ผู้เขียน หัวข้อ: *** 0% กับ KTC กลับมาอีกแล้ว ถึงสิ้นเดือน(ก.ค.) นี้เท่านั้น ***  (อ่าน 8826 ครั้ง)

tong

• ซี5
รีบๆมากันเลยครับพี่น้อง ได้เวลาเสีย เสีย....... เสียตังค์อีกแล้ว  ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07/04/11 15:23:28 โดย tong »

kamol

• ซี5
เพื่อความนิ่ง น้าตง ลง 4200 แทนตัวหน้าไปซะ น้าจะได้ยินเสียง ที่ไม่เคยได้ยิน อีกมาก ขับ supremo ให้สุดไปเลย 0% น้า จัดไปๆ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

เอ๊ะ เว้ยเห้ย

• ซี5
รีบๆมากันเลยครับพี่น้อง ได้เวลาเสีย เสีย....... เสียตังค์อีกแล้ว  ;D
เพื่อความนิ่ง น้าตง ลง 4200 แทนตัวหน้าไปซะ น้าจะได้ยินเสียง ที่ไม่เคยได้ยิน อีกมาก ขับ supremo ให้สุดไปเลย 0% น้า จัดไปๆ
เสียงที่ไม่ได้ยินเช่น "แอมป์ใหม่อีกละ ห้องยังไม่เสร็จ laZboy ยังไม่ได้ซะที" ไรงี้ป่าว ;D
QC Society MicroPrecision S7

tong

• ซี5
รีบๆมากันเลยครับพี่น้อง ได้เวลาเสีย เสีย....... เสียตังค์อีกแล้ว  ;D
เสียงที่ไม่ได้ยินเช่น "แอมป์ใหม่อีกละ ห้องยังไม่เสร็จ laZboy ยังไม่ได้ซะที" ไรงี้ป่าว ;D
เสียงนี้ม่ายเอาอะ

O.V.

• perfect sound has never been so easy
  • ซี5

เเล้วARCตัวเก่ามาขายผมน่ะ จองล่วงหน้า :-\

Hokung

• ตกมาตราฐานร้าน
  • ซี5
  • ยังอีกไกล
ผ่อนได้ทุกสิ้นค้าใช่ไมครับ ไม่ใช่แค่ที่โปรโมชั่น ???
New jazz  New system:MLK mille + Ramm mozart + alpine 530bt

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

Ammeria

• ซี5
 :( เห็นกระทู้นี้แล้วกระเป๋าตังสั่นเลย  >:( >:( >:(

tong

• ซี5
:( เห็นกระทู้นี้แล้วกระเป๋าตังสั่นเลย  >:( >:( >:(
งั้นเข้ามาเลย เด๋วผมจัดยาแก้ให้รับรองหายสั่นแน่นอน  ;D

kimberry

• ซี5
  • ระบบ Active 2 ทางมาตรฐานร้าน
งั้นเข้ามาเลย เด๋วผมจัดยาแก้ให้รับรองหายสั่นแน่นอน  ;D

;D น้าตงสั่งลุย

tong

• ซี5

;D น้าตงสั่งลุย
คิมกลับมารอบนี้ จัดอะไรลงรถดีอะ  ??? หรือจะให้ช่วยจัดให้ อิอิ

Ammeria

• ซี5

ผมก็เล็งๆสายที่จะมาช่วยให้นักรองมีพลังอยู่น้าตงแนะนำหน่อยครับ

tong

• ซี5

ผมก็เล็งๆสายที่จะมาช่วยให้นักรองมีพลังอยู่น้าตงแนะนำหน่อยครับ
ถ้าจากชุดของน้าผมแนะนำสายสัญญาณ Tchernov สีฟ้า(เฮียได้ราคาพิเศษมา ไม่รู้ของหมดยัง)

สายตัวนี้จะทำให้ชุดของน้านุ่มนวลและมีลีลาเพิ่มมากขึ้น แต่ยังไงก็อยากให้ลองฟังรถเพื่อนๆเยอะๆครับ

วันก่อนขึ้นไปฟังรถ คัมรี่(พี่สมบูรณ์) เป็นไงบ้างครับ

kamol

• ซี5
รถผมใช้สายรุ่นนี้อยู่  ชอบมาก ว่างๆมาฟังรถผมก็ได้ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07/08/11 11:49:57 โดย kamol »
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

tong

• ซี5
รถผมใช้สายรุ่นนี้อยู่  ชอบมาก ว่างๆมาฟังรถผมก็ได้ครับ

ผมก็ใช้รุ่นนี้เหมือนกาน.......น  :-[