ผู้เขียน หัวข้อ: โรงเรียนรวมเด็กซน  (อ่าน 108287 ครั้ง)

ลุงขี้เมา

• ซี5
Re: โรงเรียนรวมเด็กซน
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 03/01/10 09:37:38 »
วันสองวันนี้ห่างหายบอร์ดไปหน่อย เพราะมัวแต่ซนกับเครื่องบ้านครับ   แต่ไม่เป็นไรครับ ในรถยังมีให้ซนอีกเยอะ 5555 ตอนนี้ต้องปั้นน้องใหม่ๆ อย่าง หมอ cerebro ดีกว่า  ก็น้องเค้าปั้นพวกผม มาเล่นเครื่องบ้าน แล้วนี่นา  น้องโอ๋ก็เหมือนกัน

สงสัยสองคนนี้เอาคืน  เราเชียร์พวกเขาไว้มาก เค้าเชียร์เครื่องเสียงบ้านที เราสลบเลย 5555 ก็ขอบคุณน้องทั้งสองคนที่ทำให้ น้าช้าย และผม ได้ system ดีๆ ไว้ฟังที่บ้านครับ 

เบิร์น ก่อนซักพัก นะน้ากลม แล้ว จะขอไปฟังด้วยคนครับ ..............  ;D

Lightboy

• ซี5
  • พอแหล่ะ
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 03/01/10 09:38:33 »
วันสองวันนี้ห่างหายบอร์ดไปหน่อย เพราะมัวแต่ซนกับเครื่องบ้านครับ   แต่ไม่เป็นไรครับ ในรถยังมีให้ซนอีกเยอะ 5555 ตอนนี้ต้องปั้นน้องใหม่ๆ อย่าง หมอ cerebro ดีกว่า  ก็น้องเค้าปั้นพวกผม มาเล่นเครื่องบ้าน แล้วนี่นา  น้องโอ๋ก็เหมือนกัน

สงสัยสองคนนี้เอาคืน  เราเชียร์พวกเขาไว้มาก เค้าเชียร์เครื่องเสียงบ้านที เราสลบเลย 5555 ก็ขอบคุณน้องทั้งสองคนที่ทำให้ น้าช้าย และผม ได้ system ดีๆ ไว้ฟังที่บ้านครับ 

ดาบนั้นคืนสนอง.....5555

น้ากลมได้ system ครบแล้วเหรอครับ

kamol

• ซี5
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 03/01/10 09:39:29 »
ยินดีครับลุง  ที่บ้านผม ต้องตั้งลำโพงค่อนข้างติดผนัง เรื่องเวทีหรืออะไรต่างๆ เลยไม่ค่อยดีเท่าไหร่ครับ แต่ว่า ฟังน้ำเสียงก็โอเค ผมมีความสุขมากครับ ขอบคุณลุง  ที่วันนั้้น ล๊อกคอผมออกจาก ปิยนัส รัตนาธิเบศร์ ไม่งั้นสงสัยโดนของไม่ถูกใจแน่ๆ :D
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

ลุงขี้เมา

• ซี5
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 03/01/10 09:48:20 »
ยินดีครับลุง  ที่บ้านผม ต้องตั้งลำโพงค่อนข้างติดผนัง เรื่องเวทีหรืออะไรต่างๆ เลยไม่ค่อยดีเท่าไหร่ครับ แต่ว่า ฟังน้ำเสียงก็โอเค ผมมีความสุขมากครับ ขอบคุณลุง  ที่วันนั้้น ล๊อกคอผมออกจาก ปิยนัส รัตนาธิเบศร์ ไม่งั้นสงสัยโดนของไม่ถูกใจแน่ๆ :D

ก็อย่างว่า ............ พ่อหนุ่มใจร้อนนนนนน ......... ช่วงนี้ โรคนี้ ระบาดมาก แถวปิ่นเกล้า  ;D ;D ;D

bravo

• ซี5
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 03/01/10 10:44:59 »
น้า bravo  อยากทำแบบในรูปบ้างมั๊ยครับ ;D ;D  ในรูปเป็นรถคุณ Jackky สมาชิกเราเองแหละครับ
รูปแผ่นแดมป์เป็นของ STP ที่เราจะทำเป็น STP  Station ที่สาขาใหม่นั่นแหละครับ
ถ้าน้า Bravo สนใจจองคิวไว้ได้เลยนะครับ....................... ;D ;D

เอ่อ...ถ้าแดมป์ขนาดนี้ ผมกลัวว่า Sub ( ทรัพย์ ) มันจะบางน่ะครับเฮียนพ อิ อิ อิ

kamol

• ซี5
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 03/01/10 10:49:58 »
น้าไลท์ครับ ได้เกือบครบแล้วครับ

แอมป์
cd player
ลำโพง ขาตั้ง

สายลำโพง สายสัญญาณ ยืมหมอช้ายมาครับ เพราะหมอไปเล่นสายเทพแล้ว
แล้วก็ซื้อ ปลั๊ก clef น่ะครับ แบบแปดรู พร้อมสายไฟมาเส้นนึงสำหรับจาก wall มาที่ปลั๊กเนี่ยครับ

แต่ปลั๊กกับสายไฟพวกนี้แพงเหมือนกันนะ เฮ้อออ เหนือยยย
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

IamNU

• ซี5
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 03/01/10 11:25:52 »
อิจฉาน้าครีมจัง ในรถก็เยี่ยม ในบ้านก็เยี่ยมอีก  ;D ;D ;D
พบแล้วกับสิ่งที่ค้นหา รอเวลาให้ลงตัว

Lightboy

• ซี5
  • พอแหล่ะ
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 03/01/10 13:02:45 »
น้าไลท์ครับ ได้เกือบครบแล้วครับ

แอมป์
cd player

สายลำโพง สายสัญญาณ ยืมหมอช้ายมาครับ เพราะหมอไปเล่นสายเทพแล้ว
แล้วก็ซื้อ ปลั๊ก clef น่ะครับ แบบแปดรู พร้อมสายไฟมาเส้นนึงสำหรับจาก wall มาที่ปลั๊กเนี่ยครับ

แต่ปลั๊กกับสายไฟพวกนี้แพงเหมือนกันนะ เฮ้อออ เหนือยยย

ได้จากไหนมาบ้าง..วันนั้นยังไม่เห็นมีอะไรเลย ข้ามคืนเดียว เพื่อนมากับครบทีมเลย.. :D

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 03/01/10 13:06:57 »

แอมป์
cd player

ได้จากไหนมาบ้าง..วันนั้นยังไม่เห็นมีอะไรเลย ข้ามคืนเดียว เพื่อนมากับครบทีมเลย.. :D

น้ากมลซื้อของแบบ one stop shopping ครับ ไปที่เดียว เที่ยวเดียวเอามาครบหมดครับ ก็คงจะมีสายสัญญาณกับสายลำโพงที่ยืมหมอช้ายมาก่อน ;D
รถผม เพราะแล้ว

Doraemon

• ซี5
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 03/01/10 13:26:32 »
น้า bravo  อยากทำแบบในรูปบ้างมั๊ยครับ ;D ;D  ในรูปเป็นรถคุณ Jackky สมาชิกเราเองแหละครับ
รูปแผ่นแดมป์เป็นของ STP ที่เราจะทำเป็น STP  Station ที่สาขาใหม่นั่นแหละครับ
ถ้าน้า Bravo สนใจจองคิวไว้ได้เลยนะครับ....................... ;D ;D
อยากลองฟังรถน้าแจ๊คกี้จริงๆ
วันก่อน ตอนที่เห็นทำที่เชียงใหม่ฝุ่นยังจับอยู่เลย

คันนี้เก็บทุกเม็ดจริงๆ  ลุ้นให้เป็นแชมป์ปีนี้ ครับ

cerebro

• ซี5
  • นิ่งสนิท
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 03/01/10 14:05:48 »

ก็อย่างว่า ............ พ่อหนุ่มใจร้อนนนนนน ......... ช่วงนี้ โรคนี้ ระบาดมาก แถวปิ่นเกล้า  ;D ;D ;D
เอ๊ะ แหม่งๆ ไม่ใช่ผมใช่มั้ยครับ ผมไม่ได้ใจร้อนนะ
แค่ใจอุ่นๆ ;D ;D
mosconi ผมยังลองตั้งเกือบ 20 เพลงก่อนติด แต่มีอีก 1 หนุ่มลอง 4 เพลงติดเลย ;D ;D
ดีกว่าที่คิดไว้เยอะ happy มาก

ลุงขี้เมา

• ซี5
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 03/01/10 15:35:45 »

เอ๊ะ แหม่งๆ ไม่ใช่ผมใช่มั้ยครับ ผมไม่ได้ใจร้อนนะ
mosconi ผมยังลองตั้งเกือบ 20 เพลงก่อนติด แต่มีอีก 1 หนุ่มลอง 4 เพลงติดเลย ;D ;D

Mosconi หมอเป็นไงบ้างอะ เริ่มเชื่องบ้างยัง ........... เบิร์นไปประมาณ กี่ ชม. แล้วครับ

ทางนี้ เริ่มดีขึ้นบ้าง แต่เสียงเหมือนกับว่า สามัคคี กันแสดงออก ไปหน่อย ...... สปีดดนตรี เร็วไปนิดๆ ยังออดอ้อนไม่พอครับ  ;D

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 03/01/10 15:54:13 »

Mosconi หมอเป็นไงบ้างอะ เริ่มเชื่องบ้างยัง ........... เบิร์นไปประมาณ กี่ ชม. แล้วครับ

ทางนี้ เริ่มดีขึ้นบ้าง แต่เสียงเหมือนกับว่า สามัคคี กันแสดงออก ไปหน่อย ...... สปีดดนตรี เร็วไปนิดๆ ยังออดอ้อนไม่พอครับ  ;D

ลุงเริ่มซนอีกแล้ว ;D
รถผม เพราะแล้ว

cerebro

• ซี5
  • นิ่งสนิท
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 03/01/10 16:03:16 »

ผมว่ายังไม่ถึง 50 ชั่วโมงเลยครับ เสียงตอนนี้ผมว่าเกือบแล้วครับ ยังเหลือปลายเสียงแหลมอีกเล็กน้อยครับที่ยังมีจัดนิดๆบางเพลง :)
ดีกว่าที่คิดไว้เยอะ happy มาก

Doraemon

• ซี5
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 03/01/10 16:06:04 »

ถ้าให้ดี ต้องเพิ่มมิดเรนจ์อีกตัวครับลุง จะได้รีบเบิร์นไปพร้อมๆ กัน