ผู้เขียน หัวข้อ: BBQ  (อ่าน 14334 ครั้ง)

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
BBQ
« เมื่อ: 03/26/10 07:29:12 »
พร้อมกันหรือยังครับ
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

9eak

• ซี5
  • triamp active
Re: BBQ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 03/26/10 07:39:59 »
อยากไปซะตั้งแต่ตอนนี้เลยครับ
จะไปดู damp stp ติดภาระกิจที่โรงแรมดุสิตธานี กว่าจะเลิกคง 6โมงเย็นครับ
คาดว่าน่าจะถึงไม่เกิน 2 ทุ่ม  :(

ใครมีเส้นทางที่ไปที่ร้านได้เร็วๆบ้างไหมครับ
ผมว่าจะข้ามสะพานสาธรไปเส้นราชพฤกษ์แล้วตัดออกบรมฯ ไม่รู้จะอ้อมเปล่า
รถเราเพลงเพราะสุดแล้ว ......แต่อย่าไปฟังรถคนอื่นนะ อิอิ........

cerebro

• ซี5
  • นิ่งสนิท
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 03/26/10 09:16:53 »
พร้อมตั้งแต่เมื่อคืนแล้วครับ เอาอุปกรณ์เสริมไปครบเลยสำหรับพวกเล่นเครื่องบ้านไปลองกัน :D
ส่วนผมวันนี้จะขอเอา Mosconi ออกไปต่อดูครับ ว่าจะถูกใจกับตัวไหน :-\
ดีกว่าที่คิดไว้เยอะ happy มาก

teera_ph

• ซี5
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 03/26/10 09:26:01 »
อิจฉาครับ

กินกันเผื่อผมด้วยน่ะครับน้าๆๆทั้งหลาย
Vigo 4x2 2.5E I/C
Pioneer P80RSII
Arc audio 4050xxk v2 -> PSI speaker cable -> Prism SQ6
Prism SE2.160 -> Monster speaker cable -> IDQ10 v3d2
Monster power cable
Damp Prism

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 03/26/10 09:33:20 »
อิจฉาครับ

กินกันเผื่อผมด้วยน่ะครับน้าๆๆทั้งหลาย

มาเลยครับคุณตั้ม จะได้ไม่อิจฉา อยากฟังรถคุณตั้มเหมือนกันครับ :D
รถผม เพราะแล้ว

teera_ph

• ซี5
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 03/26/10 09:38:12 »
อิจฉาครับ

มาเลยครับคุณตั้ม จะได้ไม่อิจฉา อยากฟังรถคุณตั้มเหมือนกันครับ :D

เดียวรอฟังทีเดียวตอนเปลี่ยนคู่หน้าดีกว่าครับ อิอิ
Vigo 4x2 2.5E I/C
Pioneer P80RSII
Arc audio 4050xxk v2 -> PSI speaker cable -> Prism SQ6
Prism SE2.160 -> Monster speaker cable -> IDQ10 v3d2
Monster power cable
Damp Prism

kamol

• ซี5
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 03/26/10 09:42:46 »
พร้อมตั้งแต่เมื่อคืนแล้วครับ เอาอุปกรณ์เสริมไปครบเลยสำหรับพวกเล่นเครื่องบ้านไปลองกัน :D
ส่วนผมวันนี้จะขอเอา Mosconi ออกไปต่อดูครับ ว่าจะถูกใจกับตัวไหน :-\

ขอโชว์เหนือหน่อยน้องหมอ  อุปกรณ์ผม เช้านี้ นำเข้าประจำการในห้องลองแล้ว

Amp
CD Player
ชั้นวาง cd และ amp
ลำโพง (ตอนนี้เป็น psb ของน้าลีลา)
สายลำโพง
สายสัญญาณ
ขาตั้งลำโพง
แผ่นรองขาตั้ง

รอฝ่าย installation บินมาจากฝรั่งเศษ  นายช่างใหญ่ Le Lavant มาเอง  ;D ;D

วันนี้คงมันครับ ได้เล่นอุปกรณ์เสริมของน้องหมอด้วย  :)
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

ลุงขี้เมา

• ซี5
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 03/26/10 09:48:23 »
ขนเครื่องบ้านมาขนาดนี้ มันสสสสสสสสสสสส์ แน่นอนครับ เพราะว่า เดอะหั่ง มาด้วยยยยยยยยย  :-\

Bangpain

• ซี5
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 03/26/10 09:52:36 »
สรุปว่า น้าๆ ทั้งหลายเข้ามากันประมาณกี่โมงครับ  :D

cerebro

• ซี5
  • นิ่งสนิท
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 03/26/10 09:53:32 »

ขอโชว์เหนือหน่อยน้องหมอ  อุปกรณ์ผม เช้านี้ นำเข้าประจำการในห้องลองแล้ว

Amp
CD Player
ลำโพง (ตอนนี้เป็น psb ของน้าลีลา)
สายลำโพง
สายสัญญาณ
ขาตั้งลำโพง

รอฝ่าย installation บินมาจากฝรั่งเศษ  นายช่างใหญ่ Le Lavant มาเอง  ;D ;D

วันนี้คงมันครับ ได้เล่นอุปกรณ์เสริมของน้องหมอด้วย  :)

เอ่อ น้ากมลวันนี้ไม่ทำงานเหรอครับ  :-\
ล้อเล่น :D
ดีกว่าที่คิดไว้เยอะ happy มาก

tong

• ซี5
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 03/26/10 10:07:46 »
วันนี้ถ้าจาทั้งอิ่มทั้งหนุก 

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 03/26/10 10:41:06 »

ขอโชว์เหนือหน่อยน้องหมอ  อุปกรณ์ผม เช้านี้ นำเข้าประจำการในห้องลองแล้ว

Amp
CD Player
สายลำโพง
สายสัญญาณ
ขาตั้งลำโพง

รอฝ่าย installation บินมาจากฝรั่งเศษ  นายช่างใหญ่ Le Lavant มาเอง  ;D ;D

วันนี้คงมันครับ ได้เล่นอุปกรณ์เสริมของน้องหมอด้วย  :)

5555 นายช่างใหญ่จากฝรั่งเศส ผมก็นึกว่าใคร Le Lavant นี่เอง ;D

งานนี้ มันส์ อิ่ม จุก หลอน และสุดท้ายเมาครับ :(
รถผม เพราะแล้ว

kamol

• ซี5
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 03/26/10 11:05:38 »
เดี๋ยวตอนบ่าย ไปซื้อไส้กรอกอร่อย ๆ ไปปิ้งเน้อออ

หมอช้าย มีหมูสะเต๊ะ มาด้วยยย

เอ แล้วน้าเนส รู้สึกว่า จะ sponsor เป็นพะโล้

เครื่องดื่มคงมีหิ้วๆ กันมาบ้าง ไม่มี ก็ซื้อเอาแถวนั้นได้

แล้วอะไรอีกหว่า ใครเอาอะไรมา ไหน รายงานหน่อยซิ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

kamol

• ซี5
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 03/26/10 11:09:50 »
ดูรูป แล้วอยากกิน หอยแมลงพู่ ปิ้งสดๆ กันกับ น้ำจิ้ม seafood อืมมมม  ไปเอาจากตรงไหนดีหว่า  สั่งร้านข้างๆ ตึกดีกว่า 555 แล้วเอาไปอุ่น

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 03/26/10 11:10:37 »
วันนี้พลาดอีกแล้วว  แต่จะฝากเป็ดพะโล้ไปกับหมอช้ายนะครับ ผมกว่าจะเลิกงานน่าจะตีหนึ่งได้ ถ้าไม่สลบซะก่อนจะแวะไปครับ เพราะคิดว่าน่าจะยังอยู่กัน  :-X :-X
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..