ผู้เขียน หัวข้อ: ใครก็ได้ช่วยผมที  (อ่าน 13711 ครั้ง)

IamNU

• ซี5
Re: ใครก็ได้ช่วยผมที
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 12/27/09 13:46:27 »
ต้องทำเหมือนที่น้าเนสแนะนำครับ ช่วงนี้ทำไรรีบๆทำก่อนจะไม่ได้ทำไรเลย  ;D ;D ;D
พบแล้วกับสิ่งที่ค้นหา รอเวลาให้ลงตัว

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 12/27/09 23:31:07 »
ต้องทำเหมือนที่น้าเนสแนะนำครับ ช่วงนี้ทำไรรีบๆทำก่อนจะไม่ได้ทำไรเลย  ;D ;D ;D

ถูกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก งั้นลำโพงคงต้องรีบหน่อยแล้วนะน้านุ  >:(
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

IamNU

• ซี5
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 12/28/09 14:54:08 »

ถูกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก งั้นลำโพงคงต้องรีบหน่อยแล้วนะน้านุ  >:(
แอมป์ยังไม่ได้ เอาลำโพงด้วยเลยนี่นะ แต่ถ้าน้าเนสรับปากถ่ายรูปให้ฟรีจะยอมถูกแฟนด่าเลย ;D ;D ;D
พบแล้วกับสิ่งที่ค้นหา รอเวลาให้ลงตัว