียนพเช็คหลังไมค์ด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

ได้วันแล้ว พี่น้อง มาลงชื่อกันหน่อย จ้า........า

ปล.  กิจกรรมนี้เป็นกิจกรรมเปิดนะครับ ใครๆก็เข้าร่วมได้ ฟันธง..........ง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06/02/11 13:12:27 โดย tong »

MR.Prakarn Lengprasert

• ซี5
อดครับตรงกับวันทำงานคอยโอกาสหน้า

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
ตอนนี้รายชื่อผู้เข้าอบรมทั้ง 2 คอร์ส
1.ทีมช่างQC 5 ท่าน
2.น้ามอญ
3.น้าปราชญ์
4.น้ากมล
5.น้าตง
6.น้าเอ๊ะ

ผู้ใดสนใจก็แจ้งในกระทู้นี้เพิ่มเติมได้เลยครับ
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

tong

• ซี5
ตอนนี้รายชื่อผู้เข้าอบรมทั้ง 2 คอร์ส
2.น้ามอญ
3.น้าปราชญ์
4.น้ากมล
5.น้าตง
6.น้าเอ๊ะ

ผู้ใดสนใจก็แจ้งในกระทู้นี้เพิ่มเติมได้เลยครับ
??? ลงชื่อไปตั้งแต่เมื่อไหร่หว่า

rim

• ซี5
2.น้ามอญ
3.น้าปราชญ์
4.น้ากมล
5.น้าตง
6.น้าเอ๊ะ

??? ลงชื่อไปตั้งแต่เมื่อไหร่หว่า

ให้เกียรติมาร่วมหน่อยเถอะครับน้าตง  >:( >:( >:(

rim

• ซี5
ตอนนี้ได้จาก BP Audio มาอีก 5 คนนะครับ

รวมกับ QC 5 และ QC member อีก 5 เป็น 15 คน

เหลือที่นั่งอีกเพียง 5 ท่าน รีบๆ ลงชื่อนะครับ

วันจันทร์เ้ช้าผมจะยื่นเรื่องให้เจ้านายแล้วครับ

ระหว่างนี้รบกวนเฮียนพเมล์ชื่อ-นามสกุล และสังกัดของแต่ละท่านให้ทีครับ

rerkkumsup@hotmail.com

ขอบคุณครับ