ผู้เขียน หัวข้อ: *** ประกาศวันศุกร์ที่ 2 ส.ค. เลี้ยงวันเกิดเฮียนพ ***  (อ่าน 11283 ครั้ง)

tong

• ซี5
วันศกร์นี้ ใครว่างมาร่วมงานวันเกิดเจ้าสำนัก(เฮียนพ) กันหน่อย นะครับพี่น้อง 

:laugh: :laugh: :laugh:

Super Pong

• ซี5
วันศกร์นี้ ใครว่างมาร่วมงานวันเกิดเจ้าสำนัก(เฮียนพ) กันหน่อย นะครับพี่น้อง 

:laugh: :laugh: :laugh:

:) :) :) :) :)

MR.Prakarn Lengprasert

• ซี5

zeed2000

• ซี5
ตั่วเฮียประกาศกร้าว ใครไม่มาโดนบิดเกนแน่  >:(

ปล. พี่ปราการพาน้องอายส์มาด้วยนะ
เบื่อ คัน เบื่อ คัน เบื่อ คัน ทำไรกะรถต่อดีฟะ

somboonc11

• ซี5
  • น้าๆจะรีบไปไหนเหรอ

kamol

• ซี5
L: L: L:

น้าสมบูรณ์ มากดไลค์  แปลว่าจะมาร่วมใช่ไหมครับ  :)  จองตั๋วเลยยยยยย  PARIS - BKK   :)
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

• ซี5
ตั่วเฮียประกาศกร้าว ใครไม่มาโดนบิดเกนแน่  >:(

ปล. พี่ปราการพาน้องอายส์มาด้วยนะ
ผมเข้าร้านด้วยครับตอนค่ำๆ แต่น้องอายส์ไม่ได้ครับน้า L:

zeed2000

• ซี5
ผมเข้าร้านด้วยครับตอนค่ำๆ แต่น้องอายส์ไม่ได้ครับน้า L:

ถามเลยจ้างมาโชว์ตัว 1 ชม.เท่าไหร่  :)
เบื่อ คัน เบื่อ คัน เบื่อ คัน ทำไรกะรถต่อดีฟะ

• ซี5
ถามเลยจ้างมาโชว์ตัว 1 ชม.เท่าไหร่  :)
น้าครับน้องอายส์ติดถ่ายละครสื่อรักครับและอีกอย่างผมแค่แฟนคลับไม่ได้สนิทเหมือนทีมแอดมินที่สามารถติดต่อน้องได้ครับ :(

tong

• ซี5
พรุ่งนี้แล้ว  มากันเยอะๆนะ  ใครไม่มามีบิดเกณ  ;D

kimberry

• ซี5
  • ระบบ Active 2 ทางมาตรฐานร้าน
พรุ่งนี้แล้ว  มากันเยอะๆนะ  ใครไม่มามีบิดเกณ  ;D

ใครมาเชิญฟังรถตั่วเฮียนะครับ ถ้ารู้สึกอิจฉาว่าเสียงดีก็ดีดทวิตเตอร์เล่นแก้เครียดได้ครับ  :laugh:

nokair

• ซี5
ใครมาเชิญฟังรถตั่วเฮียนะครับ ถ้ารู้สึกอิจฉาว่าเสียงดีก็ดีดทวิตเตอร์เล่นแก้เครียดได้ครับ  :laugh:

ผมไม่ได้เข้าไป แต่ฝากน้าคิมดีดทวิตเตอร์รถน้าตงแทนด้วยละกัน  :laugh:

tong

• ซี5
ไปฟังรถเสี่ยเติร์กแทนละกัน  จูนมารอบนี้ดีทีเดียว เหลือเก็บอีกนิดๆหน่อยๆ

• ซี5
เดียวผมจะช่วยดีดทวิตเตอร์รถตั่วเอียด้วยคน :)

tong

• ซี5
รักผมกันจริงๆ