ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำตัว  (อ่าน 336006 ครั้ง)

ลุงขี้เมา

• ซี5
Re: แนะนำตัว
« ตอบกลับ #75 เมื่อ: 12/15/09 15:14:02 »
ยินดีต้อนรับทุกๆ ท่านครับ แวะเวียนมาพบปะกันบ้างนะครับ

Monthong

• ซี1
  • *
« ตอบกลับ #76 เมื่อ: 12/15/09 18:59:38 »
สวัสดีครับ นามแฝง หมอนทองครับ ชอบเครื่องเสียง แต่ยังไม่มีวาสนา และทุนทรัพย์ที่จะนำมาครอบครองครับ
เห็นร้านนี้มาเป็นสิบๆ ปี แล้วครับ ได้แต่มองอยู่ห่างๆ  และแนะนำ ญาติๆ เพื่อนๆ พี่ๆ ไปซื้อหา และติดตั้ง
ส่วนตัวผม รอวาสนาต่อไปครับ ฝากเนื้อ ฝากตัว ด้วยนะครับ มีวาสนาเมื่อไหร่ จะรีบใช้บริการทันทีครับ  ;D

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
« ตอบกลับ #77 เมื่อ: 12/15/09 22:27:22 »
สวัสดีครับ นามแฝง หมอนทองครับ ชอบเครื่องเสียง แต่ยังไม่มีวาสนา และทุนทรัพย์ที่จะนำมาครอบครองครับ
เห็นร้านนี้มาเป็นสิบๆ ปี แล้วครับ ได้แต่มองอยู่ห่างๆ  และแนะนำ ญาติๆ เพื่อนๆ พี่ๆ ไปซื้อหา และติดตั้ง
ส่วนตัวผม รอวาสนาต่อไปครับ ฝากเนื้อ ฝากตัว ด้วยนะครับ มีวาสนาเมื่อไหร่ จะรีบใช้บริการทันทีครับ  ;D

ยินดีต้อนรับ ที่นี่เปิดสำหรับทุกคนครับ ไม่จำเป็นต้องติดตั้งก็ได้ครับ แค่มีใจรักก็พอครับ มาจอยกันได้เสมอครับ  ;) ;) ;)
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
« ตอบกลับ #78 เมื่อ: 12/16/09 04:11:26 »
ยินดีต้อนรับทุกท่านเ้ลยครับ   ;D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

kamol

• ซี5
« ตอบกลับ #79 เมื่อ: 12/16/09 09:32:54 »

สวัสดีครับคุณหมอนทอง จำได้มั๊ยวันนั้นคุยกัน  :D ยินดีต้อนรับครับ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

Monthong

• ซี1
  • *
« ตอบกลับ #80 เมื่อ: 12/17/09 21:05:28 »
ขอบคุณมากครับ ไว้มีโอกาส จะขอร่วมกิจกรรมด้วยนะครับ

ป.ล. จำคุณกมลได้ครับ เพราะว่า คุยเก่งมากๆๆๆๆๆๆ ;D

kamol

• ซี5
« ตอบกลับ #81 เมื่อ: 12/18/09 16:36:10 »
ขอบคุณมากครับ ไว้มีโอกาส จะขอร่วมกิจกรรมด้วยนะครับ

ป.ล. จำคุณกมลได้ครับ เพราะว่า คุยเก่งมากๆๆๆๆๆๆ ;D

เอ ไอ้ยิ้มด้านหลังนี่ ไม่ได้หมายความว่าผม พูดมากใช่ไหมเนี่ย 55555  :D
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

Ohh+..โอ๋

• ซี5
  • สถานะ: มั่นคง
« ตอบกลับ #82 เมื่อ: 12/21/09 22:18:50 »
สวัสดีครับ ผม โอ๋ ครับ เข้าไปที่ QC ปิ่นเกล้าเมื่อวาน ได้รับการต้อนรับ และการถ่ายทอดความรู้มากมายจากน้าหมอ น้ามิน และน้าดนัย อบอุ่นมากครับ ออกตัวก่อนว่ายังใหม่กับเครื่องเสียงรถมากครับ หูยังค่อนข้างถั่วทีเดียว ยังไงก็ขอคำแนะนำด้วยนะครับ และก็ขอฝากเนื้อฝากตัวเป็นหนึ่งในครอบครัว QC ด้วยครับ  ;D
Alpine 9887, iPod Classic 80gb, Audison Bit-One, Mosconi 100.4 x2, RA Ref 3-WAY, Image Dynamics iD10d2v3, Tchernov Original Balanced IC (Blue), Monster 402XLN xtreme (for sub)

kamol

• ซี5
« ตอบกลับ #83 เมื่อ: 12/21/09 22:21:40 »
ยินดีต้อนรับครับ

โจโจ้

• ซี5
« ตอบกลับ #84 เมื่อ: 12/21/09 22:22:19 »
สวัสดีครับ ผม โอ๋ ครับ เข้าไปที่ QC ปิ่นเกล้าเมื่อวาน ได้รับการต้อนรับ และการถ่ายทอดความรู้มากมายจากน้าหมอ น้ามิน และน้าดนัย อบอุ่นมากครับ ออกตัวก่อนว่ายังใหม่กับเครื่องเสียงรถมากครับ หูยังค่อนข้างถั่วทีเดียว ยังไงก็ขอคำแนะนำด้วยนะครับ และก็ขอฝากเนื้อฝากตัวเป็นหนึ่งในครอบครัว QC ด้วยครับ  ;D

เราไปกิน แปะก๊วยนมสดกันนะ  :D

Ohh+..โอ๋

• ซี5
  • สถานะ: มั่นคง
« ตอบกลับ #85 เมื่อ: 12/21/09 22:36:08 »

เราไปกิน แปะก๊วยนมสดกันนะ  :D

แหม่... ต้อนรับอย่างอบอุ่นจริงๆ 555  8)
Alpine 9887, iPod Classic 80gb, Audison Bit-One, Mosconi 100.4 x2, RA Ref 3-WAY, Image Dynamics iD10d2v3, Tchernov Original Balanced IC (Blue), Monster 402XLN xtreme (for sub)

• ซี5
  • -*-
« ตอบกลับ #86 เมื่อ: 12/21/09 22:36:38 »
ดี ดี ไปกินกัน อิอิ อยากกิน  :D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
« ตอบกลับ #87 เมื่อ: 12/22/09 10:09:25 »
แปะก๊วยนมสด ร้านนี้มีแต่คนติดใจ เพราะเค้าน่ารัก เอ้ย...ไม่ใช่เพราะเค้าทำอร่อย  ;D
รถผม เพราะแล้ว

• ซี5
  • -*-
« ตอบกลับ #88 เมื่อ: 12/22/09 15:13:09 »
ู^
^
อ้ะ  ๆ ๆ คุณ ข้างบนคิดอารายยยยอยู่   ^ ^  ;D

kamol

• ซี5
« ตอบกลับ #89 เมื่อ: 12/23/09 07:14:06 »
น้ามินลุยโลด ติดต่อ กอล์ฟให้จัดไป  :D