ผู้เขียน หัวข้อ: >>> เสาร์ที่ 18 กับ 25 มิ.ย. นี้ ... ท่านใดว่างเชิญนะครับ <<<  (อ่าน 16516 ครั้ง)

tong

• ซี5
แถวหลังตั้งใจฟังกันเต็มที่ เล่นเอาปากมันเลย  :-\

แถวหน้าความรู้เต็มหัว แถวหลังอาหารเต็มท้อง

โจโจ้

• ซี5
น้าริม หล่อจังเลยค่ะ หนูช๊อบชอบ

kamol

• ซี5
น้าโจโจ้เสาร์นี้แวะมาที่ร้านดิ ไม่ได้เจอกันนานแล้ว
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

Prach

• ซี5
เสาร์ที่แล้วติดธุระ  :(
เดี๋ยวเสาร์นี้เข้าไปช่วงบ่ายครับ (พอดีช่วงเช้าติดหมอ  :-* ) ไปหาหมอครับ อย่าคิดมาก  :-\

ART-art

• "เสียงดีวันนี้ เพราะ QC จัดให้"
  • ซี4
ช่างภาพ  นี่ดูคุ้นๆ นะ

ปกติจะใส่แต่สีแดง วันนี้ใส่สีม่วง
Toyota Fortuner
Pioneer 3150 with Mosconi FSA and Groundlink
Celestra 745
Celestra 2150
GM C line -3 way
Sub ID10
Cable Brax,PSI,Tchernov and Monster
Interconnect Harmotech, Monster

"สังคมดีๆ มีได้ทุกวัน"

tong

• ซี5
เสาร์ที่แล้วติดธุระ  :(
เดี๋ยวเสาร์นี้เข้าไปช่วงบ่ายครับ (พอดีช่วงเช้าติดหมอ  :-* ) ไปหาหมอครับ อย่าคิดมาก  :-\

คิดไปแล้ว......ว อะจิ  ;D

rim

• ซี5
น้าริม หล่อจังเลยค่ะ หนูช๊อบชอบ

ขอบคุณครับน้าโจโจ้ แต่ต้องเสียใจด้วยจริงๆ ครับ ผมแต่งงานแล้วอ่ะ  ;D

To เฮียนพ ครับ... อยากรบกวนเฮียนพจัดแอมป์ตัวเล็กๆ ประมาณ 50W x 2 ch. สักตัว, ลำโพงสักชุด และ H/U สักตัวครับ (ผมอาจจะนำเ้ข้าไปด้วย ถ้าไม่ทุลักทุเลนัก) แต่ที่ผมหาไม่ได้คือ Dummy load ครับ ไม่ทราบว่าเฮียนพมีตัวกี่วัตต์ครับ ?

MR.Prakarn Lengprasert

• ซี5
วันนี้น้าๆที่เข้าฟังอบรมเป็นอย่างไรบ้างครับถ้ามีภาพบรรยายจะคอยชมครับ

thekop_tiida

• ซี5
วันนี้บ่ายแก่ ๆ แวะเข้าไปช่วงพักสัมมนาพอดี

เสียดายอยู่ร่วมฟังไม่ได้

ไม่ได้เจอ เฮียนพ น้ากลม น้ามิน น้าตง ตั้งนานแล้ว ไว้ว่าง ๆ จะแวะเข้าไปใหม่ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06/25/11 23:39:49 โดย thekop_tiida »
Tiida 5 drs 1.6G
Pioneer AVH-P4150DVD
Amp: Performance Black Magic BM100.4
Speaker: Prism SQ6 w/ Prism Cable
Sub:mage dynamic ID10V3D4
2 front doors Accumat Damp

เพื่อนขาย Contact Lens อยู่ มีหน้าร้านอยู่สีลม สถานีรถไฟฟ้าศาลาแดง ==> www.lens-hub.com

tong

• ซี5
วันนี้บ่ายแก่ ๆ แวะเข้าไปช่วงพักสัมมนาพอดี

เสียดายอยู่ร่วมฟังไม่ได้

ไม่ได้เจอ เฮียนพ น้ากลม น้ามิน น้าตง ตั้งนานแล้ว ไว้ว่าง ๆ จะแวะเข้าไปใหม่ครับ

ว่างๆ มานั่งเล่นอีกครับ