ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วงนี้ฝนตกบ่อย....... ระวังกันบ้างนะครับ  (อ่าน 4912 ครั้ง)

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
ตั้งแต่ไปเที่ยวกาญก็มีฝนตกหลังจากนั้นก็เห็นเจ้าสายรุ้งมายิ้มแฉ่งให้ดูยังให้คุณกมลถ่ายรูปมาให้หมอน่ารักดูอยู่เลย
กลับมาร้านเจ้าสายรุ้งก็เริ่มมาอาละวาดอีกครั้ง  วันนี้ใครอยากเจอสายรุ้งมาเจอได้จอดประจำการอยู่ 2 คัน
คันแรกชือ Profi  อีกคันชื่อ SAC ขับโดยแอมป์พื้นฐานประจำร้าน [ ตามลุงบอก ] Arc  SE
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

cerebro

• ซี5
  • นิ่งสนิท
"แอมป์พื้นฐานประจำร้าน"  :o
ดีกว่าที่คิดไว้เยอะ happy มาก

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
ว้าวววว น่าฟังๆ สมาชิกเก่าขอฟังหน่อยครับ ยังไม่เคยฟัง profi กับ Arc SE เลย

555 ARC SE กลายเป็นแอมป์พื้นฐานของ QC ไปแล้ว :D
รถผม เพราะแล้ว

kamol

• ซี5
ช่วงนี้ Arc SE มีคนสั่งเยอะมากเลย ขายเยอะกว่า xxk อีกมั๊งเนี่ย
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

tong

• ซี5
ดีๆนึกว่าจะอดฟังซะแล้ว profi +SE เมื่อคืนอยู่รอฟังไม่ไหวเช้านี้ติดประชุม  :D

เฮียบอกอาทิตย์นี้ขาย SE มากกว่า XXK อีก เด๋วกำลังจาขายได้อีก 2 ตัวใช่มั้ยน้ากมล   :-[

kamol

• ซี5
น้าเคี้ยงครับ ผมคงยืนรถผมเป็น xxk ครับ จะเอาเงินไปซื้อ Opus 55555
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
น้าเคี้ยงครับ ผมคงยืนรถผมเป็น xxk ครับ จะเอาเงินไปซื้อ Opus 55555

555 โดน.......................
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

ลุงขี้เมา

• ซี5
ในที่สุดเขาก็กลับมา ............ Rainbow Gang  :D :D :D

Ultimato

• ซี5
  • แฟนพันธุ์แท้ Morel & Mosconi Class A

โทรไป Hifi tower เลยครับ M2 2 คู่ ลดราคาอีกมั้ย..... :o