ผู้เขียน หัวข้อ: *** ประกาศวันศุกร์ที่ 2 ส.ค. เลี้ยงวันเกิดเฮียนพ ***  (อ่าน 11281 ครั้ง)

tong

• ซี5
เพื่อนๆ  ที่อยากฟังรถสมาชิก เข้ามาได้เลยนะครับ น่าจะมีรถให้ฟังเพียบ

tong

• ซี5
เสียใจด้วยเจ๋ง  ที่ไม่ได้อยู่เมืองไทย  ;D

veepong

• ซี5
ดีด2ข้างเลยนะครับเดี๋ยวไม่บาลานซ์ :laugh: :laugh:

tong

• ซี5

Jeng

• ซี5
เสียใจด้วยเจ๋ง  ที่ไม่ได้อยู่เมืองไทย  ;D

เสียใจมากๆ ที่ไม่อยู่...เป็นโอกาสที่ดีมากๆ ในการพบปะสังสรรค์กัน...

ยังไงผมฝากให้น้ากมลในฐานะ เจ้าสำนัก Hex Pro ...ช่วยจิ้มลำโพง Supremo น้าตง ..เอาน้ำราด Mline ของคิม เอาไฟเผา Brax ของเตริ์ก..เพื่อความเป็นหนึ่งของผองเราชาว Hex pro ครับ :laugh: :laugh: :laugh:

ยังไงขอให้เพลิดเพลิน หรรษาทุกๆ ท่านครับโดยเฉพาะเจ้าสำนักเฮีบนพครับ :) :) :)...วันนั้นฉลองเต็มที่ไม่ต้องกลัวเก๊า...เพราะเก๊ารักตังเองนะะะะะ
Simply the best @ QC

MR.Prakarn Lengprasert

• ซี5
เสียใจมากๆ ที่ไม่อยู่...เป็นโอกาสที่ดีมากๆ ในการพบปะสังสรรค์กัน...

ยังไงผมฝากให้น้ากมลในฐานะ เจ้าสำนัก Hex Pro ...ช่วยจิ้มลำโพง Supremo น้าตง ..เอาน้ำราด Mline ของคิม เอาไฟเผา Brax ของเตริ์ก..เพื่อความเป็นหนึ่งของผองเราชาว Hex pro ครับ :laugh: :laugh: :laugh:

ยังไงขอให้เพลิดเพลิน หรรษาทุกๆ ท่านครับโดยเฉพาะเจ้าสำนักเฮีบนพครับ :) :) :)...วันนั้นฉลองเต็มที่ไม่ต้องกลัวเก๊า...เพราะเก๊ารักตังเองนะะะะะ
L: L: L:

jiew

• ซี5
สุขสันต์วันเกิดครับ เฮียนพ  ขอให้มีสุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยๆ กิจการเจริญรุ่งเรืองยิ่งๆขึ้นไป   :-X

tong

• ซี5
มีความสุขมากๆ  กิจการรุ่งเรือง ร่างกายแข็งแรงครับเฮีย

Manyacare

• ซี3
กิจการก้าวหน้า มีมิตรที่ดี มีบริวารที่ซื่อสัตย์ มีเงินมีทองเหลือใช้ มีสุขภาพแข็งแรง
Happy birthday ครับเฮีย

nokair

• ซี5
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดคับเฮีย มีความสุขเยอะๆ ร่างกายแข็งแรง  :) :) :)

MR.Prakarn Lengprasert

• ซี5
HBD.ครับเอียขอให้สุขภาพแข็งแรงแล้วประสบความสำเร็จในทุกๆเรื่องที่เอียคิดไว้นะครับ L:

taro2u

• ซี3
สุขสันต์วันเกิดครับ เฮียนพ สุขภาพแข็งแรง คิดอย่างไรได้ดั่งที่หวังไว้ครับ

somboonc11

• ซี5
  • น้าๆจะรีบไปไหนเหรอ
HBD ,สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้มีสุภาพแข็งแรงครับ  L:

ลุงขี้เมา

• ซี5
HBD ครับ สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยเงินทอง ไร้โรคภัย มีครอบครัวที่อบอุ่น แบบนี้ ยิ่งๆ ขึ้นไปนะคับ

eaka

• ซี3
สุขสันต์วันเกิดครับเฮียนพ ขอให้สุขภาพแข็งแรง มีความสุข ร่ำรวยๆ ครับ