ผู้เขียน หัวข้อ: BBQ วันนี้ แสดงความยินดีกับรถ น้าเคี้ยง หมอช้าย น้าเอ น้าตง สำหรับการ up ระบบ  (อ่าน 4270 ครั้ง)

kamol

• ซี5
เห็นรถเพื่อนๆ up ระบบกัน เป็นการใหญ่ วันรถคงเสร็จหลายคัน พร้อมฉลอง งั้นเรามาฉลองกันดีกว่าครับ

ผมซื้อไส้กรอกเตรียมไว้แล้วครับ ใครอยากจะเอาอะไรมาแจม ก็ตามสะดวกครับ

ซ้อกับเฮียกำลังจะเดินทางไปญี่ปุ่นอาทิตย์หน้าด้วย เลยฉลองกันก่อนให้หายคิดถึง  :-[

ใครว่าง ก็มาแจมกันครับ สมาชิกใหม่ๆที่ว่างและอยากจะมาแจม มาฟังรถคันโน้นคันนี้  ไม่คิดค่าเข้างาน อาหารและเครื่องดื่ม หารกัน ไม่แพงครับ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

ลุงขี้เมา

• ซี5
วันนี้ คงไปแจมได้ คำ่ๆ นะครับ  :)

tong

• ซี5
ไปครับไป  แล้วเจอกันครับ

สมาชิคท่านใดว่างเชิญนะครับ มาคุยกัน

ปล. ท่านเลขามีอีก 3 คนที่ต้องยินดีด้วยทั้ง หมอแท๊ค น้ามินนี่ น้าตูน  เด๋วปลดจากตำแหน่งเลยนิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05/07/10 16:03:55 โดย tong »

kamol

• ซี5
แหะๆ ๆ โทษครับ เสี่ย พอดี รีบๆ พิมพ์
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
ถ้าเบี้ยว จะโดนประนามไหม  ??? ???
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

ลุงขี้เมา

• ซี5
โดนนน แน่ๆ ครับ .......... ไม่เน้น แดงใหญ่ด้วย ........... แต่โดนแหงๆ  :-\

Ultimato

• ซี5
  • แฟนพันธุ์แท้ Morel & Mosconi Class A
ฝากเอากล้องมาด้วยนะครับลุง  วันนี้ดึก.....สงสัยพรุ่งนี้จะไปไม่ได้ครับ ต้องหยอดน้ำข้าวต้ม....เมียเริ่มดุอ่ะ  :(