ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดกระทู้ไร้สาระ ไว้เชียร์ของ ไว้แซว ไว้บ่น ไว้ปรับทุกข์ เชิญที่นี่ครับ  (อ่าน 1583216 ครั้ง)

kamol

• ซี5
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

Noo New

• ซี3
  • ซักวันนู๋จะโตเป็นแคมรี่
น้าๆคร้าบบบบบบบ

ในนี้มีใครทำรถแนว SPL บ้างเอ๋ยยยยยยยย

ช่วยๆรายงานตัวกันหน่อยคร้าบ ที่พอทราบๆ ก็ น้าหนุ่ย กับ ผมที่กำลังจะทำ

จะได้มีเพื่อนคุยก่าเขาบ้างๆๆๆ เขาหวานๆกานหมดเลย อิอิอิอิ

โจโจ้

• ซี5

ในนี้มีใครทำรถแนว SPL บ้างเอ๋ยยยยยยยย

ช่วยๆรายงานตัวกันหน่อยคร้าบ ที่พอทราบๆ ก็ น้าหนุ่ย กับ ผมที่กำลังจะทำ

จะได้มีเพื่อนคุยก่าเขาบ้างๆๆๆ เขาหวานๆกานหมดเลย อิอิอิอิ

ผมก็อยากฟัง SPL แบบสุดประเทศอยู่เหมือนกันครับ
ลุยไปเลยครับน้า Noo New

ลุงขี้เมา

• ซี5
" หมอซ้ายยย อาบนำ้ยัง วันนี้มีนัดสำคัญไม่ใช่หรือ นี่ก็สายมากแล้วนะ ตอนนี้ที่ร้าน ไม่มีรถด้วย สะดวกสุด "

เอ้าใครยังไม่รู้อะไร รีบเข้าร้านเร็ว น้าเนส ประธานยุ ทำงานหน่อยครับ ;) ;) ;)

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
แว้ก ๆ ๆ ๆๆ  ๆ ตอนนั้นเมา กรึ่ม ไม่รู้เรื่อง อารายเหรอ ๆ  ๆ ๆ ๆ   :o :o

เอาไว้หลังปีใหม่ก่องน้า 5555 พร้อมคุณมินเลย หมุนงบไม่ทันแว้วววว

ปอลิง  อย่าเอ่ยถึงน้าเนสนะ ผมกลัวน้าแกอ่ะ เวลายุทีนี่ โหยยย. .... น่ากลัวมาก ๆ 
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
แหม่... น้าๆ ดูลายเซ็นต์ท่านประธานเนสซิครับ  ;D ;D
รถผม เพราะแล้ว

• ซี5
  • -*-
ู^
^
^
Pioneer AVH-P4050DVD
iPod Classic 160 GB
ARC Audio 4050 xxk V2 < เปลี่ยนแอมป์เป็นตัวไหนดี < SE สิ เหมาะสมกับคุณมินที่สุด
Rainbow SLC 265.25 NG # PSI speaker cable
Image Dynamics ID10 # Monster speaker cable
Damp DLS
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
ว่าแล้วอะ ตอนเที่ยงๆ ปวดหัว ไอ จามเป็นระยะ ที่แท้โดนพาดพิงอยู่นี่เอง...เอิกๆ

น้าช้าย -- อย่าเพิ่งกลัวผมสิครับ ผมมอบแต่ความหวังดีให้เพื่อนๆ พี่ๆน้องๆทั้งนั้นนะครับ ไม่เคยคิดนอกเหนือจากนั้นอะ  ;D

น้ามิน -- เด๋วนี้รู้สึกมีคนสังเกตลายเซ็นผมบ่อยจังอะ  :o

พี่ดนัย --  วันนี้มีนัดกันอีกหรือเนี่ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย น้าช้ายจะเข้าไปทำไรอะ
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

tong

• ซี5
ู^
^
^
Pioneer AVH-P4050DVD
iPod Classic 160 GB
ARC Audio 4050 xxk V2 < เปลี่ยนแอมป์เป็นตัวไหนดี < SE สิ เหมาะสมกับคุณมินที่สุด
Rainbow SLC 265.25 NG # PSI speaker cable
Image Dynamics ID10 # Monster speaker cable
Damp DLS

สนับสนุน SE อีกราย เอาให้สุดไปเลยคุณมิน จาได้ไม่ต้องเปลี่ยนบ่อยๆ อิอิ

NeS

• ซี5
ยังไม่ได้ฟังรถน้ามินเลย.. นานมากแล้ว ไม่รู้ปัตตะนาไปถึงไหนแล้ว จะได้ช่วย(ยุ)แนะนำแอมป์ให้อะ

ไม่เคยฟัง เลยหาเป้าหมายไม่ได้เลยอะ :'(
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12/13/09 20:28:50 โดย NeS »
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

โจโจ้

• ซี5
ยังไม่ได้ฟังรถน้ามินเลย.. นานมากแล้ว ไม่รู้ปัตตะนาไปถึงไหนแล้ว จะได้ช่วย(ยุ)แนะนำแอมป์ให้อะ

ไม่เคยฟัง เลยหาเป้าหมายได้เลยอะ :'(

หูดี ฟังอะไรก็ออก อิจฉาน้าเนสจริงๆ เยย  :D

นายหนุ่ย

• ซี3

นิวเท่าที่ทราบ มีแค่เรากะพี่สองคนเท่านั้น ที่เล่นแนว SPL ไว้รอมีสมาชิกมากกว่านี้แล้วค่อยเริ่มส่งเสียงดังกัน... ;D ;D ;D ว่าแต่นิวติดลำโพงกี่คู่ 1คู่หน้า+1คู่หลัง หรือ แค่คู่หน้าอย่างเดียว เพราะเมื่อวานนี้โดนแก๊ง Rainbow เม้นท์ว่ารถพี่เสียงไม่ได้เรื่องเลย ฟังแค่ลำโพงคู่เดียวก็พอแล้ว... :'( แต่ก็อย่างว่าแหละใครชอบอย่างไรก็ไปอย่างนั้น แต่ขอให้ฟังเพลงมีความสุขก็พอ... :D :D :D

NeS

• ซี5

ไม่เคยฟัง เลยหาเป้าหมายได้เลยอะ :'(

หูดี ฟังอะไรก็ออก อิจฉาน้าเนสจริงๆ เยย  :D

ฮ่าๆ ผิดแล้วน้าโจ้ ผมฟังไม่ออกอะ   พยักหน้าไปหงึกๆ แกล้งทำเป็นฟังออก.. ;D

แต่ที่ยุ ก้อทำไปตามหน้าที่นะ เค้ายกตำแหน่งให้ ไม่ทำเด๋วโดนปลด ;)

kamol

• ซี5
วันนี้ผมทำหน้าที่ ฝ่าย ยุรการ ไปแล้วครับท่านประธานเนส  งานนี้น้าช้ายไม่รอดแน่ๆ  Morel SE เสียงดีจริงๆ  ;D ;D
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

• ซี5
  • -*-
น้ากมล จำไว้ ๆ กำลังตัดใจได้แล้ว ดันเอาแอมตัวนั้นมาต่อทามมายยยยยยย  :-X