ผู้เขียน หัวข้อ: ร่วมบริจาคสิ่งของช่วยเหลือผู้ประสบภัยน้ำท่วม@QC CARAUDIO ได้ทั้งสองสาขา  (อ่าน 8982 ครั้ง)

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
วันอาทิตย์นี้มีเพื่อนสมาชิกจะเดินทางไปช่วยเหลือน้ำท่วมที่ลพบุรี  ท่านใดสนใจร่วมบริจาคเรียนเชิญเลยนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10/05/11 00:28:40 โดย kimji »
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

MR.Prakarn Lengprasert

• ซี5
เอียครับรบกวนขอเบอร์เลขที่บัญชีของเอียได้ไหมครับผมจะโอนเงินไปช่วยบริจาดนะครับหรือPmมาก็ได้ครับ ถ้าโอนไปแล้วจะโทรแจ้งไปที่ร้านครับ ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10/05/11 00:29:01 โดย kimji »

tong

• ซี5
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10/05/11 00:29:14 โดย kimji »

น้าหนึ่ง

• ซี5
Re: ช่วยเหลือน้ำท่วม
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 09/30/11 11:42:32 »
 :-\

Yesterday

Hybrid Ovation ll (new) : Exceptional sound with easy installation

Today

Elate Limited Edition : Delivering the definitive sound experience

Chean

• ซี3
ฝากไปด้วยครับ  ตอนนี้อยู่กวางโจวประเทศจีน  พายุกำลังเข้าเลย  เลยคิดถึงคนไทย  :(
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10/05/11 00:29:29 โดย kimji »

kimji

• ซี5
ขอบคุณมากๆค่ะ สมาชิกนี้เป็นลูกค้าเก่าของที่ร้านค่ะ เคยไปบริจาคนำ้ท่วมกับที่ร้านที่สิงห์บุรีค่ะหลายปีมาแล้วค่ะ ชื่อ คุณปรัชญา พอดีน้องเค้าโทรมาเมื่อวาน กระชั้นชิดไปหน่อยแต่ก็ช่วยกันไปตามกำลังค่ะ...แต่ยังมีอีกของเพื่อนที่สนิทกันมากก็จะไปช่วยเหมือนกัน  ความจริงของที่ร้านก็คิดจะจัดไปเหมือนกันค่ะ..แต่ยังไม่สะดวกก็เลยคิดว่า...อันนี้เป็นโอกาสที่จะได้ช่วยเหลือเพื่อนมนุษย์ด้วยกันได้ก่อน เพื่อให้ความเดือดร้อนของเค้าบรรเทาเบาบางลงได้บ้าง..และอยู่ในวิสัยที่เราที่โชคดีกว่าพอจะช่วยเหลือได้บ้างตามกำลัง...ก็เลยมาชวนสมาชิกทุกท่านช่วยเหลือกันค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10/05/11 00:29:41 โดย kimji »
สอบถามรายละเอียดโปรโมชั่นและราคาสินค้าได้ทาง LINE:QCcaraudio  หรือ สแกน QR CODE ตามลิ้งค์นี้ได้เลยค่ะ  http://www.qccaraudio.com/webboard/index.php?topic=8812.0

Hokung

• ตกมาตราฐานร้าน
  • ซี5
  • ยังอีกไกล
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10/05/11 00:29:53 โดย kimji »
New jazz  New system:MLK mille + Ramm mozart + alpine 530bt

Photo by QC caraudio

• บุคคลทั่วไป
สิ่งของได้ ออกเดินทาง ไปสู้ผู้ประสบภัย แล้วนะครับ
โดยมี ซ้อกลาง และเฮียนพ เป็นตัวแทนส่งมอบ แทนผู้ใจบุญทุกๆท่าน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10/05/11 00:30:04 โดย kimji »

qualityteam

• ซี5
วันที่  15  จะมีเดินทางไปอีกทริปนะครับ   รอบนี้จะใช้เรือเข้าไปเพื่อจะได้ไปถึงผู้ประสพภัยที่รถไม่สามารถเข้าถึงได้

จะรับของถึงวันที่ 12 นะครับเพราะต้องไปแพครวมกันที่ราชบุรี  ท่านใดสนใจร่วมบริจาคมาฝากที่ร้านได้เลยนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10/05/11 00:30:19 โดย kimji »
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

kamol

• ซี5
รับทราบครับ เดี๋ยวจะซื้อของไปร่วม ด้วยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10/05/11 00:30:30 โดย kimji »
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

• ซี5
รับทราบครับ เดี๋ยวจะซื้อของไปร่วม ด้วยครับ
+1ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10/05/11 00:30:41 โดย kimji »

SS

• ซี5
น้าตงผมคงไม่ได้เข้าไปก่อนวันที่ 15

ถ้ามีคนช่วยซื้อของบริจาคได้ ผมขอช่วย 2000 หักจากยอดที่จะโอนให้ผมได้เลยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10/05/11 00:30:54 โดย kimji »

• ซี5
Re: ช่วยเหลือน้ำท่วม
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 10/04/11 15:18:20 »
+1ครับ
พอดีน้องและพี่ที่ทำงาน2คนช่วยบริจาคสมทบด้วยครับผมก็ขอขอบคุณในบอร์คของQCเลยครับ

kimji

• ซี5
ของบริจาครอบใหม่ก็ค่อยๆเริ่มมากขึ้นแล้วค่ะ
ต้องขอขอบคุณ คุณอั๋น รถซูซูกิ สวิป  / คุณโฮ้ รถ BMW สำหรับของและเงินบริจาคด้วยนะคะ  (สำหรับเงินได้ซื้อตะเกียงกับยารักษาโรคไปค่ะ)

คุณปราการ และ เพื่อนๆ สำหรับของบริจาครอบใหม่นี้ และยังมีท่านอื่นที่แจ้งความประสงค์มาบ้างแล้วค่ะ...ขอบคุณมากๆค่ะ
 :-[ :-[ :-[

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10/05/11 02:10:24 โดย kimji »
สอบถามรายละเอียดโปรโมชั่นและราคาสินค้าได้ทาง LINE:QCcaraudio  หรือ สแกน QR CODE ตามลิ้งค์นี้ได้เลยค่ะ  http://www.qccaraudio.com/webboard/index.php?topic=8812.0

tong

• ซี5
น้าตงผมคงไม่ได้เข้าไปก่อนวันที่ 15

ถ้ามีคนช่วยซื้อของบริจาคได้ ผมขอช่วย 2000 หักจากยอดที่จะโอนให้ผมได้เลยครับ
รับทราบครับพี่ งั้นเด๋วผมเอาเงินให้ซ้อไปซื้อของแล้วกัน