ผู้เขียน หัวข้อ: ล้างหูรอกันได้เลย อีกไม่นาน celestra classe A30 กำลังจะมา  (อ่าน 8761 ครั้ง)

Prach

• ซี5
มาถึงเมื่อไรเนี่ย พวกขาหวานมานั่งนับวันรอล่ะ  :-\

จะเอาลงรถเหรอ ดีๆจะได้ขอฟังด้วย อิอิ

ผมว่ามันคู่ควรกับน้าเจมากกว่าผมนะ  :D

ผมว่า
จากระบบของน้าต้นและปัจจัยหลายๆอย่าง
น้าต้นไม่น่ารอดนะ   งานนี้   ;D

jayyy

• ซี2
  • **
มาถึงเมื่อไรเนี่ย พวกขาหวานมานั่งนับวันรอล่ะ  :-\

จะเอาลงรถเหรอ ดีๆจะได้ขอฟังด้วย อิอิ

ผมว่ามันคู่ควรกับน้าเจมากกว่าผมนะ  :D
>:(

tong

• ซี5
ใครก็ได้ที่ไม่ใช่ผม จัดไปเลข อิอิ

kimberry

• ซี5
  • ระบบ Active 2 ทางมาตรฐานร้าน
ใครก็ได้ที่ไม่ใช่ผม จัดไปเลข อิอิ

ไหงเป็นงั้นอะครับน้า  ???

ระดับน้าตงแล้วต้องสุด  :D

jienprasert

• ซี1
  • *
มาหรือยังครับ อยากไปฟังแล้ว