ผู้เขียน หัวข้อ: อีกสุดยอดลำโพง......................  (อ่าน 19052 ครั้ง)

Nai Toon

• ซี5
Re: อีกสุดยอดลำโพง......................
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 03/02/10 17:13:39 »
ผมสนใจ scanspeak คร้าาาาบ  :)

ต้องถามน้า toonsp ครับ เพราะมันมาจากคำว่า toon scan speak  ;D

จริงๆ ก็อยากเป็นเช่นนั้นเหมือนกันแหละคร้าบบ   ;D ;D
Mosconi เท่านั้น

Doraemon

• ซี5
Re: อีกสุดยอดลำโพง......................
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 03/02/10 22:49:38 »
Scan Speak ถึงวันนี้ก็ยังเป็นลำโพงที่ผมอยากจะลองสัมผัสดูซักครั้ง...ซักวันหนึ่ง...

Lightboy

• ซี5
  • พอแหล่ะ
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 03/02/10 23:11:36 »
Scan Speak ถึงวันนี้ก็ยังเป็นลำโพงที่ผมอยากจะลองสัมผัสดูซักครั้ง...ซักวันหนึ่ง...

ถ้าน้าสามจะไปเล่น scan speak จริงๆ

สงสัยลุง ฯ สอย rainbow Ref ต่อแน่เลย..

เพราะวันนั้นลุง ประทับใจมาก ๆ :D

Doraemon

• ซี5
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 03/03/10 00:10:05 »
สำหรับ Rainbow ref. ตัวนี้คงยากที่จะปล่อยครับ...

เพราะถ้าปล่อยก็คงเจ็บตัว...เยอะ

สำหรับสแกน ก็คงต้องหาโอกาสลองกับรถในบ้านคันอื่นๆดู... ::)

ลุงขี้เมา

• ซี5
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 03/03/10 01:33:13 »
รอฟังข่าวดี ช่วงเปิดร้านใหม่ได้เลยครับ ........ สำหรับท่านที่สนใจ Scan Speak  ;D

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 03/03/10 08:46:09 »
สำหรับ Rainbow ref. ตัวนี้คงยากที่จะปล่อยครับ...

เพราะถ้าปล่อยก็คงเจ็บตัว...เยอะ

สำหรับสแกน ก็คงต้องหาโอกาสลองกับรถในบ้านคันอื่นๆดู... ::)

รถผมว่างครับพี่  ;D
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

kamol

• ซี5
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 03/03/10 10:00:11 »
น้าเนส รถว่าง ก็จัด Z Studio ลงไปเลยดิ  ;D
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 03/03/10 10:04:43 »
น้าเนส รถว่าง ก็จัด Z Studio ลงไปเลยดิ  ;D

เจ้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย ผิดจุดอะน้ากมล :D

ว่าแต่ว่า ตอนนี้เฮียหอยแมนแกสร้าง Z monitor เสร็จสมบูรณ์แล้ว เห็นบอกว่าที่สุดของที่สุด แกได้ยินเสียงที่ไม่เคยได้ยินจากลำโพงที่แกเคยผลิตมาก่อนเลย

คาดว่าต้องสุดๆของจริงๆ ทั้งเรื่องคุณภาพและราคาอะ  แพงนรกแตกแน่ๆ   แค่ Studio ก้อ 400000 แล้ว :'( :'(
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03/03/10 10:07:05 โดย NeS »
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 03/03/10 10:08:48 »
เวง..................400K

ครบชุดมีหวัง บ้าน+ที่ดิน ป่าวเนี่ย  :o :o
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 03/07/10 11:42:05 »
อีกรุ่นกับแหลม Ribbon
เมื่อวานได้คุยกับผู้นำเข้า  ดูจากโหงวเฮ้งกับราคาแล้วต้องรีบขอให้เอามาทดสอบเลยครับ
เตรียมรอฟังได้เลยครับ
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

Shoke_Up

• ซี5
  • ไปให้สุด แล้วหยุดที่พอ
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 03/07/10 11:48:41 »
เมื่อวานได้คุยกับผู้นำเข้า  ดูจากโหงวเฮ้งกับราคาแล้วต้องรีบขอให้เอามาทดสอบเลยครับ
ผมหละอิจฉาน้าๆที่มิตติ้งปิ่นเกล้าจังครับ ได้ฟังก่อนใครเลย ลุงครับตอนนี้ผมมีอาการแปลกๆอีกละตอนนี้เริ่มคันอีกแล้วอะฟังก้อไม่ค่อยจะได้ฟังกับเขาทำไมมันคันจังวุ้ย ;D

ลุงขี้เมา

• ซี5
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 03/07/10 11:52:42 »
เมื่อวานได้คุยกับผู้นำเข้า  ดูจากโหงวเฮ้งกับราคาแล้วต้องรีบขอให้เอามาทดสอบเลยครับ
ผมหละอิจฉาน้าๆที่มิตติ้งปิ่นเกล้าจังครับ ได้ฟังก่อนใครเลย ลุงครับตอนนี้ผมมีอาการแปลกๆอีกละตอนนี้เริ่มคันอีกแล้วอะฟังก้อไม่ค่อยจะได้ฟังกับเขาทำไมมันคันจังวุ้ย ;D

คันมากๆ ก็ แดมป์แก้เสี้ยน ไปก่อนได้นิครับ  ;D

Shoke_Up

• ซี5
  • ไปให้สุด แล้วหยุดที่พอ
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 03/07/10 12:09:10 »
อยากแดมป์เหมือนกันมันติดที่ว่ามันต้องเอารถไปจอดข้ามวันนี่หละครับ แต่ว่าถ้าจะให้ดีผมว่ารอไอ้หวานทีเดียวดีกว่าเนอะจริงไหมลุง

ลุงขี้เมา

• ซี5
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 03/07/10 12:13:33 »
อยากแดมป์เหมือนกันมันติดที่ว่ามันต้องเอารถไปจอดข้ามวันนี่หละครับ แต่ว่าถ้าจะให้ดีผมว่ารอไอ้หวานทีเดียวดีกว่าเนอะจริงไหมลุง

ครับผม  ;D