ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำตัว  (อ่าน 336381 ครั้ง)

kamol

• ซี5
Re: แนะนำตัว
« ตอบกลับ #480 เมื่อ: 11/16/10 09:36:48 »
แหล่มจริงๆ พี่นก  :D  ระเบิดแผง ไม่แพง แต่เหมือนได้ลำโพงใหม่คู่นึง
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

kimberry

• ซี5
  • ระบบ Active 2 ทางมาตรฐานร้าน
« ตอบกลับ #481 เมื่อ: 11/16/10 09:39:42 »
แหล่มจริงๆ พี่นก  :D  ระเบิดแผง ไม่แพง แต่เหมือนได้ลำโพงใหม่คู่นึง

เห็นด้วยอย่างยิ่งเลยครับ การระเบิดแผงเนี่ย :D :D

tong

• ซี5
« ตอบกลับ #482 เมื่อ: 11/16/10 10:55:50 »
ของผมที่ติดไป ตอนนี้เสียงก้อเริ่มเข้าที่เข้าทางมากขึ้น

คิดว่าเดือนหน้าจะเข้าไปให้เฮียเก็บจูนอีกครั้ง คาดว่าเสียงน่าจะดีขึ้นอีก

และจะไประเบิดแผงประตูด้วยครับ

เยี่ยมครับพี่  การเปิดหน้าลำโพงเป็นการลงทุนที่ให้ผลตอบแทนคุ้มค่ามากๆ   :D :D :D

nokair

• ซี5
« ตอบกลับ #483 เมื่อ: 11/16/10 13:11:55 »
ก้อใครล่ะที่ทำเป็นตัวอย่าง...

ไหนๆ จะเข้าไปทั้งทีก็ทำมันเสียเลย

จะได้ไม่เสียเที่ยว (แต่เสียตังค์) :-\ :-\

kamol

• ซี5
« ตอบกลับ #484 เมื่อ: 11/16/10 14:36:23 »
555 ชอบมากมาย ไม่เสียเที่ยว แต่เสียตังค์  :-\
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
« ตอบกลับ #485 เมื่อ: 11/16/10 17:17:26 »
ของผมที่ติดไป ตอนนี้เสียงก้อเริ่มเข้าที่เข้าทางมากขึ้น

คิดว่าเดือนหน้าจะเข้าไปให้เฮียเก็บจูนอีกครั้ง คาดว่าเสียงน่าจะดีขึ้นอีก

เยี่ยมครับพี่  การเปิดหน้าลำโพงเป็นการลงทุนที่ให้ผลตอบแทนคุ้มค่ามากๆ   :D :D :D

แจ่มครับ เอา woofer ออกมาหายใจ เสียงไม่อึดอัดครับ :D
รถผม เพราะแล้ว

glo

• ซี5
« ตอบกลับ #486 เมื่อ: 11/17/10 08:13:56 »

แจ่มครับ เอา woofer ออกมาหายใจ เสียงไม่อึดอัดครับ :D
ใช้งบเท่าไรครับ เปิดหน้าลำโพงเนี่ย

Attarat99.

• ซี5
  • มาร SQ
« ตอบกลับ #487 เมื่อ: 11/17/10 17:52:09 »

ใช้งบเท่าไรครับ เปิดหน้าลำโพงเนี่ย

ใช้งบไม่มาก แต่ผลรับ :D
ไม่ฆ่าน้อง ไม่ฟ้องนาย ไม่ขายเพื่อน
 ทำในสิ่งที่ชอบ ชอบในสิ่งที่ทำ

sai207

• ซี1
  • *
« ตอบกลับ #488 เมื่อ: 11/22/10 11:16:32 »
สวัสดีครับ ผมชื่อ "น้ำใส" ครับ หรือเรียก "ใส" ก็ได้ครับ อยู่แถวสุวรรณภูมิ เข้ามาเป็นสมาชิก เพื่อหาความรู้ เกี่ยวกับเครื่องเสียงครับ เนื่องจากไม่มีความรู้เลย ตอนนี้กำลังหาข้อมูล และหาความรู้ หาร้านติดตั้ง หาอุกรณ์ทุก ๆ อย่าง เพื่อจะเปลี่ยนเครื่องเสียง เจ้า Fortuner ใหม่ ให้เจ้าลูกชายตัวน้อย ได้ดูหนัง ฟังเพลงเพราะ ๆ
แต่ยังตัดสินใจไม่ได้ว่าจะเลือกแบบใหน ที่ใหน ที่ลงตัวกับงบประมาณและความพอใจ
ก็ขอเข้ามาช่วยให้คำแนะนำด้วยนะครับ     

tong

• ซี5
« ตอบกลับ #489 เมื่อ: 11/22/10 11:28:26 »
สวัสดีครับ ผมชื่อ "น้ำใส" ครับ หรือเรียก "ใส" ก็ได้ครับ อยู่แถวสุวรรณภูมิ เข้ามาเป็นสมาชิก เพื่อหาความรู้ เกี่ยวกับเครื่องเสียงครับ เนื่องจากไม่มีความรู้เลย ตอนนี้กำลังหาข้อมูล และหาความรู้ หาร้านติดตั้ง หาอุกรณ์ทุก ๆ อย่าง เพื่อจะเปลี่ยนเครื่องเสียง เจ้า Fortuner ใหม่ ให้เจ้าลูกชายตัวน้อย ได้ดูหนัง ฟังเพลงเพราะ ๆ
แต่ยังตัดสินใจไม่ได้ว่าจะเลือกแบบใหน ที่ใหน ที่ลงตัวกับงบประมาณและความพอใจ
ก็ขอเข้ามาช่วยให้คำแนะนำด้วยนะครับ     

ยินดีต้อนรับครับ  มีอะไรสงสัยถามมาได้เลยครับพวกเรายินดีตอบทุกคำถามที่พวกเรารู้ รับรองไม่มั่วครับ

แต่อาจนานหน่อยนะครับกว่าจะได้คำตอบ(พวกเราชอบออกเลหาปลา)  :-\

ปล. เรื่องเครื่องเสียงต้องหาฟังมากๆ ครับ จะได้รู้ว่าจิงๆเราชอบแบบไหน ว่างๆเชิญที่ร้านครับ

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
« ตอบกลับ #490 เมื่อ: 11/22/10 11:38:59 »

ยินดีต้อนครับครับ ถ้าว่างๆ แวะเข้ามาคุยกัน มาฟังเครื่องเสียงรถน้าๆ เป็นแนวทางก่อนได้ครับ :D

sai207

• ซี1
  • *
« ตอบกลับ #491 เมื่อ: 11/22/10 17:14:33 »
ขอขอบคุณสำหรัับการต้อนรับ จากคุณ Tong และคุณ minny ครับ
เดี๋ยวคงได้มีโอกาสขอความรู้บ้างละครับ และหากได้ผ่านแถวราชบุรี จะแวะไปทักทายกันนะครับ
ช่วงนี้ขอทำงานเก็บเงิน เก็บข้อมูล หาแนวทาง และอุปกรณ์ที่ชอบ ไปเรื่อย ๆ ก่อนนะครับ :-*

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
« ตอบกลับ #492 เมื่อ: 11/22/10 17:28:47 »
ขอขอบคุณสำหรัับการต้อนรับ จากคุณ Tong และคุณ minny ครับ
เดี๋ยวคงได้มีโอกาสขอความรู้บ้างละครับ และหากได้ผ่านแถวราชบุรี จะแวะไปทักทายกันนะครับ
ช่วงนี้ขอทำงานเก็บเงิน เก็บข้อมูล หาแนวทาง และอุปกรณ์ที่ชอบ ไปเรื่อย ๆ ก่อนนะครับ :-*

ถ้าอยู่สุวรรณภูมิมาที่สาขา บรมราชชนนี 85 ก็ได้ครับ ส่วนใหญ่พวกเราจะอยู่กันที่สาขานี้ ส่วนอีกสาขาจะอยู่ที่ บ้านโป่งครับ

kamol

• ซี5
« ตอบกลับ #493 เมื่อ: 11/22/10 23:52:38 »
ยินดีต้อนรับครับ

ลุงขี้เมา

• ซี5
« ตอบกลับ #494 เมื่อ: 11/23/10 00:01:36 »
ยินดีต้อนรับครับ

+ 1 ด้วยคนครับ  :-[ :-[ :-[