ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามท่านผู้รู้ทุกท่านครับ เรื่องเครื่องเสียง *ฉบับเบาใจครับ*  (อ่าน 108277 ครั้ง)

kamol

• ซี5
โห้รักเมีย ครับ Hokung เปลี่ยนชื่อได้แล้ว ต่อไปนี้ เราเรียก "โห้รักเมีย" กันเถอะ  :)
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

Hokung

• ตกมาตราฐานร้าน
  • ซี5
  • ยังอีกไกล
โห้รักเมีย ครับ Hokung เปลี่ยนชื่อได้แล้ว ต่อไปนี้ เราเรียก "โห้รักเมีย" กันเถอะ  :)

:o :o
New jazz  New system:MLK mille + Ramm mozart + alpine 530bt

O.V.

• perfect sound has never been so easy
  • ซี5
โห้จงเจริญ :)