ผู้เขียน หัวข้อ: ล้างหูรอกันได้เลย อีกไม่นาน celestra classe A30 กำลังจะมา  (อ่าน 8779 ครั้ง)

tong

• ซี5
วันก่อนเฮียแจ้งว่าสั่ง Celestra classe A30 มาแล้ว เตรียมฟังแอมป์ระดับเทพตัวจริงได้เลย :D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10/05/11 16:34:59 โดย tong »

kimberry

• ซี5
  • ระบบ Active 2 ทางมาตรฐานร้าน
 >:( >:(

น่าลองฟังให้เป็นบุญหูจริงๆ  :D

zeed2000

• ซี5
เอ้า ใครอยากได้ Arc 4100 se มาต่อคิวเร็ว
น้าตงจะเปลี่ยนเป็นคลาสเอแล้ว

ผมขอคิวแรกนะ หมกไว้ก่อน อิอิ
เบื่อ คัน เบื่อ คัน เบื่อ คัน ทำไรกะรถต่อดีฟะ

ton111

• ซี4
  • German Meastro M-Line
ไพลาดต้องเข้าไปฟังแน่นอนครับ  :D

O.V.

• perfect sound has never been so easy
  • ซี5
>:( >:(

น่าลองฟังให้เป็นบุญหูจริงๆ  :D

:D เตรียมเงินกันได้เลย อีกไม่นาน celestra classe A30 กำลังจะมา  :-\
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10/06/11 16:03:10 โดย O.V. »

kornsung

• ซี4
สเปคเป็นอย่างไรบ้างอะ :D :D :D

jayyy

• ซี2
  • **
อยากได้ ท่าทางจะกินไฟน่าดู

Chean

• ซี3
 เฮียสั่งมาตัวเดียวก็ไม่พอสิครับ เพราะน้าตงใช้สองตัว ;D

tong

• ซี5
เฮียสั่งมาตัวเดียวก็ไม่พอสิครับ เพราะน้าตงใช้สองตัว ;D

เฮียเค้าสั่งมาให้น้ากับน้าเจ อะ

kamol

• ซี5

น้าผมทำงานด้าน logistics ถ้าไม่พอ เดี๋ยวจะสั่งให้น้า สักหนึ่งตู้ 40 ฟุต พอไหมครับ  :-[

ช่วงนี้มีแอมป์ดีๆ มาให้ทดสอบฟังที่ร้านเพียบเลยวุ้ย  ฟังกันไม่ทันเลย อ่ะ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

Chean

• ซี3

น้าผมทำงานด้าน logistics ถ้าไม่พอ เดี๋ยวจะสั่งให้น้า สักหนึ่งตู้ 40 ฟุต พอไหมครับ  :-[

ช่วงนี้มีแอมป์ดีๆ มาให้ทดสอบฟังที่ร้านเพียบเลยวุ้ย  ฟังกันไม่ทันเลย อ่ะ
:'(

jayyy

• ซี2
  • **

กว่าจะทำแอมป์ตัวนี้ได้เต็มตู้40ท่าจะหลายเดือนอยู่
ส่งอีเมล์ไปถามซีเลสต้ามาเค้าบอกว่า

thank you for your letter.
About Class A30 sound, as it is a "real" Class A with fixed BIAS, it has a different sound from other VA amps.
I would suggest it for a front system (2 ways) or only Tweeters.
The silk sound will put out your tweeters!

If you are not looking to SPL, but only extreme sound quality, it has anough current to drive mid bass with all the speed and dynamic it requires.

From other hand you have to decide this amp drain from battery continous 13Amps also if you will not hear music.
It can easy discharge the battery vehicle after a certain time.

I hope to help you in the choice.
You can contact out Thailand distributor if you are interested.
Thank you, regards.

Giuseppe Ruggieri

Chean

• ซี3
มาถึงเมื่อไรเนี่ย พวกขาหวานมานั่งนับวันรอล่ะ  :-\

tong

• ซี5
มาถึงเมื่อไรเนี่ย พวกขาหวานมานั่งนับวันรอล่ะ  :-\

จะเอาลงรถเหรอ ดีๆจะได้ขอฟังด้วย อิอิ

Chean

• ซี3

จะเอาลงรถเหรอ ดีๆจะได้ขอฟังด้วย อิอิ

ผมว่ามันคู่ควรกับน้าเจมากกว่าผมนะ  :D