ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าไม่ใช่ ID10 มีซับตัวไหนน่าเล่นอีกบ้าง ในราคาและคุณภาพเดียวกัน  (อ่าน 23821 ครั้ง)

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
 >:( >:( >:(

ไรเนี่ยลุง.

เด๋วตั้งกาทู้คุยเฟื่องเรื่องนาฬิกาให้พิเศษเลยอะ

เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
เออ เปิดเรยน้า ให้บอร์ดหลากหลายหน่อย หมกมุ่นแต่เรื่องเครื่องเสียงกันมากไปแระ

ทีซ้อกลางคุยเฟื่องเรื่องธรรมะ ไม่เหนมีใครไปโพสเรย  เด๋วซ้อวีนเหวี่ยง ล่ะ จะงานเข้ากันนะ 55555  ;D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

ลุงขี้เมา

• ซี5
เออ เปิดเรยน้า ให้บอร์ดหลากหลายหน่อย หมกมุ่นแต่เรื่องเครื่องเสียงกันมากไปแระ

ทีซ้อกลางคุยเฟื่องเรื่องธรรมะ ไม่เหนมีใครไปโพสเรย  เด๋วซ้อวีนเหวี่ยง ล่ะ จะงานเข้ากันนะ 55555  ;D

มีกล้าพาดพิง เจ๋งอะหมอ เล่นขอแรงนะเนี่ย  :D :D :D

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
อ่าว ซวยแระตรู สงสัยจะงานเข้าคนแรก  :o :o :o :'( :'( :'(
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ